Mh Mrema katika pozi la kutuma sms nje ya bunge!!!!!!!!!!


NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Jamani hizi nyingine msitupostie maana zinatuua mbavu!!! anyway mjengoni mambo yatanyooka na mpaka 2012 mtakuwa mmemsahau. Shikeni sura hiyo mlinganishe na 2012
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Ngoja bunge lipambe moto ndo utaona kuwa ata sukari alikuwa hana.
Mshahara wa 12mil
 
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,533
Likes
21
Points
0
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,533 21 0
Mi hiyo suti ndo kaniacha hoi...utadhani katibu kata wa Mtogole...ila Mrema huwa amind saana mambo ya pamba...yeye ni mabomu tuu:smile-big:
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Kachoka sana sijui kampeni alifanyaje?
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,029
Likes
17,960
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,029 17,960 280
Wabongo kwa madongo ya ajabu , kuna mtu anasema alifikiri wazee waliofanya kazi East African Community wanaodai mafao yao.
 
Egyps-women

Egyps-women

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2010
Messages
499
Likes
3
Points
0
Egyps-women

Egyps-women

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2010
499 3 0
Mi hiyo suti ndo kaniacha hoi...utadhani katibu kata wa Mtogole...ila Mrema huwa amind saana mambo ya pamba...yeye ni mabomu tuu:smile-big:
ha ha ha ha inafurahisha hii picha
 
Igabiro

Igabiro

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
242
Likes
0
Points
33
Igabiro

Igabiro

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
242 0 33
CCM noma jamaa walimfix mpaka kabakia mbavu tu ni noma
 
E

emrema

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
269
Likes
2
Points
0
E

emrema

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
269 2 0
Hapa Chaguzi Ndogo inanukia John Mrema anza jaramba
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
hiiiiiiiiiiiiii kaliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,hata badilika sana huyo mheshimiwa.
 
A

Audax

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2009
Messages
444
Likes
1
Points
33
A

Audax

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2009
444 1 33
Maweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!! Tinkakibonaga eki!!!!!!!!!!!!!!!!
 
ghumpi

ghumpi

Senior Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
187
Likes
2
Points
33
ghumpi

ghumpi

Senior Member
Joined Nov 10, 2009
187 2 33
kwa kweli anahitaji kupigwa sopu sopu afanana na wenzie, mkuu Leonard nakubaliana na wewe mia kwa mia :nono:
 
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2010
Messages
2,054
Likes
766
Points
280
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2010
2,054 766 280
Mi hiyo suti ndo kaniacha hoi...utadhani katibu kata wa Mtogole...ila Mrema huwa amind saana mambo ya pamba...yeye ni mabomu tuu:smile-big:
Mabomu? Sijui atayatoaje enzi hii baada ya kumfagilia mkwere na uchaguzi mzima wa safari hii. Labda ageuzie kibao kambi ya upinzani "isiyo na shukrani". Chama tawala safari hii kikae mkao wa kula tu mbele ya mzee wa kiraracha akiongoza vita ya panzi!
 

Forum statistics

Threads 1,239,141
Members 476,437
Posts 29,343,967