Mh James Mbatia upo wapi njoo utetehe Elimu yetu


Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,158
Likes
4,546
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,158 4,546 280
Mh james Mbatia ni mmoja wa mwanaharakati katika kutetea ELIMU YETU YA TANZANIA TUNAKUOMBA UJITOKEZE USEME KITU MAANa elimu inaelekea kuzimu sasa mara wasivae majoho mara hakuna degree bila kupitia six dah njoo utoe neno
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
7,158
Likes
13,114
Points
280
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
7,158 13,114 280
Mbatia yupo India ni mgonjwa
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,839
Likes
13,936
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,839 13,936 280
Kalazwa India. Haja yake ilikuwa kupata jimbo la Vunjo tu. Kwa sasa hawezi tena kutetea maslahi mapqna ya Mama Tanzania
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
7,158
Likes
13,114
Points
280
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
7,158 13,114 280
Atume hata audio au clip.
Sasa unafikiria hayo maajabu yapo Ukawa ? Maajabu hayo alifanya Magufuli alipowasiliana na Kigoda akiwa ICU ,sijui waliwasiliana vipi kama vipi ongea na jamaa ampe maujanja Mbatia ya kutuma clip huku akiwa mgonjwa
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
27,173
Likes
14,648
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
27,173 14,648 280
ANAUMWA ...........
 

Forum statistics

Threads 1,275,109
Members 490,908
Posts 30,532,856