Mhe. Nimrod Mkono asaini kumwondoa waziri Mkuu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe. Nimrod Mkono asaini kumwondoa waziri Mkuu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpaka Kieleweke, Apr 22, 2012.

  1. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mjumbe wa NEC CCM na mbunge wa Jimbo la Musoma Vijijini Ndugu Nimrodi Mkono muda huu amesaini waraka ambao utapelekwa Bungeni kesho kuhusu kura ya kutokuwa na Imani na Waziri Mkuu.

    Huyu amekuwa Mbunge mwingine miongoni mwa wabunge wa CCM ambao wameamua kuusaini waraka huo kabla ya kuwasilishwa Bungeni kesho siku ya jumatatu.

    Huyu ni mjumbe wa NEC ya CCM , tafsiri ya jambo hili nini maana yake .....

    UPDATE:

    Amesema kuwa yeye ni mbunge wa NEC (ya CCM) wa kuchaguliwa na wabunge na wabunge ndio wanalalamika hivyo hawezi kukaa kimya nchi ikiwa inapotea!
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,474
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Ameshaona dalili ya upepo.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Amesaini baada ya kupigwa mkwara na wananchi wa Musoma Vijijini.
    Hongera yake
     
  4. M

    Moony JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hawa ndiyo wafaao kuwa MAWAZIRI
     
  5. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,389
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Habari njema
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,785
    Likes Received: 36,510
    Trophy Points: 280
    .....Mkuu Jasusi sikutegemea kabisa kama huyu naye angetia mkono wake wa kumuondoa Pinda madarakani.
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,586
    Likes Received: 5,805
    Trophy Points: 280
    Now this is significant. I am not so much impressed by the redeeming nature of this act, some aspects of Mr. Mkono's record are hardly redeemable.

    I am watching this closely because Mr. Mkono is a shrewd, well connected politician who wouldn't lend this move if there is no hope of some heavy moves.

    Mkono kwa kutia sahihi list hii ametuonyesha kwamba hii movement inakubalika na wabunge wa upinzani na wa CCM,wenye uzoefu na connections tofauti.

    Lazima kuna political intrigues kubwa sana hapa. Na kuna bonge la legal strategy tayari. Hata sabotage / counter espionage moves are not exactly improbable.
     
  8. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Where is Rejao, Ritz & Co? Sijawaona tangu hili vuguvugu la kura 70 zianze!
     
  9. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Chanzo ni mimi na nimeshiriki kuwa naye wakati anasaini nyaraka hiyo na nafikiri Zitto akimaliza mazungumzo naye ataweka kwenye wall yake ama twite...
     
  10. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,765
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    watafuta hoja ya dk. Slaa matupoteze
     
  11. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,618
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Goodbye Pinda. Tulikuamini ukatuangusha kwa machozi yako. Lazima uende.
     
  12. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,998
    Likes Received: 12,523
    Trophy Points: 280
    Kumbe Mkono nea shujaa!.
     
  13. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Things fall apart?

    JK wa ajabu sana , yaani nchi iko hali hii ikulu wanatoa tamko kuwa hajawasiliana na PM wake . Hivi alilazimishwa kuwa naye nini mbona kama hamdhamini hata kidogo? wakati wa Jairo.... Madaktari..... now this ......
     
  14. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,828
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wananchi tupo makini tunawafatilia tu. Kwa zoezi hili tutawajua wale wawakilishi wetu ama wawakilishi wa mafisadi.
     
  15. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,181
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    yule mzee ana maamuzi yake anayoyajua peke yake ..sio kama serukamba
     
  16. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,331
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    Hana lolote huyo zaidi ya kuendeleza azma yake ya kuwa mbunge wa milele. Wabunge wanaosign baada ya kujiuliza siku tatu kwa kupima uelekeo wa upepo tusiwaweke katika kundi la wazalendo kama Filikunjombe na Kangi Lugola
     
  17. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Unbelievable lakini inabidi tu maana hata wafanyaje hawawezi kuzuia hili wimbi la mabadiliko.
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,353
    Likes Received: 14,615
    Trophy Points: 280
    huyu Nimrodi bado yuko bodi ya mikopo?
     
  19. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    vP January anasaini saa ngapi au ni kesho asubuhi?
     
  20. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,181
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    lengo la kikwete ni kumuondoa pinda hapo kitini..
     
Loading...