Mhakama ziwe na vitabu vya kusaini mshitaki na mshitakiwa

Kalam mpya

Member
Mar 30, 2017
89
125
Katika hali isiyo ya kawaida kuna kumekuwepo na ujanja ujanja unaotumiwa na baadhi ya mahakama na mahakimu kumpatia kosa mtuhumiwa la kutofika mahakamani ili iwe kisingizio cha kumtia ndani Mshitaki au mshitakiwa.

Hii ili hoja hii iondoke hapo ktk umbwe hilo ni vema sasa Mahakama zetu nchini zikawa na vitabu vya kusaini mshitaki na mshitakiwa hii itaondoa yale mambo yanayoitwa

Mahakama imezungumzwa juzi ww unakuja leo. Na ipo tabia ya kuwapangia tarehe tofauti ili kunganya upande unaoonekana unaelekea kupata haki.


Mh Rais wa Awam ya 5 ni kiboko cha wapindisha haki. Hapo ni pabaya.
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,689
2,000
Inawezekana ikawa suluhisho mkuu??Halafu hapo kwenye upangaji wa tarehe tofauti tofauti inakaa vipi??
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
23,997
2,000
Katika hali isiyo ya kawaida kuna kumekuwepo na ujanja ujanja unaotumiwa na baadhi ya mahakama na mahakimu kumpatia kosa mtuhumiwa la kutofika mahakamani ili iwe kisingizio cha kumtia ndani Mshitaki au mshitakiwa.

Hii ili hoja hii iondoke hapo ktk umbwe hilo ni vema sasa Mahakama zetu nchini zikawa na vitabu vya kusaini mshitaki na mshitakiwa hii itaondoa yale mambo yanayoitwa

Mahakama imezungumzwa juzi ww unakuja leo. Na ipo tabia ya kuwapangia tarehe tofauti ili kunganya upande unaoonekana unaelekea kupata haki.


Mh Rais wa Awam ya 5 ni kiboko cha wapindisha haki. Hapo ni pabaya.
Rubbish!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom