Mh. Dr. Slaa, CHADEMA sasa kumekucha!


A

Abraham Lincon

Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
78
Likes
0
Points
0
A

Abraham Lincon

Member
Joined Oct 22, 2010
78 0 0
Tarehe 31 October 2010 ilikuwa ni siku ya muhimu na ya kipekee kwa Tanzania na nchi washiriki. Ni siku ambayo watanzania tuliisubili kwa muda mrefu na hatimaye ikafika na sasa imepita. Ni siku ambayo watanzania tuliowachache (tunaoujua wajibu wetu kwa nchi) tulijitokeza kupiga kura kufanya maamuzi mazito yanayolihusu taifa letu lenye umri mkubwa lakini lisilokuwa! Watanzania wengi, kutokana na matatizo mbalimbali yanayoikabili nchi yetu ambayo japo yanaweza kuondolewa, utawala wa CCM ambao umekuwa madarakani kwa muda mrefu umeshindwa kuyaonda, hatukuwa tayari kuurudisha utawala wa CCM madarakani katika uchaguzi mkuu wa Tanzania 2010.

Naamini kila mpenda mabadiliko anashangaa kwa kinachoendelea kutangazwa na tume ya uchaguzi Tanzania ambayo kutokana na utendaji wake wa kuipendelea CCM umetuthibitishia kuwa si huru wala haitendi haki. Kutokana na mazingira yaliyopo hivi sasa, inawezekana kabisa kuwa litakuwa suala gumu kwa tume kukubali makosa yake na kutenda haki kwa kurudisha ushindi kwa mshindi halali Mh. Dr. Slaa. Siombei, lakini kama hali itakuwa hivyo, Mh. Dr. Slaa, CHADEMA, wana CHADEMA na watanzania wote kwa ujumla hatuna haja ya kukata tamaa. Sasa kumekucha! Tuhakikishe tunajiandaa kwa kila namna kwa ajili ya uchaguzi wa 2015. Tumeyaona makosa na madhaifu ya 2010, tujipange kuyasahihisha 2015. Tumezijua mbinu chafu za CCM na serikali yake, tujipange kuanzia sasa kupambana nazo 2015. Tumejua kwamba NEC si huru, tudai haki yetu ya kuvunjwa kwa NEC ya sasa na kuundwa NEC ya kitaifa itakayovitazama vyama vyote vya siasa katika hali ya usawa. Vilevile tudai haki yetu ya kupewa elimu ya uraia nchi nzima.

Mapambano haya yaanze sasa! Lakini pia tudai haki yetu kwa njia ya amani kwa uonevu wote tuliofanyiwa 2010. Wapo wengi wanaochekelea bila aibu ushindi fake wa CCM, watu hawa ni wabinafsi na hawafai hata kidogo kuwepo katika jamii yetu. Hawa wanafurahia maovu ya CCM, wanafurahia ukosefu wa huduma muhimu kama za elimu na afya, wanafurahia ufisadi, wanafurahia na huduma mbovu zinazotolewa na mashirika na ofisi mbali mbali za umma pasipokujua! Ni watu wapumbavu wasiojua lolote! Nawaomba watanzania wapenda mabadiliko chanya kutokata tamaa. Tulishirikiane kwa nguvu zote kupambana na majambazi haya yaliyovamia nchi yetu na kutumia mali za umma kwa manufaa yao. Roma haikujengwa siku moja! Nyerere hakuipatia uhuru Tanzania ndani ya siku moja ipo siku tutashinda! Long live CHADEMA, long live Mh. Dr. Slaa, long live wanachadema. Mungu ibariki Tanzania.
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
27
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 27 135
Hii ndio jeuri ya fedha,inajionyesha wazi kwenye baadhi ya maoni hapa JF.
 
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
zubeda,ivuga, bull... hivi mnakurupuka au mmetumwa???
:nono::nono::nono::nono::nono:
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Tarehe 31 October 2010 ilikuwa ni siku ya muhimu na ya kipekee kwa Tanzania na nchi washiriki. Ni siku ambayo watanzania tuliisubili kwa muda mrefu na hatimaye ikafika na sasa imepita. Ni siku ambayo watanzania tuliowachache (tunaoujua wajibu wetu kwa nchi) tulijitokeza kupiga kura kufanya maamuzi mazito yanayolihusu taifa letu lenye umri mkubwa lakini lisilokuwa! Watanzania wengi, kutokana na matatizo mbalimbali yanayoikabili nchi yetu ambayo japo yanaweza kuondolewa, utawala wa CCM ambao umekuwa madarakani kwa muda mrefu umeshindwa kuyaonda, hatukuwa tayari kuurudisha utawala wa CCM madarakani katika uchaguzi mkuu wa Tanzania 2010.

Naamini kila mpenda mabadiliko anashangaa kwa kinachoendelea kutangazwa na tume ya uchaguzi Tanzania ambayo kutokana na utendaji wake wa kuipendelea CCM umetuthibitishia kuwa si huru wala haitendi haki. Kutokana na mazingira yaliyopo hivi sasa, inawezekana kabisa kuwa litakuwa suala gumu kwa tume kukubali makosa yake na kutenda haki kwa kurudisha ushindi kwa mshindi halali Mh. Dr. Slaa. Siombei, lakini kama hali itakuwa hivyo, Mh. Dr. Slaa, CHADEMA, wana CHADEMA na watanzania wote kwa ujumla hatuna haja ya kukata tamaa. Sasa kumekucha! Tuhakikishe tunajiandaa kwa kila namna kwa ajili ya uchaguzi wa 2015. Tumeyaona makosa na madhaifu ya 2010, tujipange kuyasahihisha 2015. Tumezijua mbinu chafu za CCM na serikali yake, tujipange kuanzia sasa kupambana nazo 2015. Tumejua kwamba NEC si huru, tudai haki yetu ya kuvunjwa kwa NEC ya sasa na kuundwa NEC ya kitaifa itakayovitazama vyama vyote vya siasa katika hali ya usawa. Vilevile tudai haki yetu ya kupewa elimu ya uraia nchi nzima.

Mapambano haya yaanze sasa! Lakini pia tudai haki yetu kwa njia ya amani kwa uonevu wote tuliofanyiwa 2010. Wapo wengi wanaochekelea bila aibu ushindi fake wa CCM, watu hawa ni wabinafsi na hawafai hata kidogo kuwepo katika jamii yetu. Hawa wanafurahia maovu ya CCM, wanafurahia ukosefu wa huduma muhimu kama za elimu na afya, wanafurahia ufisadi, wanafurahia na huduma mbovu zinazotolewa na mashirika na ofisi mbali mbali za umma pasipokujua! Ni watu wapumbavu wasiojua lolote! Nawaomba watanzania wapenda mabadiliko chanya kutokata tamaa. Tulishirikiane kwa nguvu zote kupambana na majambazi haya yaliyovamia nchi yetu na kutumia mali za umma kwa manufaa yao. Roma haikujengwa siku moja! Nyerere hakuipatia uhuru Tanzania ndani ya siku moja ipo siku tutashinda! Long live CHADEMA, long live Mh. Dr. Slaa, long live wanachadema. Mungu ibariki Tanzania.
Amina!!!
 
Uncle Rukus

Uncle Rukus

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2010
Messages
2,429
Likes
9
Points
0
Uncle Rukus

Uncle Rukus

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2010
2,429 9 0
Invisible, Naona ufute na topic nzima kabisa, Sioni sababu ya kufuta comments zote hizo....Au ndio una hasira ya kushindwa kwa Slaa?
 
M

msaragambo

Senior Member
Joined
Aug 6, 2008
Messages
127
Likes
5
Points
35
M

msaragambo

Senior Member
Joined Aug 6, 2008
127 5 35
invisible, naona ufute na topic nzima kabisa, sioni sababu ya kufuta comments zote hizo....au ndio una hasira ya kushindwa kwa slaa?
kama wameandika upumbavu uachwe tu na wewe ni mmoja wao nn......utafikiri watu sio watanzania jinsi wananyopinga?
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
The topic is good and people need to be civilised. Basi. Actually the end of this election (with all the erros and mistakes done by NEC) is the beginning of the 2015 election process.

Cheers for a good thread
 

Forum statistics

Threads 1,238,883
Members 476,223
Posts 29,335,494