Mh Mrema katika pozi la kutuma sms nje ya bunge!!!!!!!!!!

NewDawnTz

JF-Expert Member
Nov 15, 2010
1,668
362
Jamani hizi nyingine msitupostie maana zinatuua mbavu!!! anyway mjengoni mambo yatanyooka na mpaka 2012 mtakuwa mmemsahau. Shikeni sura hiyo mlinganishe na 2012
 

Njowepo

JF-Expert Member
Feb 26, 2008
9,618
2,120
Ngoja bunge lipambe moto ndo utaona kuwa ata sukari alikuwa hana.
Mshahara wa 12mil
 

Leornado

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
1,533
191
Mi hiyo suti ndo kaniacha hoi...utadhani katibu kata wa Mtogole...ila Mrema huwa amind saana mambo ya pamba...yeye ni mabomu tuu:smile-big:
 

Kiranga

Platinum Member
Jan 29, 2009
60,277
74,106
Wabongo kwa madongo ya ajabu , kuna mtu anasema alifikiri wazee waliofanya kazi East African Community wanaodai mafao yao.
 

sulphadoxine

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
2,259
641
hiiiiiiiiiiiiii kaliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,hata badilika sana huyo mheshimiwa.
 

Audax

JF-Expert Member
Mar 4, 2009
442
12
Maweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!! Tinkakibonaga eki!!!!!!!!!!!!!!!!
 

ghumpi

Senior Member
Nov 10, 2009
185
14
kwa kweli anahitaji kupigwa sopu sopu afanana na wenzie, mkuu Leonard nakubaliana na wewe mia kwa mia :nono:
 

Drifter

JF-Expert Member
Jan 4, 2010
3,827
3,279
Mi hiyo suti ndo kaniacha hoi...utadhani katibu kata wa Mtogole...ila Mrema huwa amind saana mambo ya pamba...yeye ni mabomu tuu:smile-big:

Mabomu? Sijui atayatoaje enzi hii baada ya kumfagilia mkwere na uchaguzi mzima wa safari hii. Labda ageuzie kibao kambi ya upinzani "isiyo na shukrani". Chama tawala safari hii kikae mkao wa kula tu mbele ya mzee wa kiraracha akiongoza vita ya panzi!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom