Mh. Nassari ashirikiana na wapiga kura wake kuchimba mitaro ya maji jimboni kwake


Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
1,053
Likes
7
Points
135
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
1,053 7 135
Katika jitihada za mbunge wa arumeru mashariki kutekeleza ahadi zake jana saa 3 asubuhi hadi saa 10 jioni alishirikiana na wananchi wa kijiji cha maroroni kuchimba mitaro ya kuweka roller kwaajili ya usambazaji wa maji katika kijiji cha maroroni...
Pamoja na kushiriki huko pia alitoa roller hizo za maji kwa kijiji...
My take:wabunge kushiriki katika shughuli za maendelea kwa kushirikiana na wapiga kura wao kunajenga umoja na ushirikiana baina ya viongozi na wanachi na kuna ondoa matabaka kati yao...huu ni mfano wakuigwa wabunge wengine pia wanapaswa kuiga...
Source:facebook page ya nassari..
Picha:copy link ifuatayo
mtandao-net.blogspot.com/2013/06/mh-nassar-ashirikiana-na-wapiga-kura.html?m=1
 
S

sir.ben

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2013
Messages
389
Likes
0
Points
33
S

sir.ben

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2013
389 0 33
Jembe langu nasari unapiga kazi,hawakukosea kukuleta mjengon ila usimsahau sioi kwan walimlazimisha tu kugombea,haikuwa nia yake.piga kazi kamanda.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,505
Likes
34,283
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,505 34,283 280
Sio wabunge kama Dewji kule Singida anawanunulia wananchi mabati,cherehani na msaada wa sukari. Tabia hiyo haijengi watu kujitegemea ila wanaishi kwa kutegemea misaada pekee. Heko Nassari kuwaonyesha watu kuwa wajishughulishe wao wenyewe.
 
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,448
Likes
54
Points
145
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,448 54 145
Gud dogo janja,ni Lini Sioi Sumari angekuja kufanya hivyo?au the late Sumari?we need people ambao wanakuwa within wavuja jasho,na inakuwa rahisi sana kupata hata habari za kusaidia,lakini ukijiweka juu kama MUNGU mtu sioni ni lini itawezekana anyway RITZ,should take that
 
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
510
Likes
8
Points
0
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2013
510 8 0
Sioi sijamuona hapa tangu alipoondoka baada ya uchaguzi, hizo roller lazima wazifukue waziibe maana niwajuavyo viongozi wa hicho kijiji ni vibaka zaidi ya wananchi....kwani ni mara ngapi wazungu wamejitolea mabomba viongozi wanauza ??
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,730
Likes
3,427
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,730 3,427 280
Safi sana kamanda,tusubiri buku 7 au watoto wa "mandevu" waje
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
650
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 650 280
Hizi ni practice ambazo wanasiasa wa hovyo kutoka CCM wamezitumia na kujipatia madaraka na kisha kuendelea nayo kwa kipindi kirefu sana bila kuongeza tija yoyote katika maisha yetu.

Tunachotegemea kutoka kwa viongozi wetu ni kuweka mazingira ambayo wananchi tutakuwa na uwezo wa kujiletea maendeleo yetu binafsi, kutimiza wajibu wetu wa kitaifa na serikali kutimiza wajibu wake wa msingi.

Hata kama yuko upinzani, bado anatakiwa kuongeza ufanisi wake, Muda unaenda na sijamuona akiufikia uwezo wa Zitto Kabwe, John Mnyika na Tundu kwa namna yoyote ile.

Kama ataendelea hivi, huu ni wakati mwafaka aanze kufikiria kutokugombea tena, anaweza kufanya vizuri zaidi kwenye law practice.
 
S

semafanyakitu

Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
38
Likes
0
Points
0
S

semafanyakitu

Member
Joined Apr 30, 2013
38 0 0
Huo ni mfano mzuri sana! wa kuigwa sana na watumishi wote wa umma!
 
D

deecharity

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
852
Likes
69
Points
45
D

deecharity

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
852 69 45
Hizi ni practice ambazo wanasiasa wa hovyo kutoka CCM wamezitumia na kujipatia madaraka na kisha kuendelea nayo kwa kipindi kirefu sana bila kuongeza tija yoyote katika maisha yetu.

Tunachotegemea kutoka kwa viongozi wetu ni kuweka mazingira ambayo wananchi tutakuwa na uwezo wa kujiletea maendeleo yetu binafsi, kutimiza wajibu wetu wa kitaifa na serikali kutimiza wajibu wake wa msingi.

Hata kama yuko upinzani, bado anatakiwa kuongeza ufanisi wake, Muda unaenda na sijamuona akiufikia uwezo wa Zitto Kabwe, John Mnyika na Tundu kwa namna yoyote ile.

Kama ataendelea hivi, huu ni wakati mwafaka aanze kufikiria kutokugombea tena, anaweza kufanya vizuri zaidi kwenye law practice.
Jiulize mnyika, lissu na zitto na wanasiasa wapo kwenye siasa kwa kipindi gani na nassari anamuda gani kwenye siasa... We waweza pewa mtihan na mtoto wa darasa la kwanza ukamoita marks na ukujisifia mbele za watu kwa upeo wako ninavyouona... Nassari bado ni mchanga sana lakin level aliyopo ni sawa na ya mwanasiasa mkongwe wa ccm... Mpe muda kidogo uone.
 
kamtu33

kamtu33

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2012
Messages
980
Likes
199
Points
60
kamtu33

kamtu33

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2012
980 199 60
Hongera dogo janja, kaza buti piga kazi kijana
 
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
1,053
Likes
7
Points
135
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
1,053 7 135
Hizi ni practice ambazo wanasiasa wa hovyo kutoka CCM wamezitumia na kujipatia madaraka na kisha kuendelea nayo kwa kipindi kirefu sana bila kuongeza tija yoyote katika maisha yetu.

Tunachotegemea kutoka kwa viongozi wetu ni kuweka mazingira ambayo wananchi tutakuwa na uwezo wa kujiletea maendeleo yetu binafsi, kutimiza wajibu wetu wa kitaifa na serikali kutimiza wajibu wake wa msingi.

Hata kama yuko upinzani, bado anatakiwa kuongeza ufanisi wake, Muda unaenda na sijamuona akiufikia uwezo wa Zitto Kabwe, John Mnyika na Tundu kwa namna yoyote ile.

Kama ataendelea hivi, huu ni wakati mwafaka aanze kufikiria kutokugombea tena, anaweza kufanya vizuri zaidi kwenye law practice.
mkuu wanasiasa wanatofautiana,usitegemee wabunge wote wa chadema wafanane,kila mmoja ananamna anavyoendesha siasa zake lakini wote wapo katika lengo moja lakuwatetea nakuwawakilisha wananchi
kumbuka nassari anamzigo mkubwa sana sababu anatakiwa atekeleze ahadi ndani ya muda mfupi kulinganisha na wabunge wengine,ndio maana huwa akiongea bungeni anakuwa focused zaidi katika kero za wapiga kura wa jimboni kwake tofauti na kina zitto,mnyika na lissu ambao naweza kusema ni wabunge wa taifa(ni vizuri pia)
tumpe muda nassari anamuda mfupi kutekeleza aliyoya-ahidi tofauti na wabunge wengine wote...
Sisi wapiga kura wake ndio tunaofaham juhudi zake na uwezo wake ndio maana tulimuamini na tunazidi kumuamini
heko nassari
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,071
Likes
152
Points
160
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,071 152 160
Na mnyika naye aige siyo kuandamana...
mnyika anafanya mengi kwa jimbo lake mbali na kuandamana, wote wanafanya mambo mazuri kila mtu kwa namna yake. sasa tuulize hawa wa ccm ambao wana majimbo mengi wangapi wamefanya nini katika majimbo yao?
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,690
Likes
1,313
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,690 1,313 280
BIG UP Joshua Nassari. Piga kazi waache magamba na porojo zao.
 
Last edited by a moderator:
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
325
Likes
0
Points
0
Age
48
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
325 0 0
Msanii huyo dogo afany ishu za msngi anajpa promo Jf hana jpya wana arumeru wamemchoka
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,525,978