Mh Magufuli Tupia Macho Barabara ya Dodoma-Iringa


Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,045
Likes
5,233
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,045 5,233 280
Nimebahatika kuipita barabara hii, inaonekana ujenzi wake ni wa muda mrefu sana na inajengwa kwa kushangaza maana wanarukaruka vipande hapa lami hapa diversion etc, mbali na kwamba haina economic base kubwa lkn kwisha kwake kutasaidia sana kurahisisha usafiri kati ya kusini na kaskazini na huenda biashara ikaongezeka pia kwa wakazin wa maeneo hayo

kwa sasa ni mateso tu, haiwezekani umbali wa KM 250 TUSAFIRI KWA MASAA 6!!

Mh Plz
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,782
Likes
39,516
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,782 39,516 280
Magufuli hamasisha vijana wauze viroba vya konyagi barabarani ili kuwaondolea uchovu watumiaji wa barabara hii wanaolalamika kusafiri kilometa 250 tu kwa masaa sita
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,045
Likes
5,233
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,045 5,233 280
na watu wote waseme na iwe hivyo
Magufuli hamasisha vijana wauze viroba vya konyagi barabarani ili kuwaondolea uchovu watumiaji wa barabara hii wanaolalamika kusafiri kilometa 250 tu kwa masaa sita
 
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2008
Messages
1,285
Likes
63
Points
145
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2008
1,285 63 145
Nimebahatika kuipita barabara hii, inaonekana ujenzi wake ni wa muda mrefu sana na inajengwa kwa kushangaza maana wanarukaruka vipande hapa lami hapa diversion etc, mbali na kwamba haina economic base kubwa lkn kwisha kwake kutasaidia sana kurahisisha usafiri kati ya kusini na kaskazini na huenda biashara ikaongezeka pia kwa wakazin wa maeneo hayo

kwa sasa ni mateso tu, haiwezekani umbali wa KM 250 TUSAFIRI KWA MASAA 6!!

Mh Plz
masaa 6 ulitumia usafiri gani? maana kuna watu wanasifia kuwa mambo safi sasa hvi
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,409
Likes
5,588
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,409 5,588 280
!
!
aitupie macho kwani inaenda ikulu
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,045
Likes
5,233
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,045 5,233 280
masaa 6 ulitumia usafiri gani? maana kuna watu wanasifia kuwa mambo safi sasa hvi
Nilikwenda na Urafiki na kurudi na Suoer Blue Bird, yote msaa sita, ukisikiliza story utapotoka, hata mm niliambiwa ni masaa 4 tu lakn cha moto nilikiona
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,045
Likes
5,233
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,045 5,233 280
viroba tena duh, ndio maana barabara zetu zinachakaa haraka
Magufuli hamasisha vijana wauze viroba vya konyagi barabarani ili kuwaondolea uchovu watumiaji wa barabara hii wanaolalamika kusafiri kilometa 250 tu kwa masaa sita
 
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2009
Messages
1,844
Likes
1,799
Points
280
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2009
1,844 1,799 280
Masaa sita sina uhakika...ikiwa basi la mwafrika linatoka iringa mpaka singida kwa masaa nane we wa dodoma ndo iwe masaa sita?....rejea taarifa zako asee
 
wakukae

wakukae

Senior Member
Joined
Aug 30, 2012
Messages
104
Likes
22
Points
35
wakukae

wakukae

Senior Member
Joined Aug 30, 2012
104 22 35
Ni masaa sita mkuu. Yakipungua sana basi matano na nusu. Na mvua zinazoendelea hizi zinazidisha ugumu wa safari
 

Forum statistics

Threads 1,263,083
Members 485,791
Posts 30,142,024