Mh JK ACHA TABIA YA KUBEBANA


mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
852
Likes
43
Points
45
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
852 43 45
Naamini Mh JK kama kweli ana advisor wazalendo basi huu ni wakati muafaka wa JK kuwafukuza kazi Karamagi,Mramba,Meghji yaani hawa ni baadhi tu ya mawaziri wazembe.Hizo wizara zimemezwa na mafisadi wanatia kichefuchefu...JK sijui ni kipofu au kiziwi jamani..leo nimesikia wale walaji wa bandarini TICTS wanaongezewa lease lo tutafika kweli.I bet Karamagi ana 10% yake....i hope JK ana wale chokoraa wake wana visit hii JF na ku pass kilio chetu walala hoi.
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
58
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 58 135
Issue ni kwamba JK hana uwezo wa kuwafukuza hao wote, hawafukuziki. Hapo anayefukuzika ni Meghji tu, hao wengine ni visiki, na visiki having'olewi kwa jembe.
Lakini wewe mwanatanu unashangaza sana kuwaita hao watu wazembe, hii sio Tanu ni CCM mtandao, na hao jamaa sio wazembe hata kidogo, ni watu makini kwenye wanayofanya na ndio maana wamewekwa kwenye list ya ufisadi. Hao ni mafisadi sio wazembe kama wewe unavyodhani
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
52
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 52 145
Issue ni kwamba JK hana uwezo wa kuwafukuza hao wote, hawafukuziki. Hapo anayefukuzika ni Meghji tu, hao wengine ni visiki, na visiki having'olewi kwa jembe.
Lakini wewe mwanatanu unashangaza sana kuwaita hao watu wazembe, hii sio Tanu ni CCM mtandao, na hao jamaa sio wazembe hata kidogo, ni watu makini kwenye wanayofanya na ndio maana wamewekwa kwenye list ya ufisadi. Hao ni mafisadi sio wazembe kama wewe unavyodhani
Hata kwa shoka hawang'oki ng'ooooo mwenye kuwang'a hao ni Mwenyezi Mungu. Mfano halisi ni Kingunge, tangu nazaliwa jina la kingunge sasa umri ndo hivyo kingunge ikulu jamani why vingunge hadi meno yanawatoka midomoni bado mpo tu mnawasiwasi gani mkiachia madaraka yenu?????
 
K

kjon

Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
15
Likes
0
Points
3
K

kjon

Member
Joined Sep 27, 2007
15 0 3
Mwanatanu na Bubu msemaovyo naomba muelewe kwamba hawa watu hawakuanza jana, ni kwamba hata madaraka ya nchi yanakwenda kwa urithi. Hivyo kama ni mzee au babu alishakuwa madarakani basi ni wazi hata wewe watakutafutia mahali pazuri ili ule.
 
M

Mitomingi

Senior Member
Joined
Jan 15, 2008
Messages
130
Likes
0
Points
0
M

Mitomingi

Senior Member
Joined Jan 15, 2008
130 0 0
mwanatanu anaujua ukweli bwana anatudhuhaki hapa .
 
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
852
Likes
43
Points
45
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
852 43 45
Mitomingi kitu kiitwacho dhana ndio imetufanya dhalili sana sie watu wa bara la Afrika..where is your sense of patriotism? wananchi wanakereketwa na wanatoa hoja nzito we unakuja na nosense comments....c'mon wake up leta hoja na hopeful one day things will change for better
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
...JK sijui ni kipofu au kiziwi jamani..leo nimesikia wale walaji wa bandarini TICTS wanaongezewa lease lo tutafika kweli.I bet Karamagi ana 10% yake....i hope JK ana wale chokoraa wake wana visit hii JF na ku pass kilio chetu walala hoi.
Mwanatanu,

Hakika wewe ni kipofu!!! issue ya TICTS na extension ya Mkataba ilishafanyika zamani na kwa sasa mkataba umeshashika vumbi la hali ya juu, na ukitaka kuupata lazima utoe maziwa kwa mtunza masijala...

Sasa unavyotuambia ndio umesikia kwamba lease ina-be extended... unatushangaza...
 
Nyangumi

Nyangumi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2007
Messages
508
Likes
1
Points
0
Nyangumi

Nyangumi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2007
508 1 0
Naamini Mh JK kama kweli ana advisor wazalendo basi huu ni wakati muafaka wa JK kuwafukuza kazi Karamagi,Mramba,Meghji yaani hawa ni baadhi tu ya mawaziri wazembe.Hizo wizara zimemezwa na mafisadi wanatia kichefuchefu...JK sijui ni kipofu au kiziwi jamani..leo nimesikia wale walaji wa bandarini TICTS wanaongezewa lease lo tutafika kweli.I bet Karamagi ana 10% yake....i hope JK ana wale chokoraa wake wana visit hii JF na ku pass kilio chetu walala hoi
.
Hivi inakuwaje nyie Watanzania mnamwona JK ni msafi??Huyu JK ni mjeuri,mwenye kiburi na dharau kwa Watanzania,zaidi ya yote ni mwizi.Kwa ujumla hana time na wabongo.Nashangaa mnapojaribu kujipendekeza ili kumwonyesha yeye hana tatizo!!Kwa kifupi yeye ndo tatizo na 1 kwa Nchi hii.
 
M

Masikini Jeuri

Member
Joined
Jan 13, 2008
Messages
37
Likes
0
Points
0
M

Masikini Jeuri

Member
Joined Jan 13, 2008
37 0 0
Acha Awabebe Tu, Lakini Siku Zao Zinahesabika, Mzigo Huu Mzito Na Matokeo Yake Ajitayarishe. Ikulu Itamuwia Chungu.
 
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
848
Likes
20
Points
35
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
848 20 35
Naamini Mh JK kama kweli ana advisor wazalendo basi huu ni wakati muafaka wa JK kuwafukuza kazi Karamagi,Mramba,Meghji yaani hawa ni baadhi tu ya mawaziri wazembe.Hizo wizara zimemezwa na mafisadi wanatia kichefuchefu...JK sijui ni kipofu au kiziwi jamani..leo nimesikia wale walaji wa bandarini TICTS wanaongezewa lease lo tutafika kweli.I bet Karamagi ana 10% yake....i hope JK ana wale chokoraa wake wana visit hii JF na ku pass kilio chetu walala hoi.
Mimi nadhani imefika wakati tusiwalaumu sana washauri wa JK, Hata kama JK ana washauri ambao ni wazalendo, hakuna chochote kitakachofanyika ikiwa yeye mwenyewe JK sio Mzalendo. Mpaka hivi sasa tumeona Kikwete ni mtu wa aina gani, Huyu Rais ni FISADI, JAMBAZI na zaidi ya yote asiyejali maslahi ya nchi yetu.
 
M

Masikini Jeuri

Member
Joined
Jan 13, 2008
Messages
37
Likes
0
Points
0
M

Masikini Jeuri

Member
Joined Jan 13, 2008
37 0 0
Mimi nadhani imefika wakati tusiwalaumu sana washauri wa JK, Hata kama JK ana washauri ambao ni wazalendo, hakuna chochote kitakachofanyika ikiwa yeye mwenyewe JK sio Mzalendo. Mpaka hivi sasa tumeona Kikwete ni mtu wa aina gani, Huyu Rais ni FISADI, JAMBAZI na zaidi ya yote asiyejali maslahi ya nchi yetu.
Haswa anajijua yeye tu na watu wake, ikifika karibia na uchaguzi anawatupia watu fulana za sisiemu na upande wa kanga ili achaguliwe tena.
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
7,020
Likes
9,304
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
7,020 9,304 280
Mitomingi kitu kiitwacho dhana ndio imetufanya dhalili sana sie watu wa bara la Afrika..where is your sense of patriotism? wananchi wanakereketwa na wanatoa hoja nzito we unakuja na nosense comments....c'mon wake up leta hoja na hopeful one day things will change for better
 

Forum statistics

Threads 1,214,433
Members 462,703
Posts 28,511,957