Mh. Ezekiel Maige aweka sokoni Hekalu lake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Ezekiel Maige aweka sokoni Hekalu lake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bagamoyo, Sep 16, 2012.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,929
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    [​IMG]

    source: Mwananchi


    Mh. Ezekiel Maige aliseama jumba lile alinunua kutokana na mapato halali ya biashara zake.

    Inakuwaje ghafla baada ya kupoteza ofisi ya Umma yaani Uwaziri inaonekana anashindwa kumudu gharama za maisha na kusingizia inamletea mkosi.

    Si aseme kuwa sasa dili zake zilikuwa zinakwenda kwa kutumia madaraka vibaya kupitia ofisi ya ummma.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    Du kumbe mawaziri wanapiga hela haramu sana!!!
     
  3. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hata kama angeuza tsh laki 2 nisingenunua. Maana hata kama una njaa vipi, ukipewa kipande cha nguru lazima ujiulize "JE KIMEOSHWA"?
     
  4. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,717
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kwanini anauza hilo hekalu?
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    Haaaaaa kwhyo jumba bovu hilo linaweza kumuangukia mtu.
     
  6. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    "Maumivu ya kichwa huanza pole polee!!!!!!!!!!!"
    Kashaanza kufulia huyo!

     
  7. M

    Makupa JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ni mali yake
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    Maige sijawahi kumuelewa...? au laana za twiga....?
     
  9. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,854
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Ameshafulia so anahitaji hizo pesa mbaya! Si ana tena pa kupata Twiga wa kuwauza
     
  10. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Jamani mtu kuuza jumba lake kosa?
    Nani ana data kuwa alilipata kiharamu?
     
  11. P

    Prince Jackson Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anauza bei gani?
     
  12. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,722
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    angetubu pia kuhusu kuiba ma box ya kura za urais jimbo la Msalala. Hadi leo hakuna ajuaye matokeo ya Kikwete na dr. Slaa
     
  13. LENGIO

    LENGIO JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 1,012
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Auzee hotel yake ya karatu.
     
  14. N

    Ngoso JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 517
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Amesoma alama za nyakati amegundua atafute mapema mteja auze maana 2015 ubunge hapati utawala wa CDM hauna kulindana hivyo aanze mapema kufuatilia change za Twiga kabla CAG hajafumbuka macho. Teh teh teh
     
  15. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    laana imeshaanza kuwa tafuna ccm itaenda mmoja baada ya mwingine
     
  16. Antonov 225

    Antonov 225 JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Atauzaje mali ya watanzania? kwa sababu hizo hela ni za wananchi.
     
  17. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jambazi lile!Na laana hii itawapata hata watoto wenu watagongwa ovyoovyo tena mabarabarani shame upon you maige na Ccm majizi makubwa nyie mlolaaniwa
     
  18. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Usiibe: Warumi 13:19
    Kumbukumbu la Torati 5:19
    Luka 18:20
    Kutoka 20:15
    Mathayo 19:18
    marko 10:19
     
  19. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,219
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Ukiona mtu anaanza kurembua macho yake huku amekaa kwenye kiti (hafanyi kazi) ujue anakaribia kulala usingizi!
     
  20. MLUGURU

    MLUGURU JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 710
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 80
    mbio za sakafuni
     
Loading...