Mh. Kessy: Wabunge ni wezi


M

Mzee Mzima

Senior Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
159
Likes
1
Points
35
M

Mzee Mzima

Senior Member
Joined Mar 31, 2008
159 1 35
Kessy anataka wabunge wachunguzwe, wanapewa hela za safari na hawasafiri. na kuna mkubwa karudisha mke dubai kwa hela za walipakodi.

my take:
Kweli CAG akague wabunge, lakini wabunge wameanza kuamka.
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
6
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 6 35
ndio matunda ya uhuru wetu.nchi lazima iliwe na wenye nchi
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,330
Likes
5,086
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,330 5,086 280
Si aseme tu CCM ni wezi? Wanaibia nchi yao wenyewe?
 

Forum statistics

Threads 1,252,056
Members 481,989
Posts 29,794,218