Mh. Philip marmo na dr mary nagu wapumulia mashine mkoa wa manyara


M

MAMA B

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
29
Likes
0
Points
0
M

MAMA B

Member
Joined Nov 1, 2010
29 0 0
Wilaya ya mbulu ambako ndio yuko waziri marmo mpaka sasa kati ya kata 32 tayari chadema wana kata 19 mfukoni na ndio tunasubiri huko kwingine!


Upande wa hanang ambako ndio yuko waziri nagu tayari nusu ya kata zote zimeshachukuliwa na mke wa zamani wa slaa kwa chadema ......bado kata za vijijini tunasubili matokea

UPANDE WA RAIS TANZANIA NZIMA SIJUI KAMA JAMAA ATAKUBALI KUACHIA NCHI KAMA AKIPELEKEWA MATOKEO TOFAUTI NA ANACHOTEGEMEA...........IKULU TAMU JAMANI!

source;wadau wa karibu walio huko
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Nagu akapumzike tuu mama sound sana uyu
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,056
Likes
72
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,056 72 145
Wilaya ya mbulu ambako ndio yuko waziri marmo mpaka sasa kati ya kata 32 tayari chadema wana kata 19 mfukoni na ndio tunasubiri huko kwingine!

Upande wa hanang ambako ndio yuko waziri nagu tayari nusu ya kata zote zimeshachukuliwa na mke wa zamani wa slaa kwa chadema ......bado kata za vijijini tunasubili matokea

source;wadau wa karibu walio huko
Kwani huyo mtu yupo chadema, si alichukuliwa na ccm!
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,068
Likes
1,430
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,068 1,430 280
Wilaya ya mbulu ambako ndio yuko waziri marmo mpaka sasa kati ya kata 32 tayari chadema wana kata 19 mfukoni na ndio tunasubiri huko kwingine!

Upande wa hanang ambako ndio yuko waziri nagu tayari nusu ya kata zote zimeshachukuliwa na mke wa zamani wa slaa kwa chadema ......bado kata za vijijini tunasubili matokea

source;wadau wa karibu walio huko
Kama kweli wananchi wameshaamka kisiasa na kidemokrasia basi Marmo na dada yake Mary hawana budi kupumzishwa. Hawajafanya maendeleo ya maana huko, yaani majimbo yao ni mateso makubwa sana!! Wao wako mjini wanaishi maisha ya raha mustarehe ila wapiga kura hoi, yaani ukiona hizo nyumba zao hali ni mbaya, mtu unatamani banda lako la mifugo Dar ulibebe upeleke huko walale!! For how many years CCM has been into Power lakini hali ya maisha ni duni siku hadi siku?
 
M

MAMA B

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
29
Likes
0
Points
0
M

MAMA B

Member
Joined Nov 1, 2010
29 0 0
:sad:
Wilaya ya mbulu ambako ndio yuko waziri marmo mpaka sasa kati ya kata 32 tayari chadema wana kata 19 mfukoni na ndio tunasubiri huko kwingine!


Upande wa hanang ambako ndio yuko waziri nagu tayari nusu ya kata zote zimeshachukuliwa na mke wa zamani wa slaa kwa chadema ......bado kata za vijijini tunasubili matokea

UPANDE WA RAIS TANZANIA NZIMA SIJUI KAMA JAMAA ATAKUBALI KUACHIA NCHI KAMA AKIPELEKEWA MATOKEO TOFAUTI NA ANACHOTEGEMEA...........IKULU TAMU JAMANI!

source;wadau wa karibu walio huko
 
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2008
Messages
6,109
Likes
601
Points
280
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2008
6,109 601 280
Kwani huyo mtu yupo chadema, si alichukuliwa na ccm!
Aliingia Chadema na kutambulishwa na Dr. Slaa wakati wa kampeni huko anakogombea. CCM ni history kwa sasa!!
 
M

mpongopongo

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
16
Likes
0
Points
0
M

mpongopongo

Member
Joined Nov 1, 2010
16 0 0
asante endelea kutujuza upatapo habari zaidi..............................
 

Forum statistics

Threads 1,252,147
Members 482,015
Posts 29,798,169