Mhadhiri wa chuo kikuu Iringa amjibu mhadhiri wa UDOM kuhusu kelele za Tundu Lissu


L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2014
Messages
1,277
Likes
744
Points
280
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2014
1,277 744 280
Huyo anajiita mlingo sijawahi ona dr kilaz.a km wewe.endelea kutafuta teuzi
Akitoa maoni yake juu ya mtazamo na hofu "hewa" aliyonayo mhadhiri wa UDOM juu ya propaganda za Lisu huko majuu, Dr.Mligo amesema kuwa, kauli za Lisu hazina madhara yoyote kwenye chaguzi za TZ za mwaka 2020. Na kwamba mhadhiri wa udom amejiongoza vibaya kwakushindwa kuleta hard facts zinazomfanya awe na mashaka hewa hayo. Ameendelea kusema kauli za mhadhiri wa udom hazina msingi kwasababu zinaelea kwenye eneo la "speculation" tu. Kama msomi alitakiwa aje na strong evidence katika kujenga hoja zake. Maelezo yake yote ni "heresay"toka mitandaoni. No critical analysis at all.Mhadhiri huyo wa udom amecommit FALLACY OF GENERALIZATION ktk kutoa maoni yake. Hana facts. Anawajengea watu hofu kwa vitu ambavyo havipo. Mfano ndani ya ccm kuna mjadala gani juu ya Lisu? Nani anajadili? Je ni vijana gani mitaani wanashawishika na stori za Lisu? Hakuna. Na hakuna ushahidi.Kiujumla maoni na tahadhari ya mhadhiri wa udom kwa serikali haina supporting facts. Ni vionjo tu na HOFU ambazo hastahili kuwa nazo msomi wa kweli. Mataifa ya West yako bize na matatizo yao na daima yanafanya maamuzi kwa facts, siyo kwakutegemea porojo.
Mwisho amewaomba wasomi watoe ushauri wenye tija na uliofanyiwa tafiti. Siyo mihemko binafsi.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
16,151
Likes
8,814
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
16,151 8,814 280
Akitoa maoni yake juu ya mtazamo na hofu "hewa" aliyonayo mhadhiri wa UDOM juu ya propaganda za Lisu huko majuu, Dr.Mligo amesema kuwa, kauli za Lisu hazina madhara yoyote kwenye chaguzi za TZ za mwaka 2020. Na kwamba mhadhiri wa udom amejiongoza vibaya kwakushindwa kuleta hard facts zinazomfanya awe na mashaka hewa hayo. Ameendelea kusema kauli za mhadhiri wa udom hazina msingi kwasababu zinaelea kwenye eneo la "speculation" tu. Kama msomi alitakiwa aje na strong evidence katika kujenga hoja zake. Maelezo yake yote ni "heresay"toka mitandaoni. No critical analysis at all.Mhadhiri huyo wa udom amecommit FALLACY OF GENERALIZATION ktk kutoa maoni yake. Hana facts. Anawajengea watu hofu kwa vitu ambavyo havipo. Mfano ndani ya ccm kuna mjadala gani juu ya Lisu? Nani anajadili? Je ni vijana gani mitaani wanashawishika na stori za Lisu? Hakuna. Na hakuna ushahidi.Kiujumla maoni na tahadhari ya mhadhiri wa udom kwa serikali haina supporting facts. Ni vionjo tu na HOFU ambazo hastahili kuwa nazo msomi wa kweli. Mataifa ya West yako bize na matatizo yao na daima yanafanya maamuzi kwa facts, siyo kwakutegemea porojo.
Mwisho amewaomba wasomi watoe ushauri wenye tija na uliofanyiwa tafiti. Siyo mihemko binafsi.
Huyu simtofautishi na Dr. Shika

Sent using Jamii Forums mobile app
 
K

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2018
Messages
1,526
Likes
1,917
Points
280
K

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2018
1,526 1,917 280
Mwisho amewaomba wasomi watoe ushauri wenye tija na uliofanyiwa tafiti. Siyo mihemko binafsi.
Ngoja tuanzie hapa kumjibu 'msomi' huyu; kwa kumkumbusha hayo maneno yake hapo juu, kama kweli ni maneno yake mwenyewe.
Je katika kujibu zile hoja za 'msomi' mwenzake. Utafiti wake kuhusu hayo aliyoyasema kaufanyia utafiti, au ni 'mhemko binafsi'?
Akitoa maoni yake juu ya mtazamo na hofu "hewa" aliyonayo mhadhiri wa UDOM juu ya propaganda za Lisu huko majuu, Dr.Mligo amesema kuwa, kauli za Lisu hazina madhara yoyote kwenye chaguzi za TZ za mwaka 2020
Mleta mada ni Mligo Augustino, akimunukuu Dr Mligo aliyoyasema kwenye hadhara ipi!
Hebu ngoja: huyu sio tapeli kweli?
Dr.Mligo amesema kuwa, kauli za Lisu hazina madhara yoyote kwenye chaguzi za TZ za mwaka 2020
Huyu si ni msomi? Ushahidi wa kutokuwa na 'madhara yoyote' ameupata wapi yeye. Anajuaje. Amewauliza waTanzania wote wakamwambia kuwa hapatakuwa na madhara yoyote?

Huyu Mligo ni 'mirror image' ya huyo msomi wa Udom, kwa maana anayom-criticise nayo mwenzake, ndio hayo hayo anayoyafanya mwenyewe kwa kuwapa 'comfort' hao anaowalenga wasiwe na hofu.

Matapeli wa kisomi hawa tunao wengi sana siku hizi .
 
M

mpwaa

Member
Joined
Aug 2, 2015
Messages
78
Likes
66
Points
25
M

mpwaa

Member
Joined Aug 2, 2015
78 66 25
Kutegemea kelele za ughaibuni ziathiri ballot box bongo ni zaidi ya cerebral malaria ni uwendawazimu.Pole kwa wanafunzi wake binafsi nngebadili kitivo kabisa kama siyo chuo chenyewe
Wew ndio unastahili pole.
 
COARTEM

COARTEM

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2013
Messages
3,238
Likes
2,073
Points
280
COARTEM

COARTEM

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2013
3,238 2,073 280
Jidu La Mabambasi

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
4,780
Likes
3,912
Points
280
Jidu La Mabambasi

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
4,780 3,912 280
Akitoa maoni yake juu ya mtazamo na hofu "hewa" aliyonayo mhadhiri wa UDOM juu ya propaganda za Lisu huko majuu, Dr.Mligo amesema kuwa, kauli za Lisu hazina madhara yoyote kwenye chaguzi za TZ za mwaka 2020. Na kwamba mhadhiri wa udom amejiongoza vibaya kwakushindwa kuleta hard facts zinazomfanya awe na mashaka hewa hayo(Anayetuhumu ana wajibu wa kuthibitisha-He who alleges must prove). Ameendelea kusema kauli za mhadhiri wa udom hazina msingi kwasababu zinaelea kwenye eneo la "speculation" tu. Kama msomi alitakiwa aje na strong evidence katika kujenga hoja zake. Maelezo yake yote ni "heresay"toka mitandaoni. No critical analysis at all.Mhadhiri huyo wa udom amecommit FALLACY OF GENERALIZATION ktk kutoa maoni yake. Hana facts. Anawajengea watu hofu kwa vitu ambavyo havipo. Mfano ndani ya ccm kuna mjadala gani juu ya Lisu? Nani anajadili? Je ni vijana gani mitaani wanashawishika na stori za Lisu? Hakuna. Na hakuna ushahidi.Kiujumla maoni na tahadhari ya mhadhiri wa udom kwa serikali haina supporting facts. Ni vionjo tu na HOFU ambazo hastahili kuwa nazo msomi wa kweli. Mataifa ya West yako bize na matatizo yao na daima yanafanya maamuzi kwa facts, siyo kwakutegemea porojo.
Mwisho amewaomba wasomi watoe ushauri wenye tija na uliofanyiwa tafiti. Siyo mihemko binafsi.
Ni kweli , msomi asijiingize kwenye "small talk".
 
M

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
8,828
Likes
13,844
Points
280
M

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
8,828 13,844 280
Hivi yule wa kwetu dr.bana aliendaga wapi
Yule naamini kbs damu ya Magu haijampenda kbs anaishia kuuza sura runinga yao ya tbccm bhaasi...sura zitoooo😅
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
9,238
Likes
7,172
Points
280
Age
49
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
9,238 7,172 280
Basi kipindi cha.teuzi teuzi alikuwa anajitahidi sana kutoa hoja zake kuitetea ccm lakini jamaa hata hajaangaika nae
Yule naamini kbs damu ya Magu haijampenda kbs anaishia kuuza sura runinga yao ya tbccm bhaasi...sura zitoooo
 
M

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
8,828
Likes
13,844
Points
280
M

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
8,828 13,844 280
Basi kipindi cha.teuzi teuzi alikuwa anajitahidi sana kutoa hoja zake kuitetea ccm lakini jamaa hata hajaangaika nae
😆😅😅hakosoagi yule hata siku 1...hata wakat wa matokeo ya 2015 kwa kila mkoa alikia akisikia chadema inaongoza anasema muwe na subira kura bado hazijahesabiwa zote😅😅..yaan huyu hajijui magu hamfagilii wala nn
 
M

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
8,828
Likes
13,844
Points
280
M

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
8,828 13,844 280
Basi kipindi cha.teuzi teuzi alikuwa anajitahidi sana kutoa hoja zake kuitetea ccm lakini jamaa hata hajaangaika nae
😆😅😅hakosoagi yule hata siku 1...hata wakat wa matokeo ya 2015 kwa kila mkoa alikia akisikia chadema inaongoza anasema muwe na subira kura bado hazijahesabiwa zote😅😅..yaan huyu hajijui magu hamfagilii wala nn
 
M

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
8,828
Likes
13,844
Points
280
M

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
8,828 13,844 280
Basi kipindi cha.teuzi teuzi alikuwa anajitahidi sana kutoa hoja zake kuitetea ccm lakini jamaa hata hajaangaika nae
😆😅😅hakosoagi yule hata siku 1...hata wakat wa matokeo ya 2015 kwa kila mkoa alikia akisikia chadema inaongoza anasema muwe na subira kura bado hazijahesabiwa zote😅😅..yaan huyu hajijui magu hamfagilii wala nn
 
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
7,849
Likes
5,934
Points
280
Age
30
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
7,849 5,934 280
Akitoa maoni yake juu ya mtazamo na hofu "hewa" aliyonayo mhadhiri wa UDOM juu ya propaganda za Lisu huko majuu, Dr.Mligo amesema kuwa, kauli za Lisu hazina madhara yoyote kwenye chaguzi za TZ za mwaka 2020. Na kwamba mhadhiri wa udom amejiongoza vibaya kwakushindwa kuleta hard facts zinazomfanya awe na mashaka hewa hayo(Anayetuhumu ana wajibu wa kuthibitisha-He who alleges must prove). Ameendelea kusema kauli za mhadhiri wa udom hazina msingi kwasababu zinaelea kwenye eneo la "speculation" tu. Kama msomi alitakiwa aje na strong evidence katika kujenga hoja zake. Maelezo yake yote ni "heresay"toka mitandaoni. No critical analysis at all.Mhadhiri huyo wa udom amecommit FALLACY OF GENERALIZATION ktk kutoa maoni yake. Hana facts. Anawajengea watu hofu kwa vitu ambavyo havipo. Mfano ndani ya ccm kuna mjadala gani juu ya Lisu? Nani anajadili? Je ni vijana gani mitaani wanashawishika na stori za Lisu? Hakuna. Na hakuna ushahidi.Kiujumla maoni na tahadhari ya mhadhiri wa udom kwa serikali haina supporting facts. Ni vionjo tu na HOFU ambazo hastahili kuwa nazo msomi wa kweli. Mataifa ya West yako bize na matatizo yao na daima yanafanya maamuzi kwa facts, siyo kwakutegemea porojo.
Mwisho amewaomba wasomi watoe ushauri wenye tija na uliofanyiwa tafiti. Siyo mihemko binafsi.
Facts ipi anataka zaidi ya wapinzani kupigwa Risasi kubambikiwa kesi, porojo wanazo hao wahadhiri uchwara na vilaza, huko CCM wamepagawa ingawa wanazuga hawaumii lakini watanzania wanajua CCM hawapati usingizi hususani mwenyekiti ambaye ni mrundi na katibu mkuu ambaye ni mnyarwanda CCM inaongozwa na raia wa nchi jirani
 

Forum statistics

Threads 1,262,489
Members 485,588
Posts 30,123,691