Mh.Mkosa Mali:Ivi mnawezaje kudanganya watu wawachague kwa wizi mkubwa kama huu?

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Nov 25, 2013
2,262
2,000
Mh Mkosa Mali ambaye ni Mbunge wa Kasulu amesema katika hali ya kawaida hakuna mpiga kura anaye weza kuwa chagua ccm kwa wizi ulio fichuliwa na CAG.Akichangia katika mjadala wa mawasilisho ya kamati mbalimbali,alisema sijui mnawezaje kudanganya watu wawachague kwa matendo tulio yaona kama haya.
 

Honolulu

JF-Expert Member
Jan 20, 2012
5,648
1,225
Angalia usije ukang'olewa kucha na meno bila ganzi!!! CCM haitakiwi!! Tushirikiane kuitokomeza!!!!

 

BALAKI

JF-Expert Member
Dec 28, 2012
371
0

Wa tz ni jasiri sana hata tukiibiwa kias gani tutaendelea kuvumilia mpaka mwisho kwa kua TUNATAKA AMANI kwani kudai haki tz ni kuhatrisha amani ya nchi
 

kibaravumba

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
5,962
2,000

Wa tz ni jasiri sana hata tukiibiwa kias gani tutaendelea kuvumilia mpaka mwisho kwa kua TUNATAKA AMANI kwani kudai haki tz ni kuhatrisha amani ya nchi

Tofautisha kati ya ujasiri na uzombi.Kama watu wanafika hadi chuo kikuu na wengine ni walimu vyuo vikuu wanakuwa mazombi unatarajia nini kwa wananchi wengine wasio na shule?

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom