Mh Kamani mikononi mwa polisi kwa tuhumaya mauaji. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Kamani mikononi mwa polisi kwa tuhumaya mauaji.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by matongo manawa, Jun 3, 2011.

  1. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau nimesikia leo kwenye magazeti kuwa mh Kamani anahitajika polisi
    kwa mahojiano kwa tuhuma ya kupanga mauaji ya aliyekuwa mbunge wa jimbo
    la Busega na anayesemekana ni ndugu yake Dr Chegeni.

    Naona mambo yanazidi kuwa moto.

    NAWASILISHA.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,200
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    walati mwingine uwe unanunua magazeti unasoma then unakuja hapa na taarifa za kina............hii ya kusoma/kusikiliza vichwa vya magazeti hii...
     
  3. T

    Technology JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 733
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 60
    tufanyaje sasa? tuisadie Police!
     
  4. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2017
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,498
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ni kweli
     
Loading...