Mh. Prof Jumanne Maghembe Ni Fisadi Mkubwa.


frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
38
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 38 135
Habari wajf?
Mh. Waziri Maji naomba kukuuliza swali dogo tuuu.. natambua unamiliki mabasi ya KIDIA ONE kwa 100% ni mengi sana na makubwa, ingawa wewe umeyaita jina la mzee kidia wa mwanga

Je pesa zote hizi umezitoa wapi za kununulia mabasi haya yote? Nikitambua pato lako haliwezi kabisa kununua mabasi haya, je watanzania tutapata maji kila kijiji/kata?

Nawasilisha wakuu, kwani huyu mzee ni mwizi mbaya.
 
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
5,666
Likes
1,698
Points
280
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
5,666 1,698 280
mmmh..... napita tu
 
D

dav22

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
1,897
Likes
38
Points
145
D

dav22

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
1,897 38 145
mmmh kidia one hizi yutong....
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
Habari wajf?
Mh. Waziri Maji naomba kukuuliza swali dogo tuuu.. natambua unamiliki mabasi ya KIDIA ONE kwa 100% ni mengi sana na makubwa, ingawa wewe umeyaita jina la mzee kidia wa mwanga

Je pesa zote hizi umezitoa wapi za kununulia mabasi haya yote? Nikitambua pato lako haliwezi kabisa kununua mabasi haya, je watanzania tutapata maji kila kijiji/kata?

Nawasilisha wakuu, kwani huyu mzee ni mwizi mbaya.
pole sana.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,422
Likes
7,511
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,422 7,511 280
kuna kitu inaitwa 10%
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Kitu cha youtong ila yametulia sana haya mabasi full AC. Mwache ale , SU=soma ule

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,019
Likes
5,336
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,019 5,336 280
soma ule...
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
27
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 27 0
Nchi yenu ni shamba la bibi nae kwa nafasi yake anajinufaisha
 
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
3,867
Likes
495
Points
180
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
3,867 495 180
Habari wajf?
Mh. Waziri Maji naomba kukuuliza swali dogo tuuu.. natambua unamiliki mabasi ya KIDIA ONE kwa 100% ni mengi sana na makubwa, ingawa wewe umeyaita jina la mzee kidia wa mwanga

Je pesa zote hizi umezitoa wapi za kununulia mabasi haya yote? Nikitambua pato lako haliwezi kabisa kununua mabasi haya, je watanzania tutapata maji kila kijiji/kata?

Nawasilisha wakuu, kwani huyu mzee ni mwizi mbaya.
Huyo ni Profesa labda inawezekana mapato anayopata kwa kutoa mada katika vyuo mbalimbali nchini na nje ya nchi.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,611
Likes
6,127
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,611 6,127 280
Professor anafanya biashara ya ma bus?nchi hii itakua na wataalamu,watafiti,washauri,wavumbuzi kweli.Pia wewe mleta uchi umechemsha KIDIA ONE alianza na coaster pale biafra,na duka la spea,mchina anakopesha ma bus,hata wewe unaweza pata ukiamua.kuna uzi humu pia ulikuja na ma bus ya KIRUMO eti ya maghembe
 
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,324
Likes
37
Points
145
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,324 37 145
Wewe mama wivu utakua wewe fanya kazi acha kudiscuss vya watu utakufa maskini
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,810
Likes
15,253
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,810 15,253 280
Chama cha majambazi kwhyo usitegemee kukuta wazalendo kwenye chama chao.
 
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2009
Messages
7,758
Likes
4,347
Points
280
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2009
7,758 4,347 280
Habari wajf? Mh. Waziri Maji naomba kukuuliza swali dogo tuuu.. natambua unamiliki mabasi ya KIDIA ONE kwa 100% ni mengi sana na makubwa, ingawa wewe umeyaita jina la mzee kidia wa mwanga Je pesa zote hizi umezitoa wapi za kununulia mabasi haya yote? Nikitambua pato lako haliwezi kabisa kununua mabasi haya, je watanzania tutapata maji kila kijiji/kata? Nawasilisha wakuu, kwani huyu mzee ni mwizi mbaya.
Mkuu siyo kwamba nataka kumtetea Mh.Majembe/Maghembe lakini tukumbuke kwamba Prof. alikuwa anafanya kazi nje ya nchi kwa muda mrefu sana, sasa kati hilo atuwezi kujua alikuwa amejitayarisha kivipi kwa maisha yake ya baadae na alikuwa na connection gani na watu wa nje wenye uwezo wa kumpiga tafu; kitu kingine kama Mh.Maghembe ni mjasilia mali basi ana uwezo wa kwenda Benki yoyote akapewa mkopo wa kununua chochote, tukumbuke kwamba asimili mia kubwa ya wafanya biashara wana kawaida ya kuchukua mkopo Benki. Kama una ushahidi wa kuonyesha kwamba amefanya mambo mengine tofauti, basi ililete kwenye jamvini tuijadiri.
 
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
3,340
Likes
487
Points
180
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
3,340 487 180
Mleta mada umekosea. Mabasi ya kidia one ni mabasi ya mchaga mmoja wa moshi vijijini katika kata ya kidia mtaa wa kisangada ambapo mabasi ya huko yanapandiwa kiboriloni barabara ya kwenda old moshi. Alianza na coaster na mara zote wachaga wa kidia huzitumia kuja nazo moshi panapotokea matatizo
 
N

noble boy

New Member
Joined
May 9, 2015
Messages
3
Likes
0
Points
0
N

noble boy

New Member
Joined May 9, 2015
3 0 0
Habari wajf?
Mh. Waziri Maji naomba kukuuliza swali dogo tuuu.. natambua unamiliki mabasi ya KIDIA ONE kwa 100% ni mengi sana na makubwa, ingawa wewe umeyaita jina la mzee kidia wa mwanga

Je pesa zote hizi umezitoa wapi za kununulia mabasi haya yote? Nikitambua pato lako haliwezi kabisa kununua mabasi haya, je watanzania tutapata maji kila kijiji/kata?

Nawasilisha wakuu, kwani huyu mzee ni mwizi mbaya.
mh siamin amin vlee mbn karud tn bt wizara nyngne tn nyeti tanzania maliasili na utalii c lele mama
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,648