Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh; shukuru kawambwa.... Kwa hili "si sawa"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bulah, Aug 21, 2011.

  1. B

    Bulah JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kitendo cha kuwanyima mikopo wale wa "equivalent na mature entry" ni kuwanyima haki yao ya kusoma... Wote wapo chini ya serikali hiyo hiyo iliyowapa kura. Wafikirieni.
     
  2. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    du hii imeanza lini,kwa nn waliweka hiyo qualification?
     
Loading...