Mhe. Nkamia umeidharilisha tasnia ya habari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe. Nkamia umeidharilisha tasnia ya habari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwenyenguvu, Jul 3, 2012.

  1. m

    mwenyenguvu Senior Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nilipokuwa nasikia kauli ile tena ikitoka kwa mwanahabari mwandamizi,Juma Nkamia nililishtuka sana,yaan watanzania wengi wamesikia wenyewe kwa kuona kwenye tv madaktari bingwa wakitangaza kuanza mgomo jana,yeye anatumbia tusiamini vyombo vya habari?,kweli ccm ni kama pepo!
     
  2. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nkamia ni nani?
    the last time i cheched he was BBC reporter!
     
  3. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,347
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Ameona kuwa kazi ya Utangazaji haina maslahi hivyo amekimbilia UBUNGE.

    Ajabu anapotoa kauli kama hii, inamdharirisha mwenyewe, ina maana hata yeye alikuwa anasema uongo.

    SHAME ON HIM FOREVER!!!!!!!!!!!!!!

    MAGAMBA BWANAAAAA Mhhhhh



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  4. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni gamba wa jimbo gani?
     
  5. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa wa ajabu sana, ameshindwa hata kuwa na hoja za msingi akiwa bungeni, hana uwakilishi wa mwananchi hata wa jimbo lake tu. ni aibu kuwa ni mwanahabari, maana siku mingi sana tumesikia wanahabari hatuna viwango vya elimu, na hatuna mchango stahiki kwa jamii na maendeleo. Tunaandika habari bila mwelekeo, sysytem ikingilia kati tu, tunatoka kwenye mada, hatua focus kama huyu JnK.
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii sera ya kutetea chama badala ya wananchi ndo kitawangusha wabunge wengi wa ccm.Huyu nkamia ni mbunge wa kondoa vijijini nafikiri
     
  7. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 9,730
    Likes Received: 13,074
    Trophy Points: 280
    ni mwandishi wa Habari tena Alikuwa Mtangazaji Mzur sana wa Mpira TBC, hususani Mechi kubwa zinazochezwa Bongo kama Simba na Yanga.
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Juma Nkamia alikuwa TBC wakati wa Tido Mhando na kama sikosei Mhando alikuja nao toka BBC. Ningetaka tu kujua nini maoni ya Nkamia kuhusu kuondoshwa (kwa ghafla) kwa Tido Mhando TBC? Nkamia alishiriki kwa namna yoyote kuneemesha majungu ya kumuondoa bosi wake?
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,894
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kondoa kama sikosei
     
  10. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 23,756
    Likes Received: 1,406
    Trophy Points: 280
    Kale kajamaa kaliniboa siku moja nilikuwa nacheki mechi ya T stars na Timu moja ya nje.Kalikuwa kanatangaza, basi commentary zake hadi leo nashindwa elewa kafikaje bungeni achilia mbali kupita ktk mchujo wa majimbo
     
  11. M

    Maga JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Tatizo la Nkamia ni ushabiki uliopitiliza, hata wakati akiwa TBC alikuwa akitangaza mpira anajisahau na kuweka ushabiki wa timu yake mbele.
     
  12. mashami

    mashami Senior Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dr.slaa alisema 2015 hawatarudia kosa lazima kusimamisha wagombea ubunge kila jimbo huyu jamaa kule kondoa lazma akangolewe na m4c kabla ya T2015CDM haijamkuta!
     
  13. m

    mwenyenguvu Senior Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nakumbuka alikuwa radio tz/tbc then akaenda bbc london baada ya hapo alikwenda voa,washington dc(kama nitakuwa sikosie),na huko hakukaa sana akarudi bongo kugombea ubunge
     
  14. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nilishtushwa sana na kauli ya Nkamia. I thought angekuwa mtu wa kwanza kuitetea tasnia yake lakini kwanza ndiyo anaididimiza na kuifananisha na umbea, uongo na upuuzi flani.

    Nilijiuliza swali moja; Hivi Nkamia ambaye alipewa heshima ya pekee kwenye Tuzo za Waandishi wa Habari hivi karibuni alifikiria mara mbili kabla hajatoa ile kauli? Ni aibu yake kweli.
     
  15. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukishaingia CCM hata kama una PHD akili zako zinashuka unakuwa kama darasa la tatu. Hivyo ndivyo wabunge wa ccm walivyo.
     
  16. w

    wakuziba Senior Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huu mtindo wa kuanzisha thread bila kutoa details tuuache ndugu zanguni. siyo kila mtu alikua anaangalia kipindi cha bunge. thread haielezi kwa kirefu nkamia kasema nini! tunashusha hadhi ya jamii forums!
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    upo sahihi
     
  18. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 23,756
    Likes Received: 1,406
    Trophy Points: 280
    warangi tunawajua ,kawaone ktk nyumba za wahindi na waarabu.Ni wambea wazuri sana.Bado ana hofu ya kurudi kijijini.
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    japo sikuangalia bunge,nimemuelewa mwanzisha uzi,,,rejea uzi wake
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    he thought angeukwaa uwaziri,,,,,,,mr majungu wa rtd then tbc sijui bbc huko...............
     
Loading...