Mh Lusinde na mchango wake wadhati


washa

washa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2007
Messages
576
Likes
150
Points
60
washa

washa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2007
576 150 60
Kwa Mara ya kwanza nimemsikia mh Lusinde akitoa mchango makini sana ndani ya ukumbi wa bunge
Kwa muda mrefu nimekuwa nikimfuatilia Lusinde ambaye ameliwa akitoa michango iliyojaa matusi,kejeli na vijembe kwa wabunge wa upinzani huku wabunge wa ccm wakimshangilia lakini Leo kanifurahisha kwa maelezo yake yaliyojaa ukweli na umakini sana. Huu ni wakati wa mabadiliko,ccm fuateni mfano huu
 
chaboo

chaboo

Member
Joined
Dec 11, 2013
Messages
78
Likes
0
Points
0
chaboo

chaboo

Member
Joined Dec 11, 2013
78 0 0
Kwa Mara ya kwanza nimemsikia mh Lusinde akitoa mchango makini sana ndani ya ukumbi wa bunge
Kwa muda mrefu nimekuwa nikimfuatilia Lusinde ambaye ameliwa akitoa michango iliyojaa matusi,kejeli na vijembe kwa wabunge wa upinzani huku wabunge wa ccm wakimshangilia lakini Leo kanifurahisha kwa maelezo yake yaliyojaa ukweli na umakini sana. Huu ni wakati wa mabadiliko,ccm fuateni mfano huu
sema kasema nn?
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,974
Likes
358
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,974 358 180
Kwa Mara ya kwanza nimemsikia mh Lusinde akitoa mchango makini sana ndani ya ukumbi wa bunge
Kwa muda mrefu nimekuwa nikimfuatilia Lusinde ambaye ameliwa akitoa michango iliyojaa matusi,kejeli na vijembe kwa wabunge wa upinzani huku wabunge wa ccm wakimshangilia lakini Leo kanifurahisha kwa maelezo yake yaliyojaa ukweli na umakini sana. Huu ni wakati wa mabadiliko,ccm fuateni mfano huu
Lusinde hadhaminiki huyo
 
E

entale

Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
25
Likes
1
Points
5
E

entale

Member
Joined Apr 4, 2012
25 1 5
Nikweli kachangia vzr Sana Leo ameongea kwa uchungu mbunge huyu ila akanifurahisha jambo moja alipoonyesha mafanikio yake ya kutoka familia maskin hadi kua mbunge.naibu nae amesupport Inamaana ukiwa maskin hustahili kua mbunge???
 
K

kavale

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
228
Likes
0
Points
0
K

kavale

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2013
228 0 0
Si usikilize vipindi vya bunge
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
71
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 71 0
Kwa Mara ya kwanza nimemsikia mh Lusinde akitoa mchango makini sana ndani ya ukumbi wa bunge
Kwa muda mrefu nimekuwa nikimfuatilia Lusinde ambaye ameliwa akitoa michango iliyojaa matusi,kejeli na vijembe kwa wabunge wa upinzani huku wabunge wa ccm wakimshangilia lakini Leo kanifurahisha kwa maelezo yake yaliyojaa ukweli na umakini sana. Huu ni wakati wa mabadiliko,ccm fuateni mfano huu
Umepost ili uonekane umeost JF kisha ulambe buku 7
 
Hon. Aikambe

Hon. Aikambe

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
446
Likes
0
Points
0
Hon. Aikambe

Hon. Aikambe

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
446 0 0
Ni sawa amechangia vema, ila lusinde na mtu kama nchemba ni hazina iliyooza ndani ya chama cha ccm na taifa kwa ujumla, mtu ukishakosa busara na hekima ni bure tu no way out.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,903
Likes
15,365
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,903 15,365 280
Yaleyale ya Wabunge WA CCM,yaani anaisifia serikAli sikivu weeeee. Halafu anaanza kuhadithia kwa uchungu sana hadi machozi yanakaribia kukutoka. Sikia sasa malizia yake...ndio utachoka
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
10,314
Likes
6,645
Points
280
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
10,314 6,645 280
Kwa Mara ya kwanza nimemsikia mh Lusinde akitoa mchango makini sana ndani ya ukumbi wa bunge
Kwa muda mrefu nimekuwa nikimfuatilia Lusinde ambaye amekuwa akitoa michango iliyojaa matusi,kejeli na vijembe kwa wabunge wa upinzani huku wabunge wa ccm wakimshangilia lakini Leo kanifurahisha kwa maelezo yake yaliyojaa ukweli na umakini sana. Huu ni wakati wa mabadiliko,ccm fuateni mfano huu
Kweli kabisa mkuu. Mimi nilikuwa ndani ya ukumbi wa bunge wakati akiongea. Sikutegemea kama angeongea kwa busara kubwa kiasi kile na kushangiliwa na wabunge wote wa CCM na upinzani wakiongozwa na mchungaji Msigwa. Aliposimamama niliingiwa na hofu kuwa angeongea mambo ya hovyo kama tulivyomzoea. Lakini la ajabu ameongea maswala ya msingi sana tena kwa lugha nzuri sana mpaka nikajiuliza ilikuwaje hapo awali alikuwa anachafua mdomo wake namna ile? Mimi nasema kama ataendelea hivi itakuwa wazi sasa ameacha utoto baada ya kukua. Mh. Lusinde ajue kuwa si lazima uaome sana ili kuwa na busara. Kama kuna mtu amemcounsell Mh. basi nampa asilimia mia. Hongera Lusinde kwa leo endelea hivyo hivyo. Acha matusi na dhihaka za kitoto utakuwa mbunge mzuri sana. Nampongeza pia Mh. Msigwa kwa mchango wake mzuri ambao ulifuatiwa na mchango maridadi wa Kibajaji. LUSINDE USITUKANE TENA WALA USIONGEE KAMA MVUTA BANGI TENA. YALE ULIYOONGEA ALMERU MASHARIKI YANATOSHA KWANI YALIKUDHALILISHA SANA KULIKO ULIVYODHANI KUWA WAPINZANI WAKO WANGEDHALILIKA. NITAKUSHANGAA SANA UKIRUDIA KUONGEA HOVYO TENA!
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
10,314
Likes
6,645
Points
280
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
10,314 6,645 280
Ni sawa amechangia vema, ila lusinde na mtu kama nchemba ni hazina iliyooza ndani ya chama cha ccm na taifa kwa ujumla, mtu ukishakosa busara na hekima ni bure tu no way out.
Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni. Mimi nimemshudia kwa macho na masikio. Kwa leo Mh. Lusinde kaongea ki utu uzima na tumpe credits zake. Kwa mwigulu huyo kwakweli mpaka sasa ni hasara kwa taifa hasa kwa elimu aliyo nayo. Lusinde unaweza kumsamehe kwa baadhi ya matusi na utoto alioufanya awali. Lakini Mwigulu anayejidai mchumi daraja la kwanza kwa lugha na vitendo vyake utamsameheje kwa mambo ya kijinga anyoyafanya? Huyo ni mtu aliyepita shuleni na vyuoni lakini hakuelimika na hiyo ni hasara kwa taifa na jamii yake.
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
110
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 110 145
Kwa Mara ya kwanza nimemsikia mh Lusinde akitoa mchango makini sana ndani ya ukumbi wa bunge
Kwa muda mrefu nimekuwa nikimfuatilia Lusinde ambaye ameliwa akitoa michango iliyojaa matusi,kejeli na vijembe kwa wabunge wa upinzani huku wabunge wa ccm wakimshangilia lakini Leo kanifurahisha kwa maelezo yake yaliyojaa ukweli na umakini sana. Huu ni wakati wa mabadiliko,ccm fuateni mfano huu
Aisee nimekustahi tu. Siku nyingine uandike kinachoeleweka
 

Forum statistics

Threads 1,249,673
Members 481,004
Posts 29,707,053