Mh Freeman Mbowe, jiuzulu uwenyekiti wa chama


Amanikwenu

Senior Member
Joined
Dec 1, 2009
Messages
187
Likes
2
Points
0

Amanikwenu

Senior Member
Joined Dec 1, 2009
187 2 0
Napendekeza Mwenyekiti Mbowe ajiuzulu uwenyekiti wa chama ili kutoa nafasi kwa Dr. W Slaa kuwa Mwenyekiti mpya wa CHADEMA ili aweze kuijenga CHADEMA ipasavyo toka ngazi ya chini kabisa.

Pia hii itakuwa ni heshima kubwa kwa Dr. Slaa kutokana na mchango wake mkubwa alioutoa katika kukikuza chama chao na hatimaye kufika hapa walipofika. Mchango wa Dr. Slaa katika uchaguzi wa mwaka huu hautasahaulika kamwe na utaingia katika historia ya nchi hii.
 

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,035
Likes
57
Points
145

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,035 57 145
Napendekeza Mwenyekiti Mbowe ajiuzulu uwenyekiti wa chama ili kutoa nafasi kwa Dr. W Slaa kuwa Mwenyekiti mpya wa CHADEMA ili aweze kuijenga CHADEMA ipasavyo toka ngazi ya chini kabisa. Pia hii itakuwa ni heshima kubwa kwa Dr. Slaa kutokana na mchango wake mkubwa alioutoa katika kukikuza chama chao na hatimaye kufika hapa walipofika. Mchango wa Dr. Slaa katika uchaguzi wa mwaka huu hautasahaulika kamwe na utaingia katika historia ya nchi hii.
Sidhani kuwa ni lazima awe M/kiti ndo ajenge. kaza buti twende!

Ila wewe nina wasiwasi ni mmoja wa waliotumwa kuvuruga chama. Chadema wanaoutaratibu wao. Slaa bado katibu Mkuu, Mbowe mwenyekiti waacheni tu, tuangalie kazi tu.
 

PPM

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
839
Likes
3
Points
35

PPM

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
839 3 35
Napendekeza Mwenyekiti Mbowe ajiuzulu uwenyekiti wa chama ili kutoa nafasi kwa Dr. W Slaa kuwa Mwenyekiti mpya wa CHADEMA ili aweze kuijenga CHADEMA ipasavyo toka ngazi ya chini kabisa. Pia hii itakuwa ni heshima kubwa kwa Dr. Slaa kutokana na mchango wake mkubwa alioutoa katika kukikuza chama chao na hatimaye kufika hapa walipofika. Mchango wa Dr. Slaa katika uchaguzi wa mwaka huu hautasahaulika kamwe na utaingia katika historia ya nchi hii.
Hivi inawezekanaje mtu unakuwa senior member kwenye Forum ya wasomi halafu unaandika pumba. Tunakubali mawazo ya kujenga na siyo ya kuboboa. Ungetakiwa uwe Dodoma kumpigia Chenge Kampeni hili mkimalize CCM kama mlivyofanya hawamu ya kwanza kwenye uteuzi wa mawaziri.
 

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
206
Points
160

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 206 160
Napendekeza Mwenyekiti Mbowe ajiuzulu uwenyekiti wa chama ili kutoa nafasi kwa Dr. W Slaa kuwa Mwenyekiti mpya wa CHADEMA ili aweze kuijenga CHADEMA ipasavyo toka ngazi ya chini kabisa. Pia hii itakuwa ni heshima kubwa kwa Dr. Slaa kutokana na mchango wake mkubwa alioutoa katika kukikuza chama chao na hatimaye kufika hapa walipofika. Mchango wa Dr. Slaa katika uchaguzi wa mwaka huu hautasahaulika kamwe na utaingia katika historia ya nchi hii.
Mkuu unaturudisha nyuma kabisa.
Hili lilishajadiliwa sana kipindi kile kabla ya uchaguzi.
 

TrueVoter

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
1,090
Likes
430
Points
180

TrueVoter

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
1,090 430 180
Napendekeza Mwenyekiti Mbowe ajiuzulu uwenyekiti wa chama ili kutoa nafasi kwa Dr. W Slaa kuwa Mwenyekiti mpya wa CHADEMA ili aweze kuijenga CHADEMA ipasavyo toka ngazi ya chini kabisa. Pia hii itakuwa ni heshima kubwa kwa Dr. Slaa kutokana na mchango wake mkubwa alioutoa katika kukikuza chama chao na hatimaye kufika hapa walipofika. Mchango wa Dr. Slaa katika uchaguzi wa mwaka huu hautasahaulika kamwe na utaingia katika historia ya nchi hii.
..ni *-*-* tu ndio wanaweza kuwa na maoni km haya!
 

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
napendekeza mwenyekiti mbowe ajiuzulu uwenyekiti wa chama ili kutoa nafasi kwa dr. W slaa kuwa mwenyekiti mpya wa chadema ili aweze kuijenga chadema ipasavyo toka ngazi ya chini kabisa. Pia hii itakuwa ni heshima kubwa kwa dr. Slaa kutokana na mchango wake mkubwa alioutoa katika kukikuza chama chao na hatimaye kufika hapa walipofika. Mchango wa dr. Slaa katika uchaguzi wa mwaka huu hautasahaulika kamwe na utaingia katika historia ya nchi hii.

mbona sioni haoja za kudai katiba na tume huru ya uchaguzi badala yake mnaleta za umbea mtupu!!! Tutaweza kweli 2015 kufanya mabadiliko kwa umbea kuwa juu kiasi hiki?
 

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
ilo nalo neno mi nazani anafaa sana akitoka mana hajajiamini akiwa kama mwnykiti akaamua kurudi jimboni ivo mbowe hana msimamo kabisaaaa babangu>>>
 

Antonov 225

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
310
Likes
4
Points
35

Antonov 225

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
310 4 35
Huyu naye ni mwana JF na ameteleza anapaswa kusamehewa, Cha msingi ni kwamba wanaharakati wote wanapaswa wasijengwe kwenye misingi ya madaraka wala uroho wa Madaraka. Kutaka madaraka ni misingi ya (ubepari,u-ccm, na uchenge) ambayo huua uwanaharakati. Hata Muheshimiwa Mbowe/Zitto anapaswa kuliangalia hili. Wakati mwingine position fulani zinaweza kudhoofisha utekelezaji wa jambo fulani kwa mwanaharakati.
 

PPM

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
839
Likes
3
Points
35

PPM

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
839 3 35
ilo nalo neno mi nazani anafaa sana akitoka mana hajajiamini akiwa kama mwnykiti akaamua kurudi jimboni ivo mbowe hana msimamo kabisaaaa babangu>>>
Wewe PAS, haufai kuchangia hii Forum maana ni pumba tu unachangia, ningependa kujua helimu yako, isije ikawa kama Elimu za wajumbe wa CCM.
 

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
183
Points
160

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 183 160
Napendekeza Mwenyekiti Mbowe ajiuzulu uwenyekiti wa chama ili kutoa nafasi kwa Dr. W Slaa kuwa Mwenyekiti mpya wa CHADEMA ili aweze kuijenga CHADEMA ipasavyo toka ngazi ya chini kabisa. Pia hii itakuwa ni heshima kubwa kwa Dr. Slaa kutokana na mchango wake mkubwa alioutoa katika kukikuza chama chao na hatimaye kufika hapa walipofika. Mchango wa Dr. Slaa katika uchaguzi wa mwaka huu hautasahaulika kamwe na utaingia katika historia ya nchi hii.
Mbona Katibu ananafasi ya kipekee katika Ujenzi wa chama.
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
335
Points
180

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 335 180
Hivi muliambiwa kuwa ni nafasi ya cheo inayojenga chama au ni ushawishi wa mtu mbele ya jamii?
Usianze kuvuruga chama..consult with your Digestive system before coming here!
 

mmh

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
1,183
Likes
1,180
Points
280

mmh

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
1,183 1,180 280
Katibu ndo haswaa mjenzi wa chama, kiukweli dr. Katika nafasi ya ukatibu anaitendea haki sana na ndio maana hata maamuzi mbalimbali yanafanyiwa research ya nguvu ndani ya chadema, ndg hebu angalia ccm katibu kapwaya yaani ana act with no focus.
 

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
wewe pas, haufai kuchangia hii forum maana ni pumba tu unachangia, ningependa kujua helimu yako, isije ikawa kama elimu za wajumbe wa ccm.
we unazani elimu ndio kigezo cha mtu???
Ila napenda kujb sulual ulilouliza mimi nina elimu ya kunitosha kuishi vizuri hapa mjini bila shida
 

PPM

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
839
Likes
3
Points
35

PPM

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
839 3 35
we unazani elimu ndio kigezo cha mtu???
Ila napenda kujb sulual ulilouliza mimi nina elimu ya kunitosha kuishi vizuri hapa mjini bila shida
Kuishi vizuri ungeonyesha njaa zako waziwazi namna hii, kumeliwa ndugu yangu, waliwahi wenzako kina Kibonde na Michuzi kuonyesha njaa zao mapema, subiria 2015
 

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,026
Likes
35
Points
145

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,026 35 145
we unazani elimu ndio kigezo cha mtu???
Ila napenda kujb sulual ulilouliza mimi nina elimu ya kunitosha kuishi vizuri hapa mjini bila shida
PAS, nimeshakwambia na ninarudia tena, wewe ni mbomoaji sio mjengaji na huifahamu Chadema, siasa, na wanachadema, wewe ni CCM 100%, na umetumwa kuvuruga kama Mjumbe mmoja alivyosema, heshima kwake.

Hivi kipimo cha M/kiti bora na frequency yake ya kugombea uraisi? Mbowe binafsi namheshimu sana na nikiongozi mwelevu na makini, wakati Dr. Slaa anapitishwa kugombea Uraisi, Mbowe (Mh. Mwenyekiti/Mbunge) alisema Chadema kimefanya utafiti wa kisayansi na kugundua kuwa Dr. Slaa ndie anayehitajika sana na watanzania (ni hii ni kweli sote tumeona), hivyo hakuwa na budi ya kurudi jimboni na kumwaacha Dr. aendelee, na hii ndio demokrasia ya kweli.

Ombi langu kwako wewe PAS
Toa bendera yetu mapema iwezekanavyo.
 

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,565
Likes
1,569
Points
280

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,565 1,569 280
PAS, nimeshakwambia na ninarudia tena, wewe ni mbomoaji sio mjengaji na huifahamu Chadema, siasa, na wanachadema, wewe ni CCM 100%, na umetumwa kuvuruga kama Mjumbe mmoja alivyosema, heshima kwake.

Hivi kipimo cha M/kiti bora na frequency yake ya kugombea uraisi? Mbowe binafsi namheshimu sana na nikiongozi mwelevu na makini, wakati Dr. Slaa anapitishwa kugombea Uraisi, Mbowe (Mh. Mwenyekiti/Mbunge) alisema Chadema kimefanya utafiti wa kisayansi na kugundua kuwa Dr. Slaa ndie anayehitajika sana na watanzania (ni hii ni kweli sote tumeona), hivyo hakuwa na budi ya kurudi jimboni na kumwaacha Dr. aendelee, na hii ndio demokrasia ya kweli.

Ombi langu kwako wewe PAS
Toa bendera yetu mapema iwezekanavyo.
hahaaaa msameheni jamani
 

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
PAS, nimeshakwambia na ninarudia tena, wewe ni mbomoaji sio mjengaji na huifahamu Chadema, siasa, na wanachadema, wewe ni CCM 100%, na umetumwa kuvuruga kama Mjumbe mmoja alivyosema, heshima kwake.

Hivi kipimo cha M/kiti bora na frequency yake ya kugombea uraisi? Mbowe binafsi namheshimu sana na nikiongozi mwelevu na makini, wakati Dr. Slaa anapitishwa kugombea Uraisi, Mbowe (Mh. Mwenyekiti/Mbunge) alisema Chadema kimefanya utafiti wa kisayansi na kugundua kuwa Dr. Slaa ndie anayehitajika sana na watanzania (ni hii ni kweli sote tumeona), hivyo hakuwa na budi ya kurudi jimboni na kumwaacha Dr. aendelee, na hii ndio demokrasia ya kweli.

Ombi langu kwako wewe PAS
Toa bendera yetu mapema iwezekanavyo.
siitoi wala nini??
mimi dam dam yan nataman tungekua tunaweka open profile ze2 msingenitukana

 

Forum statistics

Threads 1,203,841
Members 456,990
Posts 28,131,610