Mh. Kikwete Pongezi Ulizozipata Usije Ukaharibu Tukakuchukia Zaidi


J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,270
Likes
6
Points
135
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,270 6 135
Wana JF

Nianze kwa ku declare interest kuwa mimi kwa upande wa masuala ya siasa niko upinzani lakini kuwa mpinzania haina maana ya kukosoa kila kitu hata pale panapostahili kupongeza

Mh. Jakaya Mrisho Kikwete Rais wa awamu ya nne, katika jambo ambalo utakumbukwa ni kurusu uundwaji wa katiba mpya ya nchi yetu, hilo ni jambo zuri sana ulilolifanya mpaka hatua hii.

Lakini yameanza kusikika masikioni mwa watu na baadhi ya vyombo vya habari vimeeleza kuwa CCM watakuwa na kikao maalum cha kuijadili rasimu ya Katiba mpya chini ya unyekiti wa mweshimiwa Rais. Mimi sijaona popote katika mchakato wa uundwaji wa katiba inapoelezea vyama vya siasa vitakaa rasimi na kujadili rasimu ya katiba. Kwa kazi hiyo yapo mabaraza ya katiba na bunge la katiba na si vyama vya siasa.

Chonde chonde rasimu iliyopo angalau imekidhi haja ya mioyo ya watanzania, tunawaombeni CCM msije mkatualibia mchakato na kuipeleka nchi katika machafuko yasio ya lazima
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,337
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,337 339 180
Wana JF

Nianze kwa ku declare interest kuwa mimi kwa upande wa masuala ya siasa niko upinzani lakini kuwa mpinzania haina maana ya kukosoa kila kitu hata pale panapostahili kupongeza

Mh. Jakaya Mrisho Kikwete Rais wa awamu ya nne, katika jambo ambalo utakumbukwa ni kurusu uundwaji wa katiba mpya ya nchi yetu, hilo ni jambo zuri sana ulilolifanya mpaka hatua hii.

Lakini yameanza kusikika masikioni mwa watu na baadhi ya vyombo vya habari vimeeleza kuwa CCM watakuwa na kikao maalum cha kuijadili rasimu ya Katiba mpya chini ya unyekiti wa mweshimiwa Rais. Mimi sijaona popote katika mchakato wa uundwaji wa katiba inapoelezea vyama vya siasa vitakaa rasimi na kujadili rasimu ya katiba. Kwa kazi hiyo yapo mabaraza ya katiba na bunge la katiba na si vyama vya siasa.

Chonde chonde rasimu iliyopo angalau imekidhi haja ya mioyo ya watanzania, tunawaombeni CCM msije mkatualibia mchakato na kuipeleka nchi katika machafuko yasio ya lazima
mkuu tuombe mungu mambo yaende vema vyama vya siasa vyote vitajadili hii rasimu kwa sababu vyama vya siasa ni taasisi na wanauhuru wa kujadili kama ambavyo zitafanya taasisi zingine zilizopo hapa nchini.
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
kikwete ni mtu muungwana mno, hawezi kufanya kitu cha kumharibia wakati ameshafanya mengi mazuri ya kupigiwa mfano hadi hapo alipofikia
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
hongera sana rais kikwete kwa kutupatia watanzania katiba mpya. mungu akubariki sana
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
wakati wa utawala wa JK kumekuwa na uhuru mkubwa sana wa kutoa maoni, uhuru wa kukosoa na uhuru wa kuzungumza mtu atakalo...........tuutumie uhuru huu kuijenga tanzania yetu
 
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
1,241
Likes
10
Points
0
Age
39
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
1,241 10 0
wakati wa utawala wa JK kumekuwa na uhuru mkubwa sana wa kutoa maoni, uhuru wa kukosoa na uhuru wa kuzungumza mtu atakalo...........tuutumie uhuru huu kuijenga tanzania yetu
Ni tanganyika mkuu.
 
S

SlaaSlaala

Senior Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
107
Likes
0
Points
33
Age
68
S

SlaaSlaala

Senior Member
Joined Apr 30, 2013
107 0 33
Baba wa Taifa wa Tanganyika huyo.
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,420
Likes
14,571
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,420 14,571 280
Kishukuriwe kwanza chama kilicho ona mbali na kuamua kuweka swala la Katiba kama sera yao namba moja.....Kwa maneno mengine tunaishukuru Chadema na pia tunaishukuru CCM pamoja na JK kwa kutekeleza Ilani ya CDM....
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Kishukuriwe kwanza chama kilicho ona mbali na kuamua kuweka swala la Katiba kama sera yao namba moja.....Kwa maneno mengine tunaishukuru Chadema na pia tunaishukuru CCM pamoja na JK kwa kutekeleza Ilani ya CDM....
Huu ndiyo uungwana wa JMK kwa kuwa angeweza kukataa kutekeleza ilani ya CDM na bado akabaki kuwa rais. Big Up prezzida.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,274,218
Members 490,631
Posts 30,505,044