• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mh. Dr. Magufuli ni lini ujenzi wa barabara za Mbezi Luis hadi Tegeta unaanza?

Mkungo

Mkungo

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
223
Points
250
Mkungo

Mkungo

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
223 250
Naomba utuambie kwa kifupi tu ni lini barabara za lami zifuatazo zinaanza kujengwa kama ulivyoainisha kwenye bajeti ya 2012/13?
1. Mbezi Luis-Goba-Tangi mbovu
2.Goba-Wazo Hill
3. Junction ya Wazo/Goba hadi Kimara mwisho
4. Goba-mlimani City kupitia Makongo.
Tunauliza kwa sababu ni miezi mitano imepita hatuoni chochote kinachoendelea.
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,869
Points
1,225
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,869 1,225
Naomba utuambie kwa kifupi tu ni lini barabara za lami zifuatazo zinaanza kujengwa kama ulivyoainisha kwenye bajeti ya 2012/13?
1. Mbezi Luis-Goba-Tangi mbovu
2.Goba-Wazo Hill
3. Junction ya Wazo/Goba hadi Kimara mwisho
4. Goba-mlimani City kupitia Makongo.
Tunauliza kwa sababu ni miezi mitano imepita hatuoni chochote kinachoendelea.

Tunasubiri MKOPO na Wafanyakazi toka CHINA...
 

Forum statistics

Threads 1,403,639
Members 531,313
Posts 34,430,013
Top