Mh. Kapuya apata mkwe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Kapuya apata mkwe

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 7, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,772
    Likes Received: 4,913
    Trophy Points: 280
    <table border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" width="100%"><tbody><tr><td align="left"><table bgcolor="#dddddd" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" height="23" width="100%"><tbody><tr><td width="606">

    </td> <td align="right" width="139">
    </td> <td align="right" width="12">
    </td> </tr> </tbody></table></td> </tr> <tr> <td bgcolor="#999999">[​IMG]</td> </tr> <tr> <td class="shortnews" align="left" bgcolor="#ffffff" valign="top">
    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Mzurikwao Ramadhani Kapuya, ambaye ni binti wa Kaka wa Waziri wa Kazi, Ajira na Maendeleo ya Vijana, Mh. Prof. Juma Athuman Kapuya, amefunga ndoa na Bw. Salum Kabola nyumabani kwa Mh, Masaki jijini Dar es salaam leo mchana. Pichani wanandoa hao wakiwa na nyuso za furaha mara baada ya ndoa.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Mama Sitti Mwinye (kushoto) nae akimpa mkono wa pongezi Binti Kapuya

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Mh. Waziri Kapuya (kulia) akimuozesha Bw. Malum mbele ya Sheikh

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Mzee Ali Hassan Mwinyi (kwanza kulia) nae alikuwa miongoni mwa viongozi wa serikali waliohudhuria harusi hiyo

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Abdulrahman Kinana (Kulia) nae alikuwepo. Tunawatakiwa kila la kheri wanandoa hao.


    </td></tr></tbody></table>
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 10,387
    Likes Received: 5,752
    Trophy Points: 280
    Hongera zao wanandoa.....
     
  3. m

    major mkandala Member

    #3
    Mar 7, 2010
    Joined: Mar 6, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaamani huyo bwana harusi
    mbona kama babake kabisaa ....amekubalije kuolewa na mzee hivyo alikosa
    vijjana kweli....???
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,484
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Sasa wewe inakuhusu nini?
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 8,371
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    Bwana harusi hana babake ni muhimu kuonyeshwa bana mbona tumeona upande wa bi harusi au sababu ni Kapuya ,kama mlovyotuonyesha kwa kapuya na kwa bwana harusi ni vivyo hivyo na kama haituhusu usingeleta hapa sasa umeleta hii habari hapa vipi kama haituhusu?
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,534
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    jamani huyu si ni mbabu jamani?mhhh haya kila la kheri wanandoa nyie
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,246
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 0
    huna jipya
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,484
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    kuhusu nini?
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,484
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Naona Yo Yo unatafuta mtu wa kukufanyia D.R.E.

    btw, Bwa Bwa anasemeje?
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,851
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Babu na mjukuuu:confused:
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...