Mh Rais Kikwete kauli zako zina utata


Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
403
Likes
2
Points
35
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined Jul 26, 2011
403 2 35
Akiongea katika maadhimisho ya siku ya uhuru amemsifia mzee Mandela bila kukumbuka yanayofanyika kwenye serikali yake. Ambayo amesema yafuatayo.
1.Mzee Mandela aliwapigania watu wake dhidi ya serikali ya kibaguzi iliyokuwa akiongozwa na Makaburu.
2.Mzee Mandela alipoona kutafuta haki na usawa kwa njia ya AMANI ilibidi aanzishe chama cha siasa yaani ANC
3.Akiwa ndani ya ANC na kuona watawala bado hawako tayari kutenda HAKI ilibidi azunguke nchi mbalimbali kwa lengo la kuanzisha JESHI.
4.Lakini kabla ya kuanza kulitumia jeshi alikamatwa na kufungwa gerezani.
5.Amesema mzee Mandela alipokuja Tanzania alilala kwa mama Nsilo Swai na kusahau viatu vyake kwa mama Nsilo Swai.
Mh rais ameona mabaya ya makaburu na kumuona mzee Mandela alikuwa sahihi wakati rais Kikwete anajua dhuluma zinazofanywa na serikali yake kwa kukikandamiza Chadema na hata Chadema inapoona HAKI inashindikana kupatikana kwa njia ya AMANI na zaidi ya yote kutumia vyombo vya dola kuvuruga mikutano ya Chadema iliamua kutangaza kuanzisha makambi ya ukakamavu kwa vijana wa Chadema kwa lengo la kulinda mikutano na viongozi, wanachama na wasiokuwa wanachama bado serikali ya mh Kikwete ilileta ubabe katika swala hili.

Sasa serikali hii ya CCM inatofautianaje na serikali ya makaburu wa Afrika ya kusini?

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,331
Likes
21
Points
0
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,331 21 0
...if you can read between the lines, JK anaogopa CDM mkishika dola mtalipiza kisasi... Hivi huyo Nswilo Swai ni kabila gani? kwanini mandela alifikia nyumbani kwake?
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,528
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,528 116 160
mimi pamoja na kuwa mnazi wa CADEMA JK nampenda kwa tabia yake ya kurusu tutukanane na kumtukana yeye kwenye mitandao bila kutusumbua. Mapungufu yake mengine ni seemu ya maisa ya binadamu.
 
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
8,728
Likes
427
Points
180
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
8,728 427 180
uko bias sana kwenye thread yako. umeona ya chadema tu. umesahau ya CUF yaliyoanza kabla na bado mpaka leo yanaendelea kote bara na visiwani. umesahau ya NCCR yaliyotufungulia mlango. kwa upumbav.u huu haya maccm will rule us forever.
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,362
Likes
1,670
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,362 1,670 280
Duh emphasis ilikuwa ni viatu vilivyosahaulika kwa Nsilo Swai huyu ni dada yake Mama Anna Mkapa
 
B

Brighton Nyakusuma S

Member
Joined
Sep 9, 2012
Messages
43
Likes
1
Points
0
Age
30
B

Brighton Nyakusuma S

Member
Joined Sep 9, 2012
43 1 0
Akiwahutubia wananchi katika sherehe za miaka 52 ya uhuru wa Tanzania bara, kikwete pamoja na kutoa kauli nyingi za kejeli kimafumbo pia kaonyesha wasi wasi wa roho za kulipa kisasi miongoni mwa watu watakaoweza kupata fursa fulani.
My take:
je mheshimiwa ana wasi wasi gani na visasi? au ndo kwanza anaanza kujisalimisha ukilinganisha yanayofanywa na serikali yake na upepo wa kisiasa kwa sasa?
Nawasilisha.
 
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
8,728
Likes
427
Points
180
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
8,728 427 180
Hii ni kauli ya Mh. Kikwete, rais wa JMT wakati akitoa speech yake muda mfupi uliopita uwanja wa uhuru Dar akielezea wasifu wa mtu ambaye binafsi ninayekubaliana na falsafa yake Mzee wetu MANDELA. Nimejiuliza nani hasa alikuwa mlengwa wa kauli ile.
1. uhasimu ndani ya ccm mfano kambi ya akina sita, mwakyembe et al na kambi ya akina lowasa? au membe au
2. alimaanisha uhasimu kati ya ccm na wapinzani kwa maana ya CUF, chadema au NCCR magauzi?
I am paranoid.
 
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
569
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 569 280
Anamsema Membe , ambaye alisema Ana maadui 11akiwa Rais lazima wahame nchi wanaishi Kenya ..........
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,216
Likes
297
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,216 297 180
makundi ndani ya chama chake hasa kambi ya Lowassa yenye nguvu zaidi
hakuna ubishi watateuliwa kugombania urais ingawa hawatashinda.
JK ameshaogopa CCM kutokurudi madarakani alikuwa kama anatoa wosi kwa chadema wasilipize kisasi
 
C

cheichei2010

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
932
Likes
11
Points
35
C

cheichei2010

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
932 11 35
Hapa Jk kapiga umbea,"jasiri haachi asili".Mpaka kutuambia alikolala na kusahau viatu?what was the reason behind this?
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
223
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 223 160
Kisasi hufuata uovu kama hamna uovu hakuna kisasi!!!!!
 
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
3,340
Likes
487
Points
180
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
3,340 487 180
Hii ni kauli ya Mh. Kikwete, rais wa JMT wakati akitoa speech yake muda mfupi uliopita uwanja wa uhuru Dar akielezea wasifu wa mtu binafsi ninayekubaliana na falsafa yake. Nimejiuliza nani hasa alikuwa mlingwa wakauli ile.
1. uhasimu ndani ya ccm mfano kambi ya akina sita, mwakyembe et al na kambi ya akina lowasa? au membe au
2. alimaanisha uhasimu kati ya ccm na wapinzani kwa maana ya CUF, chadema au NCCR magauzi?
I am paranoid.
aache kuogopa kivuli chake. Kama anajua kuna visasi kwa nini asiongoze katika njia ambayo haitampa maadui?
UKIUA KWA UPANGA NAWE UTAUWAWA KWA UPANGA
 
A

amanyy

Senior Member
Joined
Nov 23, 2013
Messages
106
Likes
0
Points
0
A

amanyy

Senior Member
Joined Nov 23, 2013
106 0 0
makundi ndani ya chama chake hasa kambi ya Lowassa yenye nguvu zaidi
hakuna ubishi watateuliwa kugombania urais ingawa hawatashinda.
JK ameshaogopa CCM kutokurudi madarakani alikuwa kama anatoa wosi kwa chadema wasilipize kisasi
lazima wote waliotawala kifisadi ile kwao CDM ikichukua nchi 2015.
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,528
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,528 116 160
apa sitii neno JK namkubali ila CCM siipendi ndo maana wana CCM wenyewe wanamcukia.
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
143
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 143 160
Anaanza kuweweseka kwa mabaya aliyofanya, mshahara wa mwenye kutenda dhambi ni Mungu, lakini Mungu ana njia nyingi za kuadhibu na mara nyingi kuanzia hapa hapa duniani mtu angali na uhai. Tenda mema, kwani kutenda mabaya kwa kinga ya kutendewa mema kwa kivuli cha Mandela ni kuweweseka, wasiwasi na woga kwa mabaya tuliyowatendea wengine.
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,535
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,535 280
Akiongea katika maadhimisho ya siku ya uhuru amemsifia mzee Mandela bila kukumbuka yanayofanyika kwenye serikali yake. Ambayo amesema yafuatayo.
1.Mzee Mandela aliwapigania watu wake dhidi ya serikali ya kibaguzi iliyokuwa akiongozwa na Makaburu.
2.Mzee Mandela alipoona kutafuta haki na usawa kwa njia ya AMANI ilibidi aanzishe chama cha siasa yaani ANC
3.Akiwa ndani ya ANC na kuona watawala bado hawako tayari kutenda HAKI ilibidi azunguke nchi mbalimbali kwa lengo la kuanzisha JESHI.
4.Lakini kabla ya kuanza kulitumia jeshi alikamatwa na kufungwa gerezani.
5.Amesema mzee Mandela alipokuja Tanzania alilala kwa mama Nsilo Swai na kusahau viatu vyake kwa mama Nsilo Swai.
Mh rais ameona mabaya ya makaburu na kumuona mzee Mandela alikuwa sahihi wakati rais Kikwete anajua dhuluma zinazofanywa na serikali yake kwa kukikandamiza Chadema na hata Chadema inapoona HAKI inashindikana kupatikana kwa njia ya AMANI na zaidi ya yote kutumia vyombo vya dola kuvuruga mikutano ya Chadema iliamua kutangaza kuanzisha makambi ya ukakamavu kwa vijana wa Chadema kwa lengo la kulinda mikutano na viongozi, wanachama na wasiokuwa wanachama bado serikali ya mh Kikwete ilileta ubabe katika swala hili.

Sasa serikali hii ya CCM inatofautianaje na serikali ya makaburu wa Afrika ya kusini?



Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
Ni ajabu kuifananisha Serikali ya Kikwete na Serikali ya Kikaburu, Halafu wakati huo huo unamuita kiongozi wa serikali hiyo Mheshimiwa. Mimi nadhani kaburu hana heshima au?
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,177
Likes
3,964
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,177 3,964 280
Asiogope kuachia nchi watanzania kutoka chama kingine kwani vyote vyama na wanachama wake ni watanzania
 

Forum statistics

Threads 1,251,599
Members 481,811
Posts 29,777,366