Mh Sitta fanya maamuzi sasa acha ku Sitta Sitta before its too late

Pax

JF-Expert Member
May 3, 2009
268
195
Mimi nina ushauri kwa Mh Sitta, he is obvious not comfortable na hali ya mambo huko CCM, mimi namshauri afanye maamuzi ya busara kwa sasa maana navyoona hawezi kupigana akiwa ndani ya hilo kundi. He is very exposed kwa sasa na sijui kama analifahamu hili, kundi la mafisadi hawawezi kumwacha alale usingizi na watamfuatilia sana kwenye kila jambo, mwishoni watamfukuza kwenye chama. Make up your mind Sir, hama CCM nenda Chadema, uchaguzi ukiitishwa unagombea unashinda tena. Build you Legacy now, show your true colours, now is the time.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom