MH WAZIRI MKUU TUNAKUKUMBUSHA AHADIYAKO YA ELECTRONIC TKTS MPIRANI TUMECHOKA KUIBIWA


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,844
Likes
8,665
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,844 8,665 280
Kuna watu kilabaada yanmevhi simba NA YANGA wanaenda show room keshoyake nawambia sio uchawi wanavitabu vyao kila mechi kubwa achilia hizi za kawaida

Mh PM MAJALIWA ULIHAIDI KUTUWEKEA ETK SIJUI ZIMEISHIA WAPI

TUNAOMBA SERIKALI YAKO TUKUFU IANGALIE HILI HILI SWALA LINAAIBISHA HATA WALINZI WANAOWEKWA KULINDA GATE..UAMINI BAADA YA HT MECHI NENDA PALE GETINI UONE VIOJA BABA...WAPO MAOFISA KILA MECHIZA SIMBA YANGA HUINGIA SHOWROOM

TUNAITAJI ELECTRONIC TKTS MH TULIPE KWA TIGOPESA...MPESA NA HILO LITAWASAIDIA TRA KWENYE KODI WAPENDWA MNAKATA HUKU HUKU MAPEMA

AHSAMYEN
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,844
Likes
8,665
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,844 8,665 280
KAMA LESENI ..KODI ZA TRA TUNALIPA MAX MALIPO KWANINI TKT ZA MPIRANI TUSINUNUE SEHEMU KAMA HIZO WATU WANAFIKAUWANJAN ATUITAJII KUBANANA NA KUIBIWA....
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,321
Likes
20,007
Points
280
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,321 20,007 280
Kuna watu kilabaada yanmevhi simba NA YANGA wanaenda show room keshoyake nawambia sio uchawi wanavitabu vyao kila mechi kubwa achilia hizi za kawaida

Mh PM MAJALIWA ULIHAIDI KUTUWEKEA ETK SIJUI ZIMEISHIA WAPI

TUNAOMBA SERIKALI YAKO TUKUFU IANGALIE HILI HILI SWALA LINAAIBISHA HATA WALINZI WANAOWEKWA KULINDA GATE..UAMINI BAADA YA HT MECHI NENDA PALE GETINI UONE VIOJA BABA...WAPO MAOFISA KILA MECHIZA SIMBA YANGA HUINGIA SHOWROOM

TUNAITAJI ELECTRONIC TKTS MH TULIPE KWA TIGOPESA...MPESA NA HILO LITAWASAIDIA TRA KWENYE KODI WAPENDWA MNAKATA HUKU HUKU MAPEMA

AHSAMYEN
niliumiss sana huu mwandiko wako
 

Forum statistics

Threads 1,235,217
Members 474,439
Posts 29,214,316