Mhariri wa gazeti la Mwananchi online habari hii umeiandika kwa ukamilifu?


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,424
Likes
73,875
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,424 73,875 280
Ndugu Mhariri,habari ya sababu za Raisi Magufuli kuivunja bodi ya TRA mmeaindika kwa ukamilifu?

Mbona habari hii inaacha maswali mengi kuliko majibu?

Raisi hajaeleza mazingira ya kufunguliwa kwa account hiyo?

Mmeiripoti yote kama ilivyo?

Tunasoma huku mitandaoni kuwa wajumbe wengine wa bodi hiyo ni pampja na Gavana,Kamishina wa TRA,Katibu Mkuu wa Wizara ya Fedha na Katibu Mkuu wa wizara ya Fedha Zanzibar.

Ndugu Mhariri,ina maana Raisi hajaeleza sababu za kuwaacha hawa wajumbe wengine?

Tunaomba mtuwekee clip maana maswali ni mengi mno na kama Raisi hakufafanua basi anakaribisha maswali mengi na kwakweli hatumuelewi
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,261
Likes
1,966
Points
280
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,261 1,966 280
Ndugu Mhariri,habari ya sababu za Raisi Magufuli kuivunja bodi ya TRA mmeaindika kwa ukamilifu?

Mbona habari hii inaacha maswali mengi kuliko majibu?

Mmeiripoti yote kama ilivyo?

Tunasoma huku mitandaoni kuwa wajumbe wengine wa bodi hiyo ni pampja na Gavana,Kamishina wa TRA,Katibu Mkuu wa Wizara ya Fedha na Katibu Mkuu wa wizara ya Fedha Zanzibar.

Ndugu Mhariri,ina maana Raisi hajaeleza sababu za kuwaacha hawa wajumbe wengine?

Tunaomba mtuwekee clip maana maswali ni mengi mno.
Hawa Wajumbe ulio wataja wanaingia kwa vyeo vyao kwahiyo kuwaondoa inabidi watenguliwe kule kwenye vyeo vyao.
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,856
Likes
24,212
Points
280
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,856 24,212 280
Ukivunja bodi hakuna anayebaki. Wrong reporting. Angesema Rais afanya mabadiriko katika wajumbe wa bodi
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,424
Likes
73,875
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,424 73,875 280
Hawa Wajumbe ulio wataja wanaingia kwa vyeo vyao kwahiyo kuwaondoa inabidi watenguliwe kule kwenye vyeo vyao.
Mpaka leo kwanini hajatengua?
 
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
5,124
Likes
4,023
Points
280
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
5,124 4,023 280
Hawa Wajumbe ulio wataja wanaingia kwa vyeo vyao kwahiyo kuwaondoa inabidi watenguliwe kule kwenye vyeo vyao.
watenguliwe basi maana na wao walishiriki katika maamuzi
 

Forum statistics

Threads 1,272,592
Members 490,036
Posts 30,454,577