Mh. Rais Jakaya M Kikwet: yafikirie kwa umakini zaidi maneno haya. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Rais Jakaya M Kikwet: yafikirie kwa umakini zaidi maneno haya.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbaga Michael, Apr 28, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,889
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    KATIKA MKUTANO MKUU WA CCM
    (NEC) MWAKA 1995 MJINI DODOMA,
    MAREHEMU MWALIMU JULIUS
    KAMBARAGE NYERERE ALISEMA
    YAFUATAYO, NAFIKIRI NI MUHIMU
    KUYANUKUU TENA MAANA TUKO
    KATIKA WAKATI ALIOUONA MWAKA
    HUO (BABU YETU ALIKUWA
    ANAONA MBALI SANA)
    "Tupeni mgombea ambaye
    atakidhi matarajio ya watanzania.
    Watanzania wanataka mabadiliko,
    wasipoyaona ndani ya CCM
    watayatafuta nje ya CCM...Tunataka
    mtuteulie mtu ambaye
    anatambuwa yafuatayo:
    1. Watanzania wamechoka na
    rushwa
    2. Nchi yetu ni maskini (wakulima
    na wafanyakazi wote ni maskini),
    nchi hii haijawa ya matajiri,
    chama hiki hakijawa cha matajiri
    tunataka tuendelee kushughulika
    na umaskini wa watu wetu
    3. Watu wameanza kuzungumzia
    udini, hiki kitu kilikuwa hakipo
    katika akili yetu...dini inatuhusu
    nini sisi? Tunataka mtuchagulie
    mgombea ambaye atatusaidia
    kuondoa mawazo haya ya
    kipambavu katika nchi yetu
    4. Watanzania wanaanza
    kuulizana makabila siku hizi,
    mnataka kutambika? hiyo ndio
    faida iliyopo katika makabila!
    kuna faida gani nyingine ya
    makabila? Tanzania ya leo
    inazungumza kabila? Wazungu
    wanaungana kuwa taifa
    moja....nyinyi waswahili vinchi
    vidogo vidogo hivi vya watu 27
    milioni mnazungumza makabila?
    Tunataka mtuchagulie mtu
    ambaye anajuwa huko ni
    upumbavu na ni hatari, hatuwezi
    kuzungumza lugha ya ukabila!
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,018
    Likes Received: 3,612
    Trophy Points: 280
    Umenena muungwana! Lakini mbegu hiyo itaangukia kwenye mwamba au kwenye miiba. Usitawi/uoto wake utakuwa wa mashaka kama siyo kutostawi/kutoota kabisa
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,059
    Trophy Points: 280
    Mambo magumu mtoto wa kikwere hayawezi.
     
  4. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kwetu chalinze alizaliwa mtoto bila kichwa, tukampeleka china akawekewa 'NAZI' na sasa ni Rais!!
     
  5. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wewe, huyo Mkwerrre anazo hotuba kibao pale pale Magogoni, tatizo IQ yake ni almost zero. Yeye anachowaza ni ngono tu, huo muda wa kutafakari hizo hotuba atautoa wapi? Ndio maana hana hata maamuzi, yeye yupo kutabasamu, kungoneka na akichoka anapaa kwenda majuu kubembea! Chezea Mkwerrre wewe?
     
  6. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jk hayawezi.
     
  7. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,188
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mtoto akinyea mkono utaukata?!!!acheni mawazo ya ndumu
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Unampigia mbuzi gitaa!
     
Loading...