Mh. Selina Kombani, vijana wako (IT) wa website ya ajira wako wapi, website imelala! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Selina Kombani, vijana wako (IT) wa website ya ajira wako wapi, website imelala!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Jul 20, 2012.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,238
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Hii website ya AJIRA is too political.

    Katika hii search jobs ma IT wamecopy kutoka sehemu nyingine wakapaste kwao.

    Mfano, Hakuna uhalisia katika job categories.

    It doesn't help to seach like veterinary, takukuru e.t.c

    Just assume you are graduate of UD and search.

    Ajira Tanzania
     
  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wababaishaji wote hao hawajui kazi. Hizo ndizo kazi za kupeana kishemeji shemeji.
     
Loading...