MH RAIS EW

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
46,343
2,000
KITENDO CHA WAZIRI KUSEMA AWAJAAPATA BEI ELEKEZ NA EWURA KUAMUA KUTANGZA BEI MPYA HII N UTOVU WA NIDHAMU

NASHAURI MH RAISI KWAMAMLAKA ULIONAYO KAMA WAMEWEZA KUTAJA HADHARANI BEI AMBAYO AWAUAFIKIANA NA SERIKALI WALA WANANCHI AWATAKIWI KUWEPO HATAKIDOGO

NAMAANISHA AWAENENDI NA SPEED YAKO
KAMA DK MWELE AND LITENGULIWANSIONI TOFAUTI YAKOSA WALILOFANYA NA EWURA
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom