Mh. Rais alimaanisha nini kusema wauaji wa Kibiti hawatapita?

pepsin

JF-Expert Member
Apr 23, 2015
3,308
2,000
Sijamwelewa Mh. Rais kuhusu kauli yake kuhusu wauaji. Mh rais amesema HAWATAPITA, tena amerudia mara kadhaa.

Hii kauli inaonesha rais anajua hawa wauaji wanataka kupita, ambacho sijaelewa ni kuwa wanataka kupita waende wapi? Wanapita waende zao au wanapita wakakae sehemu?

Kwanza ni akina nani hawa wanaotaka kupita? Maswali ni mengi!!

 

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Apr 13, 2017
34,223
2,000
Mkulu "hawatapita, nasema hawatapita, never!
Wanafanya vitendo vya uhuni uhuni"

Mkulu hapa kuna jambo limefichikia aiseeh.
 

PAPAKINYI - SJUT 2013

JF-Expert Member
Jun 5, 2017
367
250
Mkuu wa nchi anatoa vitisho km hivi kwa ukali kabisa....siku moja baadae watu wanatenda yaleyale. nafikiri ilikuwa kumpelekea ujumbe kwamba wapo na nguvu zao zipo vilevile. ila shaka kuna wanachotaka kusikia tofauti na mikwara na bahati mbaya hakuna kiongozi yeyote aliyeng'amua hilo...nina hofu siku moja tunaweza kusikia yamewakuta viongozi wakubwa haya mambo!!!
 

makilo

JF-Expert Member
Dec 15, 2015
1,541
2,000
juzi katoa vitisho jana watu wamemjibu kwamba hatukuogopi wala nini, kisha wakapiga tukio.
Kwa maana nyepesi wamemzarau.
 

jisanja

JF-Expert Member
Nov 17, 2013
1,074
2,000
Mkuu wa nchi anatoa vitisho km hivi kwa ukali kabisa....siku moja baadae watu wanatenda yaleyale. nafikiri ilikuwa kumpelekea ujumbe kwamba wapo na nguvu zao zipo vilevile. ila shaka kuna wanachotaka kusikia tofauti na mikwara na bahati mbaya hakuna kiongozi yeyote aliyeng'amua hilo...nina hofu siku moja tunaweza kusikia yamewakuta viongozi wakubwa haya mambo!!!

nadhan wakianza na heads itakua vizur maana saiv hawapo serious kutatua tatizo....wanaendeleza siAsa tu wakat watu wanakufa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom