Mh Masilingi vs Prince Bagenda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Masilingi vs Prince Bagenda

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mutua12, Mar 17, 2009.

  1. m

    mutua12 Member

    #1
    Mar 17, 2009
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu hivi kwa nini wanasiasa wa Tanzania wanapenda sana kupakana matope?

    Badala ya kuweka kipaumbele cha kuleta maendeleo kwa wananchi wake wao kazi kusemana tu.

    Ndio maana hutuendelei, sasa hivi wanafikiria uchaguzi wa 2010 hakuna cha ahadi walizotoa 2005. Kusema kweli huyu mtu anitwa Bagenda anatumiwa sana, hafai .

    Lakini inaonekana pia Mh kachukia sana ndio maana hata mavazi(combat) yake aliyovaa kama ni ya CHADEMA vile.

    Yetu mimacho.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Bagenda hafai hakika -- ni kuwadi wa kutupa, ni kama vile Muhingo Rweyemamu wa magazeti ya habari Corporation ya Rostam, ingawa huyu anafanya ukuwadi wake kiakili zaidi. lakini wote ni supporters wakubwa wa mafisadi.

    Hilo gazeti analolihariri ni la Karamagi, fisadi aliyethibitika, sasa Bagenda ataandika nini?
    Ila inashangaza kuwa sasa hivi kaanza kumpigia debe Tibaigana ambaye ameonyesha dhamira kuligombea jimbo hilo. Tibaigana alikuwa afisa wa polisi wa cheo cha juu na RPC wa Dsm na kwa dhamira yake hiyo, ni dhahiri alikuwa anaudanganya umma kwamba yeye hana chama wakati huku akituma vikosi kuwapa kipondo waandamanaji wa vyama vya upinzani. Kumbe ni kada wa CCM! Aliingia lini CCM -- mwaka huu?

    Tibaigana atapata shida sana kulitwaa jimbo hilo hasa akimpata mpinzani machachari mwenye data za madhambi yake alipokuwa bosi wa mapolisi hapa Dar. TUSUBIRI!
     
  3. m

    mutua12 Member

    #3
    Mar 17, 2009
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo umenena , Tiba naye akijaribu ataanguka kama ilivyo kuwa jimbo la Mbeya Vijijini
    na akiendelea kuwa pamoja na huyu kuwadi atakuwa amejimaliza mwenyewe.
     
  4. k

    kausha Member

    #4
    Mar 17, 2009
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kama hoja ni kufaa au kutofaa Masilingi mweupe hafai kabisa sio kwa maneno ya Bagenda huo ndio wasifu wake, Aliweza kutumia vyema wadhifa wake wa kuongoza taasii nyeti ya usalama wa taifa kujijengea ufalme jimboni kwake kwa kuwatisha wanaompinga ndani ya chama chake na kuwa tetemesha wananchi wapenzi wa vyama vya upinzani kilio mnachokiskia sasa ana hofu nampinzani wake ndani ya chama chake ana hofu na hukumu ya wananchi dhidi yake kwa kuwa hawezi kutumia historia ya wadhifa wake kwa kuwa mpizani wake nae kidume. DAMU YA KABENDERA IMEANZA KUMRUDI
     
  5. A

    Audax JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    siasa ni mchezo mchfau,tunayasubiri mazito zaidi!! na yatakuja tu maana uchaguzi ndo huyafichua.
     
  6. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,432
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nilishikwa kwikwi kumwona masingili aki-enjoy airtime ya ITV. Si mnakumbuka ugomvi wa Mengi na Masilingi?!

    Kweli siasa haina adui wa kudumu na biashara haigombi.

    Naumia kuona hawa waandishi mamluki pamoja na mkurugenzi wa ikulu wote ni wahaya. Hivi hili kabila limepatwa na shetani gani? Natamani nibadili kabila! Wanyakyusa naomba mnisajili...

    Ilo gazeti la Karamagi si kwamba linajaribu kupandikiza dhana potofu tu bali limevuruga umoja usio rasmi wa wabunge wa kagera. Sasa wanakwenda bungeni kama ngedele wasio na agenda. Tofauti sana na wabunge wa kusini na wale wa kaskazini.
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nilishikwa kwikwi kumwona masingili aki-enjoy airtime ya ITV. Si mnakumbuka ugomvi wa Mengi na Masilingi?!

    Kweli siasa haina adui wa kudumu na biashara haigombi.

    Naumia kuona hawa waandishi mamluki pamoja na mkurugenzi wa ikulu wote ni wahaya. Hivi hili kabila limepatwa na shetani gani? Natamani nibadili kabila! Wanyakyusa naomba mnisajili...

    Ilo gazeti la Karamagi si kwamba linajaribu kupandikiza dhana potofu tu bali limevuruga umoja usio rasmi wa wabunge wa kagera. Sasa wanakwenda bungeni kama ngedele wasio na agenda. Tofauti sana na wabunge wa kusini na wale wa kaskazini.

    ___________________________

    OMUTWALE: Naam, umenena. katika post yangu sikuwa na maana kuwa Masilingi naye anafaa, la hasha. Naye ni fisadi tu, kwani alisha utetea ufisadi katika sakata hilo la yeye na Maengi wakati wa kuuzwa kwa Kilimanjaro Hotel.

    Alitishia kumshughulikia Mengi, kama vile Masha alivyotishia hivi karibuni. Hivi watu hawa hawawezi kufanya ufisadi wao bila ya kutisha wengine?
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Ama kweli, hapa naomba kuuliza, nasikia huyu Tibaigana ana resort pale Mkuranga na nasikia (mimi hupita njia kwa nje sijaiingia kuiona ilivyo ndani) ilivyo ni ya kiwango cha zaidi ya mishahara yake yote ya upolisi uchanganye na marupurupu yake na viinuwa mgongo vyake vyote havitotosha thamani ya hiyo resort, nasikia ina ukubwa wa kijiji kizima, Jee ni kweli haya jamani? kama kweli, hiyo mifedha yote aliitowa wapi? au alikuwa akifanya uZombe na ufisadi alipokuwa polisi?
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,781
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Mkuu DSM,

    Ni kweli anayo na kwa kawaida kitega uchumi kama hicho hakiwezi kujengwa kwa mshahara + Marupurupu + Kiinua Mgongo, la hasa, kwa vyovyote vile amekopa pesa kutoka kwenye taasisi za fedha (e.g. Banki nk)

    Ni sehemu nzuri kupumzika weekend!
     
  10. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Enzi za Tibaigana na Mahita ndio majambazi walitamba,ni mtu wa fisadi EL kwa hiyo mtoto wa fisadi ni fisadi tu.Bagenda huyu anatumiwa na mafisadi akina Karamagi na EL,Bagenda asipochunga uandishi wake atakumbwa na kesi nyingi za kashfa.
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,195
    Likes Received: 4,078
    Trophy Points: 280
    Tiba ana haki yakugombea...kaama kunaa mtu anajua kibaya au mabayayake ayaweke hadharani mara tu akitia mguu wake kwenye siasa...lile jimbo siola masilingi.
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    bagenda,muhingo,masilingi woote wahaya....
     
  13. K

    KGM Senior Member

    #13
    Mar 17, 2009
    Joined: May 21, 2007
    Messages: 188
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa kifupi ni kwamba, Tibagana ni Tajiri wa Kupindukia, ingawa hamfikii Mahita. Ma RAPC wanacheza RAFU nyingi sana ndugu yangu, achana nao kabisa, sio binadamu hao.
     
  14. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2009
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ni dhahiri Masilingi ni mfa maji asiyeacha kutapatapa, tena nilimdhania ana busara lakini kwa maneno yake kwenye vyombo vya habari nimegundua hata lugha ya Kiswahili inampa shida sana kuongea.Namshanga hata Mkapa kumpa nafasi nyeti kama ile aliyoishika kwa awamu iliyopita.
    Sina hakika na mparaganyiko wa wabunge wote wa Kagera ,Lakini mlitegemea nini kwa wajuaji wale?Kila mmoja anajua kuliko mwenzake,Hilo la Tiba kuingia katika ulingo wa siasa mie sitii neno ,Kwani mapolisi wa wakati ule najua walikuwa wanashirikiana na majambazi na kugawana na wakubwa zao.
    Bagenda namheshimu kama Mtaaluma aliyebobea tena mwandishi wa vitabu mahiiri hapa nchini,Alipotea step tu alipoingia kwenye siasa.Sasa anavuna alichopandwa.
     
  15. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2009
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tibaigana angekuwa mjanja angetulia kimya na CAPITAL yake aliyojikusanyia jeshini (POLICE) maana akiendela kujianika katika siasa ataumia na kuwaumiza wenzake wengi. Jamaa ana madudu mengi mno na wapo wengi wanamsubiria kuanika uozo wake hadharani. Hakuna mahala pazuri kufanya hilo kama katika ulingo wa siasa....

    omarilyas
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,960
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Masilingi naye anatabia fulani ya dharau na maneno ya kashfa.Sishangai kuviona vita vinavyoendelea. Nakumbuka vizuri kubinafsha kilimanjaro hotel
     
  17. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2009
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,719
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    mkuu kausha, ni KABENDERA SHINANI!!?? hebu mwaga data zaidi..
     
Loading...