Mh Makonda barabara ya Mbezi-Mpigi Magoe kupitia Mbezi kwa Yusufu ni misumali si mawe


A

Avotik

Member
Joined
Oct 6, 2017
Messages
13
Likes
10
Points
5
A

Avotik

Member
Joined Oct 6, 2017
13 10 5
Mheshimiwa mkuu wa mkoa pole sana na majukumu ya kila siku. Huku kwetu mpigi magoe barabara imekuwa shida sana. Tunalazimika kutumia saa nzima kwenye mwendo wa dakika 15 kutoka mpigi magoe kwenda mbezi.

Kuna baadhi ya maeneo kama kwa mgalula TANROAD hawakuweka mawe bali misumari. Mawe yamesimama mwendo wa kuharibu matairi. Daladala zinapatikana kwa shida sana kwa maana matajiri wengi hawaleti magari yao. Magari binafsi yanaharibika kila siku.

Mheshimiwa, wakazi wa huku tunahesabu hasara kila kukicha.
Tunakuomba utusaidie japo lije grader waparue parue kidogo.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,587
Likes
3,169
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,587 3,169 280
Kwa nini mnakimbilia kuishi maeneo ambayo hayajapimwa...

Ndio maana hata maendeleo yanachelewa kuwafikia huko maana katika ramani ya masterplan si ajabu kunaonekana bado ni hifadhi ya msitu wa Pande...
 
Kanye2016

Kanye2016

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
1,944
Likes
1,611
Points
280
Kanye2016

Kanye2016

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
1,944 1,611 280
Haya poleni, Tanzania mpya inakuja
 
A

Avotik

Member
Joined
Oct 6, 2017
Messages
13
Likes
10
Points
5
A

Avotik

Member
Joined Oct 6, 2017
13 10 5
Kwa nini mnakimbilia kuishi maeneo ambayo hayajapimwa...

Ndio maana hata maendeleo yanachelewa kuwafikia huko maana katika ramani ya masterplan si ajabu kunaonekana bado ni hifadhi ya msitu wa Pande...
Hahahahaha. Ila hii barabara imeshawekewa vipimo na TANROAD.
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
32,111
Likes
32,733
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
32,111 32,733 280
Kwa nini mnakimbilia kuishi maeneo ambayo hayajapimwa...

Ndio maana hata maendeleo yanachelewa kuwafikia huko maana katika ramani ya masterplan si ajabu kunaonekana bado ni hifadhi ya msitu wa Pande...
Mkuu unafikiri kuna mtu anapenda kuishi huko?
 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
2,955
Likes
2,124
Points
280
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
2,955 2,124 280
Mheshimiwa mkuu wa mkoa pole sana na majukumu ya kila siku. Huku kwetu mpigi magoe barabara imekuwa shida sana. Tunalazimika kutumia saa nzima kwenye mwendo wa dakika 15 kutoka mpigi magoe kwenda mbezi.

Kuna baadhi ya maeneo kama kwa mgalula TANROAD hawakuweka mawe bali misumari. Mawe yamesimama mwendo wa kuharibu matairi. Daladala zinapatikana kwa shida sana kwa maana matajiri wengi hawaleti magari yao. Magari binafsi yanaharibika kila siku.

Mheshimiwa, wakazi wa huku tunahesabu hasara kila kukicha.
Tunakuomba utusaidie japo lije grader waparue parue kidogo.
Huko ni mkoa wa pwani.
 
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,943
Likes
1,209
Points
280
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,943 1,209 280
Mheshimiwa DSM RC Barabara ya Bunju MabwePandwe ni Misumari siyo Kokoto!
 
UPOPO

UPOPO

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
1,592
Likes
1,109
Points
280
UPOPO

UPOPO

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2010
1,592 1,109 280
Amieni Dodoma au mwanza ndio waliompigia kura Magufuli
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
6,459
Likes
4,257
Points
280
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
6,459 4,257 280
Mheshimiwa mkuu wa mkoa pole sana na majukumu ya kila siku. Huku kwetu mpigi magoe barabara imekuwa shida sana. Tunalazimika kutumia saa nzima kwenye mwendo wa dakika 15 kutoka mpigi magoe kwenda mbezi.

Kuna baadhi ya maeneo kama kwa mgalula TANROAD hawakuweka mawe bali misumari. Mawe yamesimama mwendo wa kuharibu matairi. Daladala zinapatikana kwa shida sana kwa maana matajiri wengi hawaleti magari yao. Magari binafsi yanaharibika kila siku.

Mheshimiwa, wakazi wa huku tunahesabu hasara kila kukicha.
Tunakuomba utusaidie japo lije grader waparue parue kidogo.
Nakujua huko nilishawahi kuishi,ingekuwa vizuri ungeweka na kapicha kuonesha hayo mawe yalivyochomoza,yaani inafikia mahali unalionea gari huruma,unatamani ulibebe mgongoni utembee kwa miguu..
 
Lukungano1

Lukungano1

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2017
Messages
1,546
Likes
1,050
Points
280
Lukungano1

Lukungano1

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2017
1,546 1,050 280
Haaaa haaaa! Nakusoma huko
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,587
Likes
3,169
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,587 3,169 280
Mkuu unafikiri kuna mtu anapenda kuishi huko?
Pengine hawapendi lakini ndio nchi yetu ilivyo...

Kwa maeneo ya mbali na mji kama huko, ishu ya barabara hadi itengemae ni ama kuna kiongozi ana ishu zake, au kuna wapiga kura wa kutosha la sivyo inabidi kuvumilia tu kama wananchi wa Kinyerezi, Goba n.k waliovumilia miaka nenda rudi...

Si unasikia kina ngosha huko Mwanza wamepona na bomoabomoa kwa vile walimpa kura za kutosha 'mkamua majipu'...
 
Lukungano1

Lukungano1

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2017
Messages
1,546
Likes
1,050
Points
280
Lukungano1

Lukungano1

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2017
1,546 1,050 280
Mheshimiwa mkuu wa mkoa pole sana na majukumu ya kila siku. Huku kwetu mpigi magoe barabara imekuwa shida sana. Tunalazimika kutumia saa nzima kwenye mwendo wa dakika 15 kutoka mpigi magoe kwenda mbezi.

Kuna baadhi ya maeneo kama kwa mgalula TANROAD hawakuweka mawe bali misumari. Mawe yamesimama mwendo wa kuharibu matairi. Daladala zinapatikana kwa shida sana kwa maana matajiri wengi hawaleti magari yao. Magari binafsi yanaharibika kila siku.

Mheshimiwa, wakazi wa huku tunahesabu hasara kila kukicha.
Tunakuomba utusaidie japo lije grader waparue parue kidogo.
Kuna kitu cjaelewa hapa,hv Rc ndo mtendaji wa mkoa??? Au kilio hiki kilipaswa kiende kwa mameya,wakurugenzi,wabunge na madiwani???
 
A

Avotik

Member
Joined
Oct 6, 2017
Messages
13
Likes
10
Points
5
A

Avotik

Member
Joined Oct 6, 2017
13 10 5
Nakujua huko nilishawahi kuishi,ingekuwa vizuri ungeweka na kapicha kuonesha hayo mawe yalivyochomoza,yaani inafikia mahali unalionea gari huruma,unatamani ulibebe mgongoni utembee kwa miguu..
Yaani mpaka roho inauma kwa kweli. Unalazimika kutumia saa nzima kwenye mwendo wa dakika 15. Hali ni mbaya sana.
 
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2013
Messages
1,782
Likes
2,048
Points
280
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2013
1,782 2,048 280
Poleni sana wamiliki wa magari na wakazi wa huko.
 
A

Avotik

Member
Joined
Oct 6, 2017
Messages
13
Likes
10
Points
5
A

Avotik

Member
Joined Oct 6, 2017
13 10 5
Kuna kitu cjaelewa hapa,hv Rc ndo mtendaji wa mkoa??? Au kilio hiki kilipaswa kiende kwa mameya,wakurugenzi,wabunge na madiwani???
Yeye aliahidi kushughulika na hawa wakurugenzi endapo watashindwa kurekebisha hizi barabara.
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,438
Likes
3,916
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,438 3,916 280
Wekeni picha... Ugali bila nyama haupandi
 

Forum statistics

Threads 1,212,877
Members 461,819
Posts 28,457,987