Mh Mbowe fanya usajili wa Ester Bulaya katika timu yako | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Mbowe fanya usajili wa Ester Bulaya katika timu yako

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ulukolokwitanga, Jun 18, 2012.

  1. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,333
    Likes Received: 3,542
    Trophy Points: 280
    Huyu dada ameichambua bajeti kisayansi na kisomi, kapitia vipengele na kuainisha mapungufu, kaangalia utekelezaji wa bajeti iliyopita kalinganusha na iliyoombwa!! Huyu dada ni jembe, sijui nani alimuingiza mkenge kuleta vurugu pale Igunga, atakusaidia sana Mh Mbowe katika utekelezaji wa M4C hebu angalia uwezekano wa kumvalisha Gwanda. Kasi yake haiendani na serikali goigoi ya CCM.
     
  2. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,485
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    lazma atalifanyia kazi
     
  3. Imany John

    Imany John Verified User

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,708
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Anaugua CCMphobiasis
     
  4. D

    Daniel Muhina Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo mbunge wa ccm akifanya vizuri lazima atoke ccm na kujiunga na upinzani siyo? hawezi kufanya vizuri na kuendelea kuwa mbunge wa ccm ili hata wale wasio fanya vizuri nao waweze kufanya vizuri?
     
  5. IsayaMwita

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,123
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ester Amesoma alama za nyakati
     
  6. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,430
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    huyu mdada ni mkandamizaji wa kikweli kweli. Moyoni ni M4C.
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Rafiki siku zote njiwa wa jamii moja huruka pamoja, mwenye uzi kaona ni njiwa aliyejichanganya na kunguru na sasa anatakiwa kufanyiwa mikakati ya kwenda kuishi na njiwa wenzake!
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Habari za msituni SUdan kamanda
     
  9. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa Bulaya anatakiwa yeye mwenyewe aamue kuvaa gwanda pasipo kumsubiri kamanda.BULAYA ANAHEKIMA,ANABUSARA,ANA AKILI,ANAUJASIRI,ANAUPENDO,ANAMATUMAINI NA UELEWA.2015 CDM NI IKILU.BULAYA UNATAKA CDM HUTAKI UNA ACHA.
     
  10. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,751
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Na wale wote wa CDM wasiochangia chochote kwenye mjadala wa bajeti hii waende CCM!!!!!
     
  11. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,333
    Likes Received: 3,542
    Trophy Points: 280
    Kama unataka kufika haraka mahali unaenda utachagua kupanda ndege na sio TREKTA. Huyu dada ana upeo na muono mzuri wa namna ya kutatua matatizo ya watanzania lakini yuko katika njia isiyo sahihi. M4C itamuwezesha kufikia malengo yake. CCM ni sikio la kufa
     
  12. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    sijui kwanini hili bunge la budget limekosa mashiko .. naona wananchi kama wamekata tamaa, bulaya anamalizia mkataba wake, silinde, cheyo, mb wa mbarali wamefanya vizuri sana
     
  13. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,333
    Likes Received: 3,542
    Trophy Points: 280
    Yuko mmoja tu Shibuda...

    Unajua huu ndio wakati wa CDM kutengeneza timu ya ushindi na kuiletea nchi maendeleo kwa hiyo ni muhimu kusajili wachezaji wenye uwezo, nilivyomsikiliza Ester anafaa katika M4C
     
  14. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    tundu lisu, ,,, kafulila on the way, sasa hivi anaongea kiti maalum (kijani) na kuanza kumsifia jk
     
  15. F

    FJM JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Ulukolokwitanga, nina mtazamazo tofauti kabisa na wako. Nimeskiliza huyu dada na sikuona 'substance' yoyote zaidi ya kuongea kwa 'hisia' au niseme usanii. She really needs to seat down na kusoma kidogo ili huko mbeleni awe na kitu/issue ya kuongea. Nadhani unaweza kuwa umevutiwa na style rather than the contents!
     
  16. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,751
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kuchangia vizuri ni one thing na kuimpliment unachochangia ni another thing. Usipumbazike na hizi bla bla za magamba. Lissu aniita hii kitu ni silly season!!!!
     
  17. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani jukumu hilo aachiwe mh. Halima Mdee! Atamaliza kazi kirahiiiiiiiisi!
     
  18. D

    Daniel Muhina Member

    #18
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hii'' Na wale wabunge wa Chadema wasio changia chochote bungeni waende CCM! naona imekaa ki mjadala zaidi safi sana!
     
  19. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,536
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwani kuna jamii ngapi ya Njiwa? Au ulimaanisha kusema Ndege wa jamii moja huruka pamoja!
     
  20. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mkuu kazi ya mbunge si kuimplement, mbunge wa tz ni kama observer/vuvuzela tu.. govt is untouchable!
     
Loading...