Mh lissu apasua jipu. Polisi wahaha (video)


mchonga

mchonga

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
1,253
Likes
16
Points
135
mchonga

mchonga

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
1,253 16 135
 
Last edited by a moderator:
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
Kazi kweli kweli! Hili lakuzua mikutano halijakaa sawa kabisa. Swala nikutafuta mbinu mbadala ya kuhakikisha ulinzi na usalam unaimalishwa kipindi cha hiyo mikutano.
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,522
Likes
141
Points
160
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,522 141 160
Polisi wetu wakipokea amri wao wanafanya bila kuangalia sheria zinasemaje au wanajua lakini wanajaribu kutekeleza amri ya boss wao. Hii ni hatari kwa demokrasia ya kweli kwenye nchi. Hivi unawezaje kumzuia mbunge asikutane na wapiga kura wake? Mimi nafikiri mbunge hapashwi kuomba ruhusa polisi ili kufanya mkutano, anapashwa kutoa taarifa tu kwamba siku fulani nina mkutano na wapiga kura wangu tarehe fulani na mahali fulani basi!!!. Na polisi wanapashwa kutoa ulinzi basi!!! sio kutoa ruhusa!!!

Tiba
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
hizi blanket statement kutoka polisi eti............"taarifa za Ki-Intelijensia"..........ni UJINGA.........hizi sio zama za Zidumu fikra za Viongozi.........
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,674
Likes
187
Points
160
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,674 187 160
Hivi kikwekte pamoja na kuiba kura na kupewa urais, baado ana hofu gani na chadema?
ccm wametumia mbinu zote chafu ktk vitabu wakati wa uchaguzi, bado hawajaridhika, na sasa wanawanyima wananchi haki ya kukukutana na kuongea na wawakilishi wao! This is going too far na inaonyesha wazi yanayosemwa kwamba , ccm wao wapo kwa ajili ya masilahi ya utawala tuu, hawajali wananchi wanataka nini! It's pathetic, wanazidi kujichimbia mashimo.
Hivi hawa watu huwa hawana watu wa kuwashauri, hii nayo ni strategy ya namna gani kama si ujinga, wanadhani watazuia hiyo mikutano hadi lini? naona nia yao ni kutaka wananchi waanzishe fujo.
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
Polisi wetu wakipokea amri wao wanafanya bila kuangalia sheria zinasemaje au wanajua lakini wanajaribu kutekeleza amri ya boss wao. Hii ni hatari kwa demokrasia ya kweli kwenye nchi. Hivi unawezaje kumzuia mbunge asikutane na wapiga kura wake? Mimi nafikiri mbunge hapashwi kuomba ruhusa polisi ili kufanya mkutano, anapashwa kutoa taarifa tu kwamba siku fulani nina mkutano na wapiga kura wangu tarehe fulani na mahali fulani basi!!!. Na polisi wanapashwa kutoa ulinzi basi!!! sio kutoa ruhusa!!!

Tiba
Tiba,

neno hapo sio "wanapashwa"..........neno sahihi ni...... "wanapaswa/hapaswi/anapaswa"...........

Kupasha maji, chai, chakula, misuli, au habari..........e.g .Tiba alipashwa habari ya maendeleo wilaya ya Bukoba vijijini

Ukiwa Mfanyakazi Inakupasa kwenda Ofisini.............na unapaswa kufanya kazi
Inawapasa Polisi kutoa ulinzi......au...Polisi wanapaswa kutoa ulinzi
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Waandishi wa habari wa Tanzania hawana adabu (nafahamu si wote).

Kwanza asante kwa kutuwekea hii video.

Sasa kama mmealikwa na kuja wenyewe na mkifika kwenye Press Conf. mnaanza makelele na fujo kama mitoto ya Chekechea jamani? Wengine misimu inalia ovyo, wengine wanatongozana sijui, WTF????

Hamna heshima kwa aliyewaalika, maboss wenu waliowatuma kuja hapo, kwa wananchi na hata kwa taaluma yenu mnayoifanya na kuingiza kipato chenu cha kila siku. Tafadhali nyie watu mkue sasa na kufahamu kipi ukifanye na kipi usikifanye katika sehemu fulani. Mkishambuliwa kuwa ni WACHAFU, basi mnakuja juu na kuanza kulalamika kuwa wanawadharau. Je nyie wenyewe mnajiheshimu?

Ona lile jinga jingine limenyowa Kibwenzi na kusoma taarifa ya habari kwenye ITV.... Kaaazi kwelikweli!!!!
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Tiba,

neno sio "Kupashwa"..........neno sahihi ni...... "Kupaswa/Kupasa"...........

Kupasha maji, chai, chakula, misuli, au habari..........e.g .Tiba alipashwa habari ya maendeleo wilaya ya Bukoba vijijini

Ukiwa Mfanyakazi Inakupasa kwenda Ofisini.............na unapaswa kufanya kazi
Inawapasa Polisi kutoa ulinzi......au...Polisi wanapaswa kutoa ulinzi
polepole mwalimu, tangulia mwalimu
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Hivi kikwekte pamoja na kuiba kura na kupewa urais, baado ana hofu gani na chadema?
ccm wametumia mbinu zote chafu ktk vitabu wakati wa uchaguzi, bado hawajaridhika, na sasa wanawanyima wananchi haki ya kukukutana na kuongea na wawakilishi wao! This is going too far na inaonyesha wazi yanayosemwa kwamba , ccm wao wapo kwa ajili ya masilahi ya utawala tuu, hawajali wananchi wanataka nini! It's pathetic, wanazidi kujichimbia mashimo.
Hivi hawa watu huwa hawana watu wa kuwashauri, hii nayo ni strategy ya namna gani kama si ujinga, wanadhani watazuia hiyo mikutano hadi lini? naona nia yao ni kutaka wananchi waanzishe fujo.
Mrdennis,
Mwizi kila mara anaogopa. Hawa wanaogopa kuwa CHADEMA itaendelea kupata umaarufu kwa kufanya mikutano. Wanataka raia wasahau vuguvugu lililoanzishwa na uchaguzi wa mwaka huu na bado wana ndoto kuwa wanaweza kurudisha nyuma harakati hizi. (Si umewasikia wakisema watakomboa majimbo waliyopoteza katika uchaguzi huu?)
 

Forum statistics

Threads 1,236,308
Members 475,050
Posts 29,253,663