Mh Masele: La wachimbaji wadogo pita katika maneno yako.


S

Sinamboga

Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
67
Points
95
Age
46
S

Sinamboga

Member
Joined Dec 6, 2012
67 95
Mh Nimekusikia Ukiongea kuhusu wachimbaji wadogo wadogo,pita katika maneno yako.Tumeona Mwabomba Kahama mzungu amechimba takribani miaka 2 hakuna chochote katika maendeleo lakini tumeona baada ya wachimbaji wadogo kuruhusiwa Ushirombo na Masumbwe maendeleo yanavyoshika kasi ya ajabu na watu kufanya maendeleo
Nakushauri kwa dhati pita katika maneno yako.
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
Huyu ni mwizi tu hawezi kuwa na jipya .Kujipitisha ili atoe matamko ni ujinga wa hali ya juu afanye kazi aende kuelezea mafanikio
 

Forum statistics

Threads 1,285,940
Members 494,834
Posts 30,879,822
Top