Tetesi: Mh mkuu wa JKT,45 wa JKT ni wizi mtupu,wameachwa wenye vigezo


sifi leo

sifi leo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
2,375
Likes
2,029
Points
280
sifi leo

sifi leo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
2,375 2,029 280
Mkuu wa JKT Naandika nalia,kwa nn yatima Justine mwenye 28 amekosa nafasi?

Kiukweli jkt itabeba ndgu fulani,sio ajira kwa nn mmewaacha vijana tena kwa rushwa ya nduguruziotion?
 
sifi leo

sifi leo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
2,375
Likes
2,029
Points
280
sifi leo

sifi leo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
2,375 2,029 280
Mkuu wa JKT Naandika nalia,kwa nn yatima Justine mwenye 28 amekosa nafasi?

Kiukweli jkt itabeba ndgu fulani,sio ajira kwa nn mmewaacha vijana tena kwa rushwa ya nduguruziotion?
Wilaya ya mleba mkoa wa kagera!
 
Membejr

Membejr

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2017
Messages
1,842
Likes
1,348
Points
280
Membejr

Membejr

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2017
1,842 1,348 280
Mkuu wa JKT Naandika nalia,kwa nn yatima Justine mwenye 28 amekosa nafasi?

Kiukweli jkt itabeba ndgu fulani,sio ajira kwa nn mmewaacha vijana tena kwa rushwa ya nduguruziotion?
Jkt wanatoa ajira mkuu? Au ni kutoelewa?
 
MBIIRWA

MBIIRWA

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
2,350
Likes
4,434
Points
280
MBIIRWA

MBIIRWA

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
2,350 4,434 280
Haijapendeza kumwacha huyo Justine
 
Siafu na Manga

Siafu na Manga

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2013
Messages
2,508
Likes
7,896
Points
280
Siafu na Manga

Siafu na Manga

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2013
2,508 7,896 280
kwa nini Justine na sio wengine kwani yatima ni justine pekee??
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,125
Likes
9,183
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,125 9,183 280
pole sana justine
 
Lobapula

Lobapula

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2011
Messages
2,301
Likes
1,449
Points
280
Lobapula

Lobapula

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2011
2,301 1,449 280
Basi atachukuliwa na jamiiforum
 
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
5,173
Likes
4,002
Points
280
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
5,173 4,002 280
Mkuu wa JKT Naandika nalia,kwa nn yatima Justine mwenye 28 amekosa nafasi?

Kiukweli jkt itabeba ndgu fulani,sio ajira kwa nn mmewaacha vijana tena kwa rushwa ya nduguruziotion?
Sio lazima apate ajira ya Jeshi hata kama ana vigezo. Katafute kazi nyingine.
 
MZEE MSASAMBEGU

MZEE MSASAMBEGU

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,743
Likes
2,388
Points
280
MZEE MSASAMBEGU

MZEE MSASAMBEGU

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,743 2,388 280
Mkuu wa JKT Naandika nalia,kwa nn yatima Justine mwenye 28 amekosa nafasi?

Kiukweli jkt itabeba ndgu fulani,sio ajira kwa nn mmewaacha vijana tena kwa rushwa ya nduguruziotion?
Hicho ulichoandika hakieleweki..kwa uhandishi huu kweli ulistahili kuachwa
 
H

homegain

Member
Joined
Feb 26, 2016
Messages
49
Likes
37
Points
25
Age
48
H

homegain

Member
Joined Feb 26, 2016
49 37 25
Mkuu wa JKT Naandika nalia,kwa nn yatima Justine mwenye 28 amekosa nafasi?

Kiukweli jkt itabeba ndgu fulani,sio ajira kwa nn mmewaacha vijana tena kwa rushwa ya nduguruziotion?
Kuwa yatima sio kigezo wala kipaombele cha kujiunga na jkt pili jkt sio ajira boy keep trying boy dont give up the fight
 
sifi leo

sifi leo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
2,375
Likes
2,029
Points
280
sifi leo

sifi leo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
2,375 2,029 280
I am very sirious waliochukuliwa wachunguzwe hii nayo bangi fala ww
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,406
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,406 5,796 280
Nafasi ni chache waliopata ndio hao!! Kuwa yatima sio kigezo cha upendeleo!! Anatakiwa awena sifa za kushindana!!! Pole Justine kama kweli umekatwaa!!!
 
samhong

samhong

Member
Joined
Oct 29, 2017
Messages
30
Likes
26
Points
25
samhong

samhong

Member
Joined Oct 29, 2017
30 26 25
Mkuu wa JKT Naandika nalia,kwa nn yatima Justine mwenye 28 amekosa nafasi?

Kiukweli jkt itabeba ndgu fulani,sio ajira kwa nn mmewaacha vijana tena kwa rushwa ya nduguruziotion?
Acha ufala hakunavkigezo cha umri wa miaka 28 mwisho ni 27 tena wenye masterzz mkuuu usikurupuke wakati mwingne na waumri huo wameachwa wengi so acha kutafuta kiki
 
sifi leo

sifi leo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
2,375
Likes
2,029
Points
280
sifi leo

sifi leo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
2,375 2,029 280
Acha ufala hakunavkigezo cha umri wa miaka 28 mwisho ni 27 tena wenye masterzz mkuuu usikurupuke wakati mwingne na waumri huo wameachwa wengi so acha kutafuta kiki
akili zako changanya na matako yako! Hayajakukuta ndio maama wajibubhivyo
 
sifi leo

sifi leo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
2,375
Likes
2,029
Points
280
sifi leo

sifi leo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
2,375 2,029 280
Nafasi ni chache waliopata ndio hao!! Kuwa yatima sio kigezo cha upendeleo!! Anatakiwa awena sifa za kushindana!!! Pole Justine kama kweli umekatwaa!!!
Huwez sema nafasi ni chache hata kwa mtu aliye omba na vigezo vyote na siku yabkwanza ww
 

Forum statistics

Threads 1,235,641
Members 474,678
Posts 29,229,380