Mh January Makamba alipokutana na Wazee waTanzania huko USA


FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,498
Likes
29,620
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,498 29,620 280
Sasa hao wazee? unajuwa wazee lakini au unajisemea tu? ikiwa hao ni wazee hawa utasemaje?

 
A

arigold

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
600
Likes
135
Points
60
A

arigold

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
600 135 60
FaizaFoxy,

duh hawa ni vikongwe
 
Last edited by a moderator:
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
143
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 143 160
Kwa uzoefu wangu niliokuwa nao kwa watu waishio Marekani si wa kuswagwa kama mbuzi, labda waishio bara la Ulaya. Marekani wanahesabu masaa watakayokaa hapo watalipwa au la, vinginevyo wanaendelea na yao, maana vikao hivyo wala havitawapunguzia machungu ya monthly bills. Bora kwenda kupiga box kuliko kumsikiliza Januari.

Hawa walio wengi ni watoto au kutoka familia za vibosile wa kule Lumumba.
 
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
4,158
Likes
1,155
Points
280
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
4,158 1,155 280
Jamaa ana mke mzuri,anaoneka kama ni marekani.
 
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
1,629
Likes
19
Points
135
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
1,629 19 135
Kwa uzoefu wangu niliokuwa nao kwa watu waishio Marekani si wa kuswagwa kama mbuzi, labda waishio bara la Ulaya. Marekani wanahesabu masaa watakayokaa hapo watalipwa au la, vinginevyo wanaendelea na yao, maana vikao hivyo wala havitawapunguzia machungu ya monthly bills. Bora kwenda kupiga box kuliko kumsikiliza Januari.

Hawa walio wengi ni watoto au kutoka familia za vibosile wa kule Lumumba.
umeona eeehe? sio kama sisi kila ni sikukuu, ni sherehe, mukulu wetu kila kukicha yupo ughaibuni, anatembeza bakuri kubwa ili tupate mkate wa kila siku, bongo anarudi kubadili suti.
 
F

Fitinamwiko

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
4,808
Likes
257
Points
180
F

Fitinamwiko

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2012
4,808 257 180
Mwizi wa mitihani atawaambia nini watu wenye kufuata code of ethic?
 

Forum statistics

Threads 1,252,203
Members 482,039
Posts 29,800,246