Mh. Pinda ati hajui kama Polisi hawafanyi kazi zao!


Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2007
Messages
2,720
Likes
55
Points
145
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2007
2,720 55 145
Mh Pinda kaja juu, ati kama Polisi wameshindwa kuzuia uvushaji wa sukari kwa magendo kwenda Kenya, Serikali itatumia JWTZ! Siku mbili baadae Makao Makuu Polisi wanadai kuwa Polisi imejipanga kudhibiti uvushaji wa sukari kwenda Kenya.

Hapa ni usanii mtupu, upande wa Serikali na Polisi. Hivi ni kweli mh Pinda hajui kuwa Polisi wetu ni kama vile wameajiriwa partime na serikali? Polisi wetu muda mwingi hufanya kazi zenye maslahi kwao, wawapo Vituoni, Doria, na Mipakani; Kote huko ni kwa maslahi yao kwanza.
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,162
Likes
160
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,162 160 160
Pinda ni mnafiki na mwoga mkubwa.!
 
N

Natalie

Senior Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
165
Likes
0
Points
0
N

Natalie

Senior Member
Joined Sep 25, 2011
165 0 0
Mh Pinda kaja juu, ati kama Polisi wameshindwa kuzuia uvushaji wa sukari kwa magendo kwenda Kenya, Serikali itatumia JWTZ! Siku mbili baadae Makao Makuu Polisi wanadai kuwa Polisi imejipanga kudhibiti uvushaji wa sukari kwenda Kenya.

Hapa ni usanii mtupu, upande wa Serikali na Polisi. Hivi ni kweli mh Pinda hajui kuwa Polisi wetu ni kama vile wameajiriwa partime na serikali? Polisi wetu muda mwingi hufanya kazi zenye maslahi kwao, wawapo Vituoni, Doria, na Mipakani; Kote huko ni kwa maslahi yao kwanza.
kweli kabisa Mheshimiwa, maslahi yao kwanza, ya taifa wakipenda au mpaka wafuatiliwe mienendo yao ya kazi ndio wabadilike kidogo, viongozi wakikaa kimya, wao wanazembea tena, hata watu wengi wanaofanya kazi kwenye ofisi za serikali wana tabia hiyo, Mi nakumbuka polisi waliniudhi sana miaka kadhaa iliyopita kwa kuwa wakali zaidi na majambazi baada ya wenzao I think wawili na mbwa wao kuuawa na majambazi pale Kawe, wakati wananchi wa Mbezi walikuwa wakilalamika kila mara kabla ya hilo tukio kuhusu kero za ujambazi serious kwenye maeneo yao, baada ya hilo tukio Dar palichimbika, majambazi na wageni waliokuwa hawana vibali vya kuishi nchini walikiona cha moto, nashindwa kuelewa kwanini leo hii pia wasiwe wakali kama kipindi kile, wawe wakali ipasavyo siku zote wananchi wanapodhuriwa na mali zao kuporwa sio mpaka majambazi wakiwadhuru wao au familia zao, it's not fair.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Pinda kuna kipindi anachemka, hajui ili jeshi la wananchi litumike ni mambo gani inabii yajiri! Pia amewadhalilisha polisi kuwa si watendaji bali ni watu wa maslahi hata kama hili lina ukweli lakini yeye kama PM alitakiwa alichuke kama changamoto
 
S

shomshallo

Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
43
Likes
0
Points
0
S

shomshallo

Member
Joined Sep 19, 2011
43 0 0
me huyu jamaa sijawi kumkubali hata siku moja.
 

Forum statistics

Threads 1,236,067
Members 474,965
Posts 29,245,440