bato

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
3,831
2,000
Mizimu ya pare hills vs waha land... Alikuwa anasafiria nyota ya mzee Abdul... Huwezi kumkana baba aliyekufulia kinyesi na mikojo ukiwa kachanga... Omba msamaha
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
177,024
2,000
Mhariri Mwananchi anaandika 'Diamond aangukia utosi huko Marekani'

Unafikiri ungekuwa muhariri leo ungekuja na kichwa gani cha habari kwenye gazeti lako?
Diamond ashindwa kunyakua tuzo za BET
TUZO ZA BET: Tanzania yaambulia patupu
Tuzo za BET: POLE MOND lakini usikate tamaa
Kukosa tuzo za bet Diamond ana la kujifunza
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom