Mh: Mwakiyembe tupatie ripoti ya uchunguzi ya kupewa sumu. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh: Mwakiyembe tupatie ripoti ya uchunguzi ya kupewa sumu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Same ORG, Jul 7, 2012.

  1. S

    Same ORG JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh: tokea ulipoteuliwa uwaziri kamili hujaongea tena suala lako binafsi la kupewa sumu,kwetu sis wananchi tupo njia panda.
     
  2. m

    mwalimu maskini Senior Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chezea ccm wewe? mie sijawahi kumwamini mwanaccm hata kidogo, even a dead one!
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,068
    Trophy Points: 280
    alisha wapa ripoti hiyo vijana wa Mwema, lakini wanaogopa kuiweka hadharani.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,068
    Trophy Points: 280
    Alipotua tu kutoka India alisema amewasamehe wote, na taarifa yake ya matibabu akampa Manumba, tumdai matokeo ya ripoti hiyo
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,837
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Hakupewa sumu huyo ni magonjwa yake yalikuwa yana msumbua na njaa njaa zake za kutaka uwaziri
     
  6. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    keshaukwaa uwaziri ripoti ya nini...sasa ni zamu ya kutafuna mema ya nchi kwenye hii nchi inayotiririka maziwa na asali
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,675
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Nani ampe sumu huyu mnafiki? Huyu alikula dege lisiloliwa.
     
  8. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,118
    Likes Received: 493
    Trophy Points: 180
    kaapa kutokutoa siri za sirikali na Mambo mengine kama hayo mkuu.
     
  9. S

    Shelisheli Senior Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    This guy is not to be trusted any more! Ati mpambanaji! Huyu hana uzalendo kwa nafsi yake, walitaka kumuua kaponea chupuchupu, report ya yaliyo mkuta akapewa, kuhongwa uwaziri tu akasahau yote. Je uzalendo kwa nchi yake atakuwa nao?
     
  10. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Another talk of the day..
     
Loading...