Mhadhiri Kibarua chaoto Nyasi kwa kuhusishwa na siasa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhadhiri Kibarua chaoto Nyasi kwa kuhusishwa na siasa!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mwalimu Mkuu, Jun 16, 2011.

  1. Mwalimu Mkuu

    Mwalimu Mkuu Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    aliyekuwa mhadhiri katika chuo kikuu cha Arusha mpiganaji Dadi Igogo amefukuzwa kazi katika chuo kikuu cha arusha kwa kuhusishwa na siasa chuoni hapo.
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Govt's loss is private uni's gain. Sasa hivi atapata ajira kwenye chuo cha binafsi. watafukuza wangapi?
     
  3. M

    MINAKI Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Umeonaeeeeeeeeeeeeh!
     
  4. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,902
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    waku hicho ni chuo binafisi alichofukuzwa ni chuo cha dini sio serikali
    labda mseme wametumia mwanya kumtoa kutokana na sababu zao binafsi
    ila mimi ninavyojua kuna majungu mpaka kwenye dini wakati mwengine wanafanya
    mambo kama Taasisi za serikali hali wao ni mashirikia binafsi
    napata taarifa hapa ni chuo cha wasabato
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 145
    Vyo viko vingi na kama ana uwezo haina shida, faida ya elimu ni kuwa na options pia
     
  6. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Vyuo vikuu vyote vinazuia siasa shuleni. Hakuna haja ya kuhusisha hili na mkono wa serikali. Mhadhiri amekiuka sheria na taratibu za kazi. Maana madhara ya siasa vyuoni ni makubwa sana. Na kwa chuo cha private ndiyo kabisa, hawana uwezo wa kubeba matokeo ya hizo siasa zinazoendeshwa na huyo mtu mmoja, ziwe ni za CCM au za chama kingine chochote. Vinginevyo mnambie amesingiziwa.
     
Loading...