Mh. Vincent Nyerere Mbunge wa Musoma Mjini kutembelea magereza

Lai Otieno

JF-Expert Member
Aug 13, 2013
311
0
Mhe Mbunge wa Musoma Mjini Vincent J Nyerere siku Tarehe 27 atetembelea Wafungwa na Mahabusu katika Gereza La Musoma ikiwemo kusikiliza kero zao,changamoto za askari Magereza.,kuwatakia heri ya krismasi na kupanga kunywa nao uji Asubuhi ya Mwaka Mpya. ..
 

Chris Lukosi

Verified Member
Aug 23, 2012
4,584
2,000
Ni vyema akawahukua wale wanaolilia jela ili waone hali halisi ya huko
 

Lai Otieno

JF-Expert Member
Aug 13, 2013
311
0
Mhe Mbunge wa Musoma Mjini Vincent J Nyerere siku Tarehe 27 atetembelea Wafungwa na Mahabusu katika Gereza La Musoma ikiwemo kusikiliza kero zao,changamoto za askari Magereza.,kuwatakia heri ya krismasi na kupanga kunywa nao uji Asubuhi ya Mwaka Mpya. ..

tayari Mhe (Mb) ameshawasili jimboni.
 

habariyamujini

JF-Expert Member
May 16, 2013
3,094
1,225
Duu huyo Nyerere hakuna cha maana anachokifanya ati kunywa uji na wafungwa is that an issue? Duu hizi siasa hizi ni balaa!

Nimeuona mji wa musoma unachangamoto nyingi na anapaswa kutimiza ahadi zake na sio kunywa uji na wafungwa! Hii sio miongoni mwa ahadi zake!

Lakini kwa hakika ahadi za CCM zinatekelezwa hapa Musoma ikiwemo kumalizia kipande cha barabara toka bunda hadi musoma mjini na mradi mkubwa wa maji!
 

habariyamujini

JF-Expert Member
May 16, 2013
3,094
1,225
Kesho ataenda pale police officers Club atakunywa bia na ndugu zake mutasema hongera sana Nyerere!

Watu wa CDM wana shida kubwa katika bongo zao!
 

habariyamujini

JF-Expert Member
May 16, 2013
3,094
1,225
Haya hongera kwa kucheza pool na vijana! Kazi nzuri na miongoni mwa ahadi zako kucheza pool!

Hizo ndio habari wazipendao kuzisikia mashabiki wa CDM!
 

habariyamujini

JF-Expert Member
May 16, 2013
3,094
1,225
Leo amelala na mkewe nyumbani safi sana Mbunge kazi nzuri ya kutekeleza ahadi zako za kuimarisha ndoa yako!

Hayo ndio maendeleo tunayoyataka!
 

mpuko

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
572
250
Wewe habari ya mujini, kosa la Nyerere ni nini? Kwani walioko magereza sio binaadam? Na je hawastahili kusikilizwa? Tafakari kwa kina!
 

bdo

JF-Expert Member
Nov 20, 2006
5,772
2,000
Mh. Nyerere wewe ni waziri kivuli mambo ya ndani, usiishie kunywa uji na wafungwa was gereza la Musoma tu, ila unatakiwa kutembelea magereza yote Tz ni si kunywa uji tu ila kujua changamoto zao na kushauri solutions
 

Lai Otieno

JF-Expert Member
Aug 13, 2013
311
0
Duu huyo Nyerere hakuna cha maana anachokifanya ati kunywa uji na wafungwa is that an issue? Duu hizi siasa hizi ni balaa!

Nimeuona mji wa musoma unachangamoto nyingi na anapaswa kutimiza ahadi zake na sio kunywa uji na wafungwa! Hii sio miongoni mwa ahadi zake!

Lakini kwa hakika ahadi za CCM zinatekelezwa hapa Musoma ikiwemo kumalizia kipande cha barabara toka bunda hadi musoma mjini na mradi mkubwa wa maji!

acha kuongea utumbo mbele za wanaume wenzio njoo Musoma Mjini uone manedeleo aliofanya Mhe Nyerere hizo buku saba zenu zaitakupeleka baya ndugu hapa tunaweka hoja sio matusi wewe kweka hoja zako mimi nina hakika leo wakitaka mbunge bora wa msimu kwenye ilani ya ahadi yake Mhe Vincent ndo atakuwa wa kwanza kwa kazi zake nzuri.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom