Mh; lowasa atangaza ushindi makuyuni sku mbili kabla


A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
325
Likes
0
Points
0
Age
48
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
325 0 0
Mheshimiwa Edward lowasa na rais mtarajiwa wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania amemalza kampen za udiwan katka kata ya makuyuni katka ngome yake kuu ya jimbo la makuyuni na ameanza ziara mjini moshi leo kwa kazi zake za kiofsi na kuacha vijana wakimalizia/wakfunga kampeni hii inaonyesha nguvu kubwa aliyonayo lowasa monduli,arusha na Tanzania kwa ujumla...kweli lowasa ni mtaalam wa siasa za kileleni/kitaifa ....
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,299
Likes
235
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,299 235 160
Please MOD do justice to this cra p......put where it deserves most in the dustbin.
 
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2012
Messages
504
Likes
0
Points
0
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2012
504 0 0
Mheshimiwa Edward lowasa na rais mtarajiwa wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania amemalza kampen za udiwan katka kata ya makuyuni katka ngome yake kuu ya jimbo la makuyuni na ameanza ziara mjini moshi leo kwa kazi zake za kiofsi na kuacha vijana wakimalizia/wakfunga kampeni hii inaonyesha nguvu kubwa aliyonayo lowasa monduli,arusha na Tanzania kwa ujumla...kweli lowasa ni mtaalam wa siasa za kileleni/kitaifa ....
Nyepesi nyepesi nlizonazo ni kuwa kwenye harambee ya ya leo ametupia 450 m
 
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
325
Likes
0
Points
0
Age
48
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
325 0 0
Lowasa ni jembe ...rais mtarajiwa wa jamhuri ya muungano wa tanzania 2015
 
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
325
Likes
0
Points
0
Age
48
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
325 0 0
mheshimiwa edward lowasa na rais mtarajiwa wa jamhuri ya muungano wa tanzania amemalza kampen za udiwan katka kata ya makuyuni katka ngome yake kuu ya jimbo la monduli ktk kata ya makuyuni na ameanza ziara mjini moshi leo kwa kazi zake za kiofsi na kuacha vijana wakimalizia/wakfunga kampeni hii inaonyesha nguvu kubwa aliyonayo lowasa monduli,arusha na tanzania kwa ujumla...kweli lowasa ni mtaalam wa siasa za kileleni/kitaifa ....
huwezi kuzuia upepo ata jk anakiri hili ni jembe
 
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,740
Likes
9
Points
0
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,740 9 0
By ANC-KWA ZULU NATAL

Mheshimiwa Edward lowasa na rais mtarajiwa wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania amemalza kampen za udiwan katka kata ya makuyuni katka ngome yake kuu ya jimbo la Monduli kata ya makuyuni na ameanza ziara mjini moshi leo kwa kazi zake za kiofsi na kuacha vijana wakimalizia/wakfunga kampeni hii inaonyesha nguvu kubwa aliyonayo lowasa monduli,arusha na Tanzania kwa ujumla...kweli lowasa ni mtaalam wa siasa za kileleni/kitaifa ....

Kwa kweli lowasa anatisha kama njaa....nitampgia kura yangu lowasa,nitalinda kura zake, nitahudhuria sherehe za kuapishwa kwake na stak anpe cheo chochote...namkubali kwa sababu ni mtendaji strong na anajua kutenganisha familia na serkali na yupo strctly na kusmamia anachokiamin ata tmuatmua ya kna mwakyembe walkuwa wanajarbu kuiga style ya lowasa ya utendaji kazi lakin wameshndwa we lov u lowasa wewe ni mchapa kazi dhabiti
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Lowassa ana kazi gani za kiofisi mpaka awe busy na hizo ziara?
Aache mbwembwe, Arumeru Mashariki alifanya kama hivi na bado CCM ikashindwa kwa aibu.
Itakuwa anamkwepa Nape na wale mataahira wa Mwigulu wanaokubali kuanikwa jukwaani kama vinyago maana wale hawajui siasa wanajua fujo na matusi hivyo ameona bora ajiepushe na aibu za ajabu ajabu

Lowassa asubiri kuja kuweka matanga baada ya jumapili, maana suala la kushindwa kwa CCM kata ya Makuyuni liko pale pale.

CHADEMA yatosha!!!
 
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,740
Likes
9
Points
0
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,740 9 0
Nyepesi nyepesi nlizonazo ni kuwa kwenye harambee ya ya leo ametupia 450 m
hahahahahaha dk.phone umefanya sku yangu swaaaaaaaaaaaaaaaaaaf ngoja nifunge ofsi nikapate ktu bardiiiiiiiii
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,728
Likes
3,414
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,728 3,414 280
Sread uanzishe wewe,post umejaza wewe haya tunakuachia uwanja
 
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
325
Likes
0
Points
0
Age
48
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
325 0 0
Nyepesi nyepesi nlizonazo ni kuwa kwenye harambee ya ya leo ametupia 450 m
hahahahah nmeipenda lowasa bhanaaaaaaaaaaaaaa anatiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiisha
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,728
Likes
3,414
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,728 3,414 280



Kwa kweli lowasa anatisha kama njaa....nitampgia kura yangu lowasa,nitalinda kura zake, nitahudhuria sherehe za kuapishwa kwake na stak anpe cheo chochote...namkubali kwa sababu ni mtendaji strong na anajua kutenganisha familia na serkali na yupo strctly na kusmamia anachokiamin ata tmuatmua ya kna mwakyembe walkuwa wanajarbu kuiga style ya lowasa ya utendaji kazi lakin wameshndwa we lov u lowasa wewe ni mchapa kazi dhabiti
Buku 7 mna mbwembwe! Siwalaumu mnafanya hivi kwa sababu ya kusaka tonge
 
mamseri

mamseri

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
685
Likes
106
Points
60
mamseri

mamseri

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
685 106 60
mngekuwa na uhakika wa ushindi mngenunua kadi za kupiga kura na kutoa rushwa? leo mh. Nasari kawafuma live wakirekodi majina na namba za kadi za wapiga kura.
 
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2009
Messages
869
Likes
5
Points
35
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2009
869 5 35
Sijui Watanzania nani amewaroga aisee! Yaani mtu aliyefukuzwa uwaziri mkuu kwa ufisadi wa Richmond bado anashabikiwa awe raisi mtarajiwa. Nyie hamjifunzi jinsi Julius Ngalema yule aliyesema we will kill for Zuma alipoona alichemsha kufanya kampeni kwa ajili ya Zuma
 
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
3,571
Likes
7
Points
0
Age
57
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
3,571 7 0
Mheshimiwa Edward lowasa na rais mtarajiwa wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania amemalza kampen za udiwan katka kata ya makuyuni katka ngome yake kuu ya jimbo la makuyuni na ameanza ziara mjini moshi leo kwa kazi zake za kiofsi na kuacha vijana wakimalizia/wakfunga kampeni hii inaonyesha nguvu kubwa aliyonayo lowasa monduli,arusha na Tanzania kwa ujumla...kweli lowasa ni mtaalam wa siasa za kileleni/kitaifa ....
ukoo wa panya.....
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,527
Likes
117
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,527 117 160
Mtafanya Lowasa asiende Bungeni jumatatu kwa aibu atakayopata. Hakika jumapili ni pigo takatifu kwa CCM na ndo mwanzo wa mazishi yake
 
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
325
Likes
0
Points
0
Age
48
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
325 0 0
deshmo Sread uanzishe wewe,post umejaza wewe haya tunakuachia uwanja
sIO SREAD ni thread..lughaz prblm....lowasa anatsha kaka subiri iingie vzuri
 
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,740
Likes
9
Points
0
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,740 9 0
Buku 7 mna mbwembwe! Siwalaumu mnafanya hivi kwa sababu ya kusaka tonge
Kaka ur wrng mm si kama hao vijana wa apo lumumba wa nape naweza kukuajr wewe na ukoo wako 20yrs...lowasa anatsha ndio ukweli kujiuzulu uwazr mkuu zlkuwa na ftna za kna sta za kukosa uwazr mkuu alioaidiwa na kikwete bdaye akaona hafai na membe aliyeaidiwa uwazr akapewa unaibu wazr nishat....kizur chajiuza lowasa ni jembe NGUMU KUMESA BT MESA HVYOVYO HEROO
 
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,740
Likes
9
Points
0
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,740 9 0
DESHMO Buku 7 mna mbwembwe! Siwalaumu mnafanya hivi kwa sababu ya kusaka tonge
Kaka ur wrng mm si kama hao vijana wa apo lumumba wa nape naweza kukuajr wewe na ukoo wako 20yrs...lowasa anatsha ndio ukweli kujiuzulu uwazr mkuu zlkuwa na ftna za kna sta za kukosa uwazr mkuu alioaidiwa na kikwete bdaye akaona hafai na membe aliyeaidiwa uwazr akapewa unaibu wazr nishat....kizur chajiuza lowasa ni jembe NGUMU KUMESA BT MESA HVYOVYO HEROO
 
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,740
Likes
9
Points
0
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,740 9 0
Nyepesi nyepesi nlizonazo ni kuwa kwenye harambee ya ya leo ametupia 450 m
Wewe deshmo upooooooooooooo....mesa na hiyo herooooo
 

Forum statistics

Threads 1,272,600
Members 490,036
Posts 30,454,765