Mhe. Edward Lowassa na Maalim Seif Shariff Hamad Wafanya Mazungumzo kuhusu Mwenendo wa CUF

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Mar 9, 2015
14,219
2,000
Katibu Mkuu wa CUF Maalim seif Shariff Hamad amefanya mazungumzo na waziri Mkuu wa zamani na Mjumbe wa kamati kuu ya CHADEMA Edward Lowassa jijini Dar es salaam jioni hii.

Mazungumzo yao yalijikita katika hali inavyoendelea ndani ya chama cha CUF
 

Attachments

General Mangi

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
14,707
2,000
Mkuu unaonekana wewe ni mtoa taarifa za ukawa/chadema.
Lakini haupo makini na taarifa zako.

Taarifa kama hizi kwa GT zinakera sana.
UKAWA mlipata kuaminiwa sana na wananchi lkn ni ninyi wenyewe mlishindwa kutumia nafasi hiyo.

Sasa unatupa vibwagizo vya kila siku kuwa Lowassa na Seif wamekutana utafikiri kuna jambo la maana sana.

Msipende kuwapa wafuasi wenu matumaini Hewa.

Hivi kwanini Chadema Hamjifunzi???????????
 

Mkirindi

JF-Expert Member
Mar 2, 2011
6,101
2,000
Hayo yalikuwa matayarisho ya CUF visiwani kujiunga na Chadema. Hapo ilikuwa ni mazungumzo ya mgawanyo wa vyeo na negotiation ya kiasi gani Maalim atapewa.

LAIGWAN anajua faida ya kuwa na a strong representation visiwani, shahada aliyoipata mafunzoni CCM anayatumia vizuri sana.
 

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Oct 23, 2013
8,928
2,000
Hao ni wapiganiaji haswa wa Demokrasia ya Nchi hii.

Mungu aendelee kuwalinda.

CCM nyie endeleeni kumkumbatia yule Profesa uchwara.
 

kabombe

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
24,419
2,000
Katibu Mkuu wa CUF Maalim seif Shariff Hamad amefanya mazungumzo na waziri Mkuu wa zamani na Mjumbe wa kamati kuu ya chadema Edward Lowassa jijini dsm jioni hii.Mazungumzo yao yalijikita katika hali inavyoendelea ndani ya Cuf
Hapo kuna kugeukana kwa kubadili gia angani.
Mazungumzo nyeti kama hayo mwenyekiti wa chadema asiwepo???
 

hakika utakufa

JF-Expert Member
Aug 8, 2016
1,790
2,000
Mkuu unaonekana wewe ni mtoa taarifa za ukawa/chadema.
Lakini haupo makini na taarifa zako.

Taarifa kama hizi kwa GT zinakera sana.
UKAWA mlipata kuaminiwa sana na wananchi lkn ni ninyi wenyewe mlishindwa kutumia nafasi hiyo.

Sasa unatupa vibwagizo vya kila siku kuwa Lowassa na Seif wamekutana utafikiri kuna jambo la maana sana.

Msipende kuwapa wafuasi wenu matumaini Hewa.

Hivi kwanini Chadema Hamjifunzi???????????
Kujifunza kitu gani ww jamii ya sotoka
 

Kingsharon92

JF-Expert Member
Aug 10, 2015
6,706
2,000
Nyoka wa bujora makumbusho
Hao hawana madhara hata kidogo
Wakae wapumzike wapishe damu
Changa wameshazeeka sana wabaki tu kuwa washauri
 

Ndalama

JF-Expert Member
Nov 22, 2011
8,793
2,000
Hapo kuna kugeukana kwa kubadili gia angani.
Mazungumzo nyeti kama hayo mwenyekiti wa chadema asiwepo???
Umeambiwa hali ya kisiasa ya CUF halafu wewe unamtaja Mbowe kwani Mbowe ni mwenyekiti wa CUF?

Hivi ujinga utawatoka lini binadamu wengine?
 

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Nov 13, 2009
23,189
2,000
Mkuu unaonekana wewe ni mtoa taarifa za ukawa/chadema.
Lakini haupo makini na taarifa zako.

Taarifa kama hizi kwa GT zinakera sana.
UKAWA mlipata kuaminiwa sana na wananchi lkn ni ninyi wenyewe mlishindwa kutumia nafasi hiyo.

Sasa unatupa vibwagizo vya kila siku kuwa Lowassa na Seif wamekutana utafikiri kuna jambo la maana sana.

Msipende kuwapa wafuasi wenu matumaini Hewa.

Hivi kwanini Chadema Hamjifunzi???????????
We ulitakaje kwa mfano.
 

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Aug 2, 2016
22,606
2,000
Labda macho yangu tu, lakini ukiikuza picha ya kwanza utaona glass ya soda na chupa ya pombe kali mezani kwa Lowasa.
 

Mambaku

JF-Expert Member
Sep 11, 2016
466
250
Katibu Mkuu wa CUF Maalim seif Shariff Hamad amefanya mazungumzo na waziri Mkuu wa zamani na Mjumbe wa kamati kuu ya CHADEMA Edward Lowassa jijini Dar es salaam jioni hii.

Mazungumzo yao yalijikita katika hali inavyoendelea ndani ya chama cha CUF
Je hayo ndio maandalizi ya Sharif. Kuhama chama nini kiongozi. Hebu dadavua kidogo
 

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Dec 22, 2014
127,288
2,000
Nani ni mwenezi wa habari huko Chadema? Mara Makene. Mara Saanane. Mara Mwanahabari Huru. Mara Mrema. Mara Yericko. Who is who? Mpaka inachanganya. Nani anashughulika na uenezi wa taarifa za chama kama hizi? Wewe mkuu una cheo gani huko CHADEMA?
 

Mr.Mak

JF-Expert Member
Feb 23, 2011
2,813
2,000
Katibu Mkuu wa CUF Maalim seif Shariff Hamad amefanya mazungumzo na waziri Mkuu wa zamani na Mjumbe wa kamati kuu ya CHADEMA Edward Lowassa jijini Dar es salaam jioni hii.

Mazungumzo yao yalijikita katika hali inavyoendelea ndani ya chama cha CUF
Hapo kwenye neno Mwenendo wa CUF do you mean Lowasa anaimiliki CUF kwahiyo anamhoji katibu juu ya mwenendo wa chama chake? Kweli Prof anahaki ya kuchachamaa. Kumbe Edo alinunua vyama viwili.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom