• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mh Sitta fanya maamuzi sasa acha ku Sitta Sitta before its too late

P

Pax

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
268
Points
195
P

Pax

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
268 195
Mimi nina ushauri kwa Mh Sitta, he is obvious not comfortable na hali ya mambo huko CCM, mimi namshauri afanye maamuzi ya busara kwa sasa maana navyoona hawezi kupigana akiwa ndani ya hilo kundi. He is very exposed kwa sasa na sijui kama analifahamu hili, kundi la mafisadi hawawezi kumwacha alale usingizi na watamfuatilia sana kwenye kila jambo, mwishoni watamfukuza kwenye chama. Make up your mind Sir, hama CCM nenda Chadema, uchaguzi ukiitishwa unagombea unashinda tena. Build you Legacy now, show your true colours, now is the time.
 

Forum statistics

Threads 1,406,182
Members 532,237
Posts 34,507,454
Top