Mh. Sugui: Haki ya Mtu Haipotei na malaria haikubaliki


M

Mashayo

Member
Joined
May 29, 2007
Messages
22
Likes
0
Points
0
M

Mashayo

Member
Joined May 29, 2007
22 0 0
Ushindi wa Mr. II unadhihirishia watanzania kuwa haki ya mtu haipotei na ikipotea ikatafutwa hupatikana. Hongera sana Sugu kwa kusaka haki yako hadi kimeeleweka. Walikupokonya kinjiwa sasa umepewa tembo mzima.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Ushindi wa Mr. II unadhihirishia watanzania kuwa haki ya mtu haipotei na ikipotea ikatafutwa hupatikana. Hongera sana Sugu kwa kusaka haki yako hadi kimeeleweka. Walikupokonya kinjiwa sasa umepewa tembo mzima.
Actually walikuwa wanampandisha chati bila kujijua!
Walifumbwa macho na ufahamu, wana wa IBLIS!!
fYUUUUUUUUUU!
 
Ilulu

Ilulu

Senior Member
Joined
Mar 22, 2008
Messages
161
Likes
2
Points
35
Ilulu

Ilulu

Senior Member
Joined Mar 22, 2008
161 2 35
Kwanza napenda nikupe hongera za dhati kwa ushindi wako na hatimaye kuwa tayari kuwakilisha jimbo la Mbeya Mjini kwa tiketi ya CHADEMA. Tangu ulipoamua na kukubaliwa na wanachama wenzetu kukupa nafisi ya kuongoza jahazi la kulichua jimbi la Mbeya Mjini hadhi yako ilibadilika palepale na kuwa mgombe wa uwakilishi wa watu wa Mbeya na Tanzania kwa ujumla.

Ninachokuomba kama Mpenzi wa CHADEMA ni kuwa hakikisha unachagua cha kuongea na mahali pa kuongea. Wewe sasa ni mheshimiwa na pia umebeba bendara ya Chama chetu pamoja na Uwakilishi wa jimbo lako. Inapobidi omba ushauri kwa viongozi katika Chama ili kupata ufumbuzi wa jambo lililo mbele yako.

Wapo wengi walipenda ushindwi na hatimaye uwe chanzo cha kuuzia magezeti na habari za radioni na upenda mwingine unweza pia kuwa chanzo cha habari kwa ushindi huu ambao kwao hawakutarajia na hatimaye wewe na wapiga KURA wako mmewashangaza.

Zingatia maadili ya uongozi na sisi wapenzi wa CHADEMA tunategemea sana mchango wako mkubwa katika Bunge lijalo lililo na bahat ya kuwa na timu nzuri ya Wabunge toka CHADEMA ba hata vyama vingine vya upinzani. Upaswi kubalidili wewe bado utabaki SUGU MOTO CHINI na tunategemea hivyo hata uko BUNGENI...
Waliokubeza kipindi chote cha kampeni hachana nao...
 
lufunyo

lufunyo

Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
70
Likes
0
Points
0
lufunyo

lufunyo

Member
Joined Oct 29, 2010
70 0 0
Mr II kumbuka jukumu ulilobebeshwa ni kubwa sana unahitaji moyo wa upendo na huruma kwa waliokuchagua ili kuweza kuwatumikia vyema. Kumbuka fedha ni matokeo tu lakini sisi tunahitaji uwajali waliokutuma na kukwepa yale yanayofanywa na wabunge wabinafsi kama aliyekutangulia. Ingekuwa inawezekana ungemtafuta mpesa aku kochi sababu zilizofanya achukiwe na kila mwana Mbeya. Mkumbuke Mungu katika kazi zako naye atakukumbuka daima.
 
Ploretariant

Ploretariant

Member
Joined
May 30, 2010
Messages
18
Likes
0
Points
0
Ploretariant

Ploretariant

Member
Joined May 30, 2010
18 0 0
The revolution is not an apple that falls when it is ripe. You have to make it fall.":rip:CLOUDS
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
46
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 46 0
Ninachokuomba kama Mpenzi wa CHADEMA ni kuwa hakikisha unachagua cha kuongea na mahali pa kuongea. Wewe sasa ni mheshimiwa na pia umebeba bendara ya Chama chetu pamoja na Uwakilishi wa jimbo lako. Inapobidi omba ushauri kwa viongozi katika Chama ili kupata ufumbuzi wa jambo lililo mbele yako.
kaka umeeongea jambo la maana sana.

Vile Vile Sugu na wanachadema wengine walioshinda ubunge wajue pia hata ndani ya chadema wakubali kutokubaliana baadhi ya mambo. Kuna kipindi inatokea mikwaruzano. Wasitumie mikwaruzano yenye nia nzuri ya kujenga chama kuwa faida kwa CCM.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
65
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 65 145
naona clauz efuemu ''wataanza kupiga myimbo zake vere soon''.......!

kinachonisikitisha na hii redio ni ile hali ya ''kisilani'' cha kudumu na wasanii!

NINAKUMBUKA SANA ENZI ZA DUDU-BAYA!....

walifanya upumbavu ''fananishi''
 
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
sugu moto chini, sugu moto chini
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Clouds kuua soo watamwita kumhoji
 
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,316
Likes
640
Points
280
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,316 640 280
Clouds kuua soo watamwita kumhoji
Thubutuuu....kwa huyu jamaa wakijaribu tu kumwita basi atamwaga Nondo zake hapohapo kwani ana uchungu nao kwa yale waliyomtendea sidhani Sugu atawasamehe kwa hilo
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,029
Likes
2,116
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,029 2,116 280
Ushindi wa Mr. II unadhihirishia watanzania kuwa haki ya mtu haipotei na ikipotea ikatafutwa hupatikana. Hongera sana Sugu kwa kusaka haki yako hadi kimeeleweka. Walikupokonya kinjiwa sasa umepewa tembo mzima.
wera wera! MREMA WA TLP tayari ameomba 'wizara yake ' ya mambo ya ndani! lol
 

Forum statistics

Threads 1,252,302
Members 482,076
Posts 29,803,254