Mh Rashidi Shangazi ndio mbunge kijana anayeng'ara kwa mkoa wa Tanga

zumbemkuu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,949
Points
2,000

zumbemkuu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2010
9,949 2,000
Mbunge wa Mlalo Mh Rashidi Shangazi kuwa ameonekana mbunge imara na mwenye ushawishi mkubwa kutoka katika wabunge wa CCM mkoa wa Tanga, utafiti wa taasisi ya utawala bora na masuala ya kibunge umeonyesha hivyo.

Mh. Shangazi ambaye ni kipindi chake cha kwanza toka kuwa mbunge, ameonyesha uwezo mkubwa sana ndani ya bunge na nje ya bunge, utafiti uliofanywa katika jimbo lake ameonekana kukubalika katika jimbo lake na jamii ya lika zote na wananchi wake kumsifia kwa utendaji na utaratibu wa kuwa karibu na wapiga kura wake.

Wakiongea katika utafiti uliofanywa hivi karibuni, wananchi wa Mlalo wengi walisema mbunge wao amekuwa mara kwa mara akikutana na wananchi na kutatua changamoto zao," huyu mbunge wetu ametatua kero nyingi katika wakati mfupi, na kubwa zaidi ni ile tabia ya kuwa katibu na wananchi na ni msikivu", alisema mmoja ya wananchi waliohojiwa.

Licha ya Mh. Shangazi kujidhatiti ndani ya jimbo lake, lakini pia amekuwa mshiriki mzuri katika mijadala ya ndani na nje ya bunge, amejijengea umaarufu zaidi katika wabunge wapya kwa muda mfupi.

Licha ha maswali mengi ya msingi na ya myongeza aliyouliza lakini pia alitoa hoja kadhaa ambazo zilipitishwa na kukubaliwa na bunge kama suala la vifo vya wanafunzi kule Arusha alipotoa hoja ya kuwachangia waathirika wa ajali ile.

Suala lingine ambalo limempa nafasi ya kuibuka kinara katika wabunge ni yeye kuwa na mahusiano mazuri na viongozi katika jimbo na halmashauri yake jambo ambalo ni kinyume na baadhi ya majimbo na imemsaidia kuvutia miradi mingi ya maendeleo.

Mh Rashindi Shangazi ni katika wabunge vijana wanaoonyesha uwezo na kuonyesha dalili za kufika mbali katika masuala ya uongozi na ni hazina kwa Taifa.

Wabunge wengine vijana waliong'ara kutoka mkoa wa Tanga ni pamoja na Mbunge wa Pangani Mheshimiwa Jumaa Aweso.

Na Alan Tunzo
Mratibu.
 

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2015
Messages
2,294
Points
2,000

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2015
2,294 2,000
......utafiti uliofanywa katika jimbo lake ameonekana kukubalika katika jimbo lake na jamii ya lika zote na wananchi wake kumsifia kwa utendaji na utaratibu wa kuwa karibu na wapiga kura wake.

Halafu mnasema kuliko wabunge wote ilihali jimboni kwake tu ndio umefanyika utafiti na si ajabu kwenye vibaraza vyake vya kahawa!!!
 

fadtanji

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
594
Points
1,000

fadtanji

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
594 1,000
Mkuu umeanza kampeni mapema saana. Huyo Shangazi hakuna lolote alilofanya mpk tumsifie naishi Lukozi lakini sijawahi kumuona huyo Shangazi akijaribu kutatua changamoto za wananchi barabara mbovu hakuna vituo vya Afya vya uhakika, pia tunalima sana mbogamboga angejaribu kututafutia soko la uhakika.
 

Mzee wa Wima

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2016
Messages
542
Points
500

Mzee wa Wima

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2016
542 500
Mkuu umeanza kampeni mapema saana. Huyo Shangazi hakuna lolote alilofanya mpk tumsifie naishi Lukozi lakini sijawahi kumuona huyo Shangazi akijaribu kutatua changamoto za wananchi barabara mbovu hakuna vituo vya Afya vya uhakika, pia tunalima sana mbogamboga angejaribu kututafutia soko la uhakika.
Hilo Jimbo lilitokea kumpata mbunge makini sana Mzee Kagonji kwa miaka kumi na tano, ukafika mda wake wananchi wakaamua kuchagua wengine ila toka hapo jimbo limekuwa halina msemaji na mtatuzi wa kero za wananchi...labda huyu kijana anaweza jaribu kwa sasa...
 

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,531
Points
2,000

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,531 2,000
Uzuri Mh Shangazi yupo humu ni mwana JF mahiri sana tunasubiri aje hapa ajibu hoja za wananchi....wanaosema vituo vya afya na barabara......tafadhali Mh shangazi sogea jamvini
 

CREOLE

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2015
Messages
441
Points
225

CREOLE

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2015
441 225
Wewe utakuwa karibu yake. Muulize tangu achaguliwe ametembelea wapiga kura wake akajua matatizo yao? Lini amefika Bomo, Kwezamu, Makose, Mgwashi, Emau na Rangwi? Amefanya juhudi zozote za kuchimba visima katika maeneo hayo na ana mkakati gani wa kupigania umeme maeneo hayo? Haya, sisi tunamsubiri, aendelee kula magimbi huko mlalo tutaonana 2020. Na kama yuko humu ajitetee.
 

Forum statistics

Threads 1,379,943
Members 525,639
Posts 33,761,882
Top