Mh. Rais yuko wapi hizi siku mbili sijamsikia tangu nimsikie akiwa Ubungo pale


J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2017
Messages
1,561
Likes
971
Points
280
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2017
1,561 971 280
Niseme kweli japo najua wazi nitashambuliwa. Namuunga mkono Mh. Rais na serikali yake kwa utendaji, hivyo basi, huwa napenda kujua kila siku anatoa maelekezo yepe ili kujua dira ya nchi. Hizi siku mbili sijamsikia atakuwa amerudi ofisini baada ziara ndefu, Bukoba, Uganda na hatimaye Ubungo? I real love my president, and the only daring president ever in Tanzania.
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,755
Likes
49,642
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,755 49,642 280
Niseme kweli japo najua wazi nitashambuliwa. Namuunga mkono Mh. Rais na serikali yake kwa utendaji, hivyo basi, huwa napenda kujua kila siku anatoa maelekezo yepe ili kujua dira ya nchi. Hizi siku mbili sijamsikia atakuwa amerudi ofisini baada ziara ndefu, Bukoba, Uganda na hatimaye Ubungo? I real love my president, and the only daring president ever in Tanzania.
Itakuwa anatafuta mkandarasi wa kuvunja jengo la tanesco ubungo
 
youngkato

youngkato

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
2,725
Likes
1,655
Points
280
youngkato

youngkato

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2014
2,725 1,655 280
Anasali na kufunga
 
Said Stuard Shily

Said Stuard Shily

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2017
Messages
612
Likes
308
Points
80
Said Stuard Shily

Said Stuard Shily

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2017
612 308 80
Msikilize mwanaye Bashite. Eti kaleta meli ya Wachina watu wakatibiwe bure. Meli imekuja kwa ushirikiano na JW lakini kaifanya yake apate kiki.
Nchi ya matahira ya Chadema kila kitu pinga tu "Hapa Pinga Tuuuu!!!!
 
Mzee wa hat-trick

Mzee wa hat-trick

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2016
Messages
1,751
Likes
2,322
Points
280
Age
36
Mzee wa hat-trick

Mzee wa hat-trick

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2016
1,751 2,322 280
Ni kweli atakuwa anapitia kazi za ofisini ikiwemo mafaili.
Sasa kma unajua yupo ofisini, mbona unatuuliza yupo wapi..??
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,296
Likes
7,477
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,296 7,477 280
Mbona hamna jema ninyi?

Akikaa kimya mnaongea

Akiongea mnasema anapenda kutokelezea kwenye fent ford

Mwataka afanye nini sasa?
 
Automata

Automata

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2015
Messages
1,859
Likes
1,640
Points
280
Automata

Automata

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2015
1,859 1,640 280
Niseme kweli japo najua wazi nitashambuliwa. Namuunga mkono Mh. Rais na serikali yake kwa utendaji, hivyo basi, huwa napenda kujua kila siku anatoa maelekezo yepe ili kujua dira ya nchi. Hizi siku mbili sijamsikia atakuwa amerudi ofisini baada ziara ndefu, Bukoba, Uganda na hatimaye Ubungo? I real love my president, and the only daring president ever in Tanzania.

Jembe atakuwa yuko ofisi mwake anapiga kazi, anasoma mabuku na ripoti in detail, ratiba yake ya kuwa field ikifika utamuona tu, usihofu mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,236,724
Members 475,218
Posts 29,267,259