Mh. rais yale mafuta yanasoma Rwanda yanamwagwa Mbezi au Kibaha tunawabanaje kodi zetu?


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
42,001
Likes
9,501
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
42,001 9,501 280
Watu wengi wamekuwa wakishangaa watu wanaleta malori mapya ya mafuta kila siku, hawakuwa wanabahatisha wamecheza sana michezo yao kwa kubeba mafuta yakionyesha yanaenda nje ya nchi yanaishia mikoani huko nyuma hayakuwaa yakilipwa kodi.

Sijuii mh rais amejipangaje na hili.

Gari naambiwa zinalipakodi.

Na hizo lori za mafuta nazo zilipe, nyingii zinaishiaa mikoani documents zinatumwa TRA mzigo umefika gari ishaingia mpakani bila aibu kumbe iko Gairoo inamwaga mafuta.

Rais Magufuli komaaa nao hao.
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,791
Likes
4,346
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,791 4,346 280
Lete ushahidi achana na Porojo Sheria ya Habari itakupata... Umbea sikuhizi lazima uwe na Nyama... no more ukurupukaji... Mmemuaibisha sana Raisi na kind of hii style ya Umbea maana alikuwa akisikia tu anajump faster na akifik ni Mangumi mateke mikwaju n.k Kesho akilala akiamka kumbe Sio Masamaki kumbe ni Pesa za Mradi wake wa Genge la Mchicha ndio limemletea faida yote ya kujenga Nyumba 80 na pia alilithi Gold kutoka kwa Babu yake William gold mine huko Mwadui
 
Gaspare Mbile

Gaspare Mbile

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2016
Messages
1,419
Likes
1,345
Points
280
Age
31
Gaspare Mbile

Gaspare Mbile

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2016
1,419 1,345 280
Naona inalalamikiwa 'VAT on Transit goods' nadhani ndo njia iliyofikirika kutatua uhuni wa namna hii sema sasa imekimbiza wafanya biashara lukuki nasikia.
 
J

jabulani

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2015
Messages
3,588
Likes
5,491
Points
280
J

jabulani

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2015
3,588 5,491 280
Mkulu alifuatilia majungu yenu akajua bandari inaweza kuendesha nchi ,
 
theotimus thadeo

theotimus thadeo

Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
7
Likes
5
Points
5
Age
49
theotimus thadeo

theotimus thadeo

Member
Joined Nov 22, 2016
7 5 5
Lete ushahidi achana na Porojo Sheria ya Habari itakupata... Umbea sikuhizi lazima uwe na Nyama... no more ukurupukaji... Mmemuaibisha sana Raisi na kind of hii style ya Umbea maana alikuwa akisikia tu anajump faster na akifik ni Mangumi mateke mikwaju n.k Kesho akilala akiamka kumbe Sio Masamaki kumbe ni Pesa za Mradi wake wa Genge la Mchicha ndio limemletea faida yote ya kujenga Nyumba 80 na pia alilithi Gold kutoka kwa Babu yake William gold mine huko Mwadui
Umenena
 
Goldman

Goldman

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
1,492
Likes
1,395
Points
280
Goldman

Goldman

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
1,492 1,395 280
Acha story za vijiweni weka data!
 
yokohama yokozuna

yokohama yokozuna

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
326
Likes
110
Points
60
Age
47
yokohama yokozuna

yokohama yokozuna

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
326 110 60
Weka mambo hadharani watu waingie vichaka.
 
adna yuzo

adna yuzo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2014
Messages
1,038
Likes
562
Points
280
adna yuzo

adna yuzo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2014
1,038 562 280
Mkulu alifuatilia majungu yenu akajua bandari inaweza kuendesha nchi ,
bandar ndo mapngo mzima kijana nd maana anawalilia wafanyabiashara warudi...pia tanzania bila ya misaada haiend nd maana kikwete kajipendekeza sana nchi nyengine ili ale bata pia kupata misaada
 

Forum statistics

Threads 1,273,525
Members 490,428
Posts 30,484,172