Mhe. Edward Lowassa Krismasi: Tunauhitaji wa kuombea Taifa kwa mvua za kiasi na mambo mengine

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Mar 9, 2015
14,249
2,000
Waziri mkuu mstaafu na mjumbe wa kamati kuu ya CHADEMA Mh. Edward Lowassa na mke wake Mama Regina Lowassa leo wameungana na wakristo katika wilaya ya Handeni mkoani Tanga kuadhimisha sikukuu ya Krismas inayosherekewa na wakristo ulimwenguni kote. Ibada hiyo imefanyika katika kanisa la KKKT Dayosisi ya Kaskazini Mashariki, Usharika wa Handeni mjini.
 

Attachments

tajirijasiri

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
2,823
2,000
Mvua ikikata ni dalili ya Ukame. Ukame ni njaa Kali ya chakula na Kipato. Ee Mungu msamehe Sizonje kwa kujifananisha nawe.
 

Gangongine

JF-Expert Member
Dec 31, 2015
3,856
2,000
Waziri mkuu mstaafu na mjumbe wa kamati kuu ya CHADEMA Mh. Edward Lowassa na mke wake Mama Regina Lowassa leo wameungana na wakristo katika wilaya ya Handeni mkoani Tanga kuadhimisha sikukuu ya Krismas inayosherekewa na wakristo ulimwenguni kote. Ibada hiyo imefanyika katika kanisa la KKKT Dayosisi ya Kaskazini Mashariki, Usharika wa Handeni mjini.
Waziri Mkuu " Mstaafu?" Is it correct???
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom