Mh Makonda ule mkakati wa walimu kusafiri bure uliishia wapi ?


Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,117
Likes
44,563
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,117 44,563 280
Sisi wananchi tulifurahishwa sana na huruma yako kwa walimu wa kinondoni , kiukweli tulikuombea sana dua kwa Mwenyezi Mungu ili akuzidishie .

Sasa masiku mengi yamepita hatukusikia mrejesho wa kilichojiri , maana wengi tulitumaini kwamba mara baada ya Mh Rais kukupandisha cheo basi bila shaka huruma ile kwa waalimu wa kinondoni ingesambaa jiji zima la D'salaam .
 
chief zuma

chief zuma

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2016
Messages
230
Likes
142
Points
60
Age
31
chief zuma

chief zuma

JF-Expert Member
Joined May 29, 2016
230 142 60
Hahahaaaaa, wabongo kazi snaa

Sent from my TECNO_N9 using JamiiForums mobile app
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,247
Likes
30,527
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,247 30,527 280
Sasa ni kutoa agizo jipya kwa wanafunzi wa Dar kufayia practical mwezini. Unacheza na Makonda wewe!! Hugo anaweza kukamata sukari iliyofichwa na wafanyabiashara ndani ya Custom bonded warehouse na Rais akampongeza kuwa ni mchapa kazi
 
GOGONIKWETU

GOGONIKWETU

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2016
Messages
324
Likes
200
Points
60
GOGONIKWETU

GOGONIKWETU

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2016
324 200 60
selfie + kuwaalika ofcn kwake bongo movie+ instagram ndo vitakavyomuanguka makonda!!!
 
hazole1

hazole1

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2015
Messages
4,264
Likes
3,545
Points
280
hazole1

hazole1

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2015
4,264 3,545 280
Unaiulizia ile movie labda ngoja aje yule muhusika wa ile movie atupe majibu.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,117
Likes
44,563
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,117 44,563 280
Hahahaaaaa, wabongo kazi snaa

Sent from my TECNO_N9 using JamiiForums mobile app
Kivipi ? Maana maandalizi yalikwisha kamilika na tuliona mpaka vibopa wenye magari wakiunga mkono , nadhani kilichokuwa kimebaki ni vitambulisho maalum tu .
 
kwemanga1

kwemanga1

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
835
Likes
588
Points
180
kwemanga1

kwemanga1

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
835 588 180
Sasa ni kutoa agizo jipya kwa wanafunzi wa Dar kufayia practical mwezini. Unacheza na Makonda wewe!! Hugo anaweza kukamata sukari iliyofichwa na wafanyabiashara ndani ya Custom bonded warehouse na Rais akampongeza kuwa ni mchapa kazi
ngoja niongeze cku kwa kucheka peke yangu
 
MALAMSSHA

MALAMSSHA

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
451
Likes
71
Points
45
MALAMSSHA

MALAMSSHA

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
451 71 45
Unajua kutunga sheria ni jambo zuri ila lazima kuwe na mikakati ya namna ya kuisimamia sheria.
Isipokuwepe hio ni tatizo.
 
MLUGURU

MLUGURU

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
970
Likes
514
Points
180
MLUGURU

MLUGURU

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
970 514 180
naongezea apo na zile siku 21 kwa mabenki kuhusu wafanyakazi hewa
 
E

emalau

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2009
Messages
2,002
Likes
1,407
Points
280
E

emalau

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2009
2,002 1,407 280
Sisi wananchi tulifurahishwa sana na huruma yako kwa walimu wa kinondoni , kiukweli tulikuombea sana dua kwa Mwenyezi Mungu ili akuzidishie .

Sasa masiku mengi yamepita hatukusikia mrejesho wa kilichojiri , maana wengi tulitumaini kwamba mara baada ya Mh Rais kukupandisha cheo basi bila shaka huruma ile kwa waalimu wa kinondoni ingesambaa jiji zima la D'salaam .

Ni mizuka tu kama alivyosema Sugu
 
Royal Warrior

Royal Warrior

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2015
Messages
1,078
Likes
1,853
Points
280
Royal Warrior

Royal Warrior

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2015
1,078 1,853 280
Chama chenu si walipinga ama ? ?.. wa tz tatizo lenu mnachukulia vitu for granted sana, mlijua mkipinga ndo mtaongezewa mishahara au?
 
babatovu

babatovu

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2014
Messages
2,747
Likes
1,067
Points
280
babatovu

babatovu

JF-Expert Member
Joined May 5, 2014
2,747 1,067 280
Anakusanya kwanza madawati, akimaliza atarudi.
 
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2015
Messages
5,557
Likes
5,058
Points
280
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2015
5,557 5,058 280
Sisi wananchi tulifurahishwa sana na huruma yako kwa walimu wa kinondoni , kiukweli tulikuombea sana dua kwa Mwenyezi Mungu ili akuzidishie .

Sasa masiku mengi yamepita hatukusikia mrejesho wa kilichojiri , maana wengi tulitumaini kwamba mara baada ya Mh Rais kukupandisha cheo basi bila shaka huruma ile kwa waalimu wa kinondoni ingesambaa jiji zima la D'salaam .
ahaaa ile movie inakaribia kutoka mkuu...c mnataka mpande haya mabasi mapya yanayowahi
 
edgar90

edgar90

Senior Member
Joined
Jun 18, 2016
Messages
145
Likes
107
Points
45
Age
30
edgar90

edgar90

Senior Member
Joined Jun 18, 2016
145 107 45
Sisi wananchi tulifurahishwa sana na huruma yako kwa walimu wa kinondoni , kiukweli tulikuombea sana dua kwa Mwenyezi Mungu ili akuzidishie .

Sasa masiku mengi yamepita hatukusikia mrejesho wa kilichojiri , maana wengi tulitumaini kwamba mara baada ya Mh Rais kukupandisha cheo basi bila shaka huruma ile kwa waalimu wa kinondoni ingesambaa jiji zima la D'salaam .
Mabasi ya mwendo kasi ndio yalitusahaulisha hiyo project
 
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
10,574
Likes
13,108
Points
280
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined Mar 8, 2012
10,574 13,108 280
Ule mpango wa walimu kupanda dezo kwenye mabasi uliisha baada ya ujio wa mabasi ya mwendo kasi.

Kwa kuwa mashine zinazoruhusu kuingia kwenye mabasi hayo hazitambui vitambulisho vya walimu walivyopewa na Makonda wala 'hazitishiki' na magwanda ya Masoja..............
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,746
Likes
1,953
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,746 1,953 280
Sisi wananchi tulifurahishwa sana na huruma yako kwa walimu wa kinondoni , kiukweli tulikuombea sana dua kwa Mwenyezi Mungu ili akuzidishie .

Sasa masiku mengi yamepita hatukusikia mrejesho wa kilichojiri , maana wengi tulitumaini kwamba mara baada ya Mh Rais kukupandisha cheo basi bila shaka huruma ile kwa waalimu wa kinondoni ingesambaa jiji zima la D'salaam .
Mikakati ya porini huishia porini
 

Forum statistics

Threads 1,235,959
Members 474,920
Posts 29,241,733